மாவட்ட செய்திகள்

அரசியல் குறுக்கீடு காரணமாக நிதி ஒதுக்கி 2 ஆண்டுகள் ஆகியும் தூர்வாரப்படாத கள்ளப்பெரம்பூர் ஏரி + "||" + Lake Kallamparampur, which has not been opened for more than two years due to political interference

அரசியல் குறுக்கீடு காரணமாக நிதி ஒதுக்கி 2 ஆண்டுகள் ஆகியும் தூர்வாரப்படாத கள்ளப்பெரம்பூர் ஏரி

அரசியல் குறுக்கீடு காரணமாக நிதி ஒதுக்கி 2 ஆண்டுகள் ஆகியும் தூர்வாரப்படாத கள்ளப்பெரம்பூர் ஏரி
அரசியல் குறுக்கீடு காரணமாக நிதி ஒதுக்கி 2 ஆண்டுகள் ஆகியும் கள்ளப்பெரம்பூர் ஏரி தூர்வாரப்படவில்லை என்று நீர்வள பாதுகாப்பு கூட்டியக்கம் குற்றம் சாட்டி உள்ளது.
தஞ்சாவூர்,

தஞ்சை மாவட்ட தமிழ்நாடு நீர்வள பாதுகாப்பு கூட்டியக்க கூட்டம் தஞ்சையில் நேற்று என்ஜினீயர் திருநாவுக்கரசு தலைமையில் நடந்தது. நாகராஜன் வரவேற்றார். கூட்டத்தில் மாநில ஒருங்கிணைப்பாளர் பழனிராஜன், வக்கீல் குருசாமி, பாலகிருஷ்ணன், அ.ம.மு.க. மாநகர் மாவட்ட செயலாளர் ராஜேஸ்வரன், மக்கள் நீதி மய்யம் தஞ்சை மாவட்ட பொறுப்பாளர் தரும.சரவணன் உள்பட பலர் கலந்து கொண்டு பேசினர். முடிவில் ரவி நன்றி கூறினார்.


அகற்ற வேண்டும்

பின்னர் ஒருங்கிணைப்பாளர் பழனிராஜன் நிருபர்களிடம் கூறுகையில், “நீர்வள பாதுகாப்பு கூட்டியக்கம் சென்னையில் தொடங்கப்பட்டது. இதில் தன்னார்வ அமைப்புகள், விவசாய அமைப்புகள் என 20-க்கும் மேற்பட்ட அமைப்புகள் உள்ளன. தற்போது மாவட்டம் வாரியாக அமைப்புகள் உருவாக்கப்பட்டு வருகின்றன.

இந்த அமைப்பின் முக்கிய நோக்கம் நீர்நிலைகளில் உள்ள ஆக்கிரமிப்புகளை அகற்ற வேண்டும் என்பது தான். நாங்கள் ஆறு, வாய்க்கால்கள், குளங்களை தூர்வாரும் பணிகளை செய்து வருகிறோம். இந்த அமைப்பு சார்பில் பல ஏரிகளை தூர்வார உள்ளோம்.

அரசியல் குறுக்கீடால் தூர்வாரப்படவில்லை

தஞ்சை மாவட்டம் கள்ளப்பெரம்பூர் ஏரியை தூர்வார திட்டமிட்டு பாசனதாரர் சங்கம் அமைக்கப்பட்டு ரூ.9 லட்சம் நிதி திரட்டப்பட்டு கலெக்டரிடம் வழங்கப்பட்டது. அதன்படி அரசும் ரூ.90 லட்சம் ஒதுக்கீடு செய்து 2 ஆண்டுகள் ஆகியும் அரசியல் குறுக்கீடு காரணமாக இன்னும் ஏரி தூர்வாரப்படவில்லை.

இந்த ஏரி 645 ஏக்கர் பரப்பளவு கொண்டது. 4 ஆயிரம் ஏக்கர் பாசன வசதி அளித்து வருகிறது. இந்த ஏரியில் நீர் நிரப்பினால் தஞ்சை முழுவதும் நிலத்தடி நீர் மட்டம் உயரும். அரசு இதனை செய்ய வலியுறுத்துவோம். இல்லாவிட்டால் எங்கள் அமைப்பு சார்பில் தூர்வாருவதற்கான முயற்சிகள் மேற்கொள்ளப் படும்”என்றார்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. சிறப்பு பொருளாதார மண்டலத்தில் பல பொருட்கள் உற்பத்திக்கு அனுமதி அளித்துள்ளதால் தொழில்கள் வளர்ச்சி அடையும்
சிறப்பு பொருளாதார மண்டலத்தில் பல பொருட்கள் உற்பத்திக்கு மத்திய அரசு அனுமதி அளித்துள்ளதன் மூலம் தொழில்கள் வளர்ச்சி அடையும் என அமைச்சர் எம்.சி.சம்பத் தெரிவித்தார்.
2. டாஸ்மாக் கடைகளில் அலைமோதிய கூட்டம்: குடையுடன் வரிசையில் நின்று மதுபானம் வாங்கினர்
புதுக்கோட்டையில் டாஸ்மாக் கடைகளில் கூட்டம் அலைமோதியது. குடையுடன் வரிசையில் நின்று மதுப்பிரியர்கள் மதுபானம் வாங்கினர்.
3. ஸ்ரீவில்லிபுத்தூரில் முன்னாள் ராணுவத்தினருக்கான கேண்டீனில் காணாமல் போன சமூக இடைவெளி
ஸ்ரீவில்லிபுத்தூரில் உள்ள முன்னாள் ராணுவ வீரர்களுக்கான கேண்டீனில் சமூக இடைவெளியை பின்பற்றாமல் மக்கள் கூட்டமாக நின்றதால் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.
4. அனைத்து கடைகள், நிறுவனங்களில் சமூக இடைவெளியை கடைபிடிக்காவிட்டால் கடும் நடவடிக்கை
தற்போது திறக்கப்பட்டுள்ள அனைத்து கடைகள், நிறுவனங்களிலும் சமூக இடைவெளியை கடைபிடிக்காவிட்டால் கடும் நடவடிக்கை எடுக்கப்படும் என்று சேலத்தில் நடந்த ஆலோசனை கூட்டத்தில் சிறப்பு கண்காணிப்பு குழு அதிகாரி மஞ்சுநாதா கூறினார்.
5. விஜய் மக்கள் இயக்கம் சார்பில் தூய்மை பணியாளர்களுக்கு பாதுகாப்பு உபகரணங்கள்
விஜய் மக்கள் இயக்கம் சார்பில் தூய்மை பணியாளர்களுக்கு பாதுகாப்பு உபகரணங்கள்.