மாவட்ட செய்திகள்

‘நீட்’ தேர்வு ஆள்மாறாட்ட வழக்கில் 2 மாணவர்கள் உள்பட 5 பேரின் ஜாமீன் மனு விசாரணை ஒத்திவைப்பு + "||" + for neet exam case of impersonal change Bail of 5 students including 2 students Postponement of hearing

‘நீட்’ தேர்வு ஆள்மாறாட்ட வழக்கில் 2 மாணவர்கள் உள்பட 5 பேரின் ஜாமீன் மனு விசாரணை ஒத்திவைப்பு

‘நீட்’ தேர்வு ஆள்மாறாட்ட வழக்கில் 2 மாணவர்கள் உள்பட 5 பேரின் ஜாமீன் மனு விசாரணை ஒத்திவைப்பு
‘நீட்’ தேர்வில் நடந்த ஆள்மாறாட்டம் தொடர்பான வழக்கில் 2 மாணவர்கள் உள்பட 5 பேரின் ஜாமீன் மனுக்கள் மீதான விசாரணை ஒத்திவைக்கப்பட்டுள்ளது.
தேனி,

‘நீட்’ தேர்வில் நடந்த ஆள்மாறாட்டம் தொடர்பாக மொத்தம் 10 பேர் கைது செய்யப்பட்டு சிறையில் அடைக்கப்பட்டனர். இவர்களில் 9 பேரின் ஜாமீன் மனுக்கள் தேனி ஜுடிசியல் மாஜிஸ்திரேட்டு கோர்ட்டில் தள்ளுபடி செய்யப்பட்டது. கைதான மாணவர் உதித்சூர்யாவுக்கு மதுரை ஐகோர்ட்டு நிபந்தனை ஜாமீன் வழங்கியது.


தேனி ஜுடிசியல் மாஜிஸ்திரேட்டு கோர்ட்டில் ஜாமீன் மனுக்கள் தள்ளுபடி செய்யப்பட்ட நிலையில், வாணியம்பாடியை சேர்ந்த மாணவன் இர்பானின் தந்தை முகமது ‌‌ஷபிக்கு ஜாமீன் கேட்டு கடந்த 14-ந்தேதி தேனி மாவட்ட செசன்சு கோர்ட்டில் மனு தாக்கல் செய்யப்பட்டது.

இந்த மனு மீதான விசாரணை 19-ந்தேதிக்கு (நேற்று) ஒத்திவைக்கப்பட்டது.

இந்நிலையில், நேற்று இந்த மனு மாவட்ட மகளிர் கோர்ட்டு நீதிபதி கீதா முன்னிலையில் விசா ரணைக்கு வந்தது. அப்போது நீதிபதி இந்த மனுவின் மீதான விசாரணையை நாளை(திங்கட்கிழமை) ஒத்திவைத்து உத்தரவிட்டார்.

அதுபோல், இந்த வழக்கில் கைதான மாணவர் பிரவீண், அவருடைய தந்தை சரவணன், மாணவர் ராகுல், அவருடைய தந்தை டேவிஸ் ஆகிய 4 பேரின் ஜாமீன் மனுக்களும் மாவட்ட மகளிர் கோர்ட்டு நீதிபதி கீதா முன்னிலையில் நேற்று விசாரணைக்கு வந்தது. இந்த மனுக்கள் மீதான விசாரணையையும் நாளை ஒத்திவைத்து நீதிபதி உத்தரவிட்டார். இந்த 5 பேரின் ஜாமீன் மனுக்களோடு, இந்த வழக்கில் கைதாகி சிறையில் உள்ள மாணவி பிரியங்கா, அவருடைய தாயார் மைனாவதி ஆகியோரின் ஜாமீன் மனு மீதான விசாரணையும் மாவட்ட செசன்சு கோர்ட்டில் நாளை (திங்கட்கிழமை) நடக்கிறது.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. ‘நீட்’ தேர்வுக்கு எதிராக புதிய வழக்கு; சுப்ரீம் கோர்ட்டில் தமிழக அரசு மனு தாக்கல்
கிராமப்புற மாணவர்கள் பாதிக்கப்படுவதால், ‘‘நீட்’ தேர்வுக்கு எதிராக சுப்ரீம் கோர்ட்டில் தமிழக அரசு புதிய மனு ஒன்றை தாக்கல் செய்துள்ளது.
2. ‘நீட்’ தேர்வு ஆள்மாறாட்ட வழக்கில் வாணியம்பாடி மாணவரின் தந்தைக்கு ஜாமீன்
‘நீட்’ தேர்வில் நடந்த ஆள்மாறாட்ட வழக்கில் கைதான வாணியம்பாடி மாணவரின் தந்தைக்கு தேனி கோர்ட்டு ஜாமீன் வழங்கியது.
3. ‘நீட்’ தேர்வும், விரல்ரேகை மகத்துவமும்
மருத்துவ படிப்பின் சேர்க்கையின் போதும் மற்றும் அனைத்து தேர்வுகளிலும் விண்ணப்பப் படிவம் பெறும்போது மாணவர்களின் விரல் ரேகையை எடுத்து பதிவு செய்தால், நூறு சதவீதம் ஆள் மாறாட்டத்தையும், குற்றம் நடப்பதையும் தடுக்கலாம்.
4. ‘நீட்’ தேர்வு ஆள்மாறாட்ட வழக்கில் கைதான டாக்டர் வெங்கடேசன் தேனி கோர்ட்டில் ஆஜர்
‘நீட்’ தேர்வில் நடந்த ஆள்மாறாட்டம் தொடர்பான வழக்கில் சென்னையை சேர்ந்த டாக்டர் வெங்கடேசன் தேனி கோர்ட்டில் நேற்று ஆஜர்படுத்தப்பட்டார். அவருக்கு வருகிற 21-ந்தேதி வரை காவல் நீட்டிக்கப்பட்டுள்ளது.
5. ரூ.5 லட்சம் கொடுத்து ‘நீட்’ தேர்வுக்கு பயிற்சி: ஏழை மாணவர்களின் டாக்டர் கனவு என்னவாகும்? ஐகோர்ட்டு நீதிபதிகள் வேதனை
ரூ.5 லட்சம் கொடுத்து பயிற்சி பெற்று, நீட் தேர்வில் தேர்ச்சி அடைந்து மருத்துவ படிப்பில் சேரவேண்டும் என்ற நிலை ஏற்பட்டால், கிராமப்புற ஏழை மாணவர்களின் நிலை என்னவாகும்? அவர்களது டாக்டர் கனவு கலைந்துவிடும் நிலை ஏற்படாதா?’ என்று சென்னை ஐகோர்ட்டு நீதிபதிகள் வேதனையுடன் கேள்வி எழுப்பினர்.