மாவட்ட செய்திகள்

பெரம்பலூர் மாவட்டத்தில் உணவுப்பொருள் வழங்கல் சம்பந்தமான குறைதீர்க்கும் முகாம்கள் நாளை நடக்கிறது + "||" + Grievance Redressal Camps in Perambalur District

பெரம்பலூர் மாவட்டத்தில் உணவுப்பொருள் வழங்கல் சம்பந்தமான குறைதீர்க்கும் முகாம்கள் நாளை நடக்கிறது

பெரம்பலூர் மாவட்டத்தில் உணவுப்பொருள் வழங்கல் சம்பந்தமான குறைதீர்க்கும் முகாம்கள் நாளை நடக்கிறது
பெரம்பலூர் மாவட்டத்தில் உணவுப்பொருள் வழங்கல் சம்பந்தமான பொதுமக்கள் குறைதீர்க்கும் முகாம்கள் நாளை (சனிக்கிழமை) நடைபெறவுள்ளது.
பெரம்பலூர்,

பெரம்பலூர் மாவட்டத்தில் உணவுப்பொருள் வழங்கல் சம்பந்தமான பொதுமக்கள் குறைதீர்க்கும் முகாம்கள் நாளை (சனிக்கிழமை) நடைபெறவுள்ளது. அதன்படி பெரம்பலூர் தாலுகா எளம்பலூரில் மாவட்ட பிற்படுத்தப்பட்டோர் மற்றும் சிறுபான்மையின நல அலுவலர் விஜயன் தலைமையிலும், குன்னம் தாலுகா அகரம்சீகூரில் மாவட்ட வழங்கல் மற்றும் நுகர்வோர் பாதுகாப்பு அலுவலர் கங்காதேவி தலைமையிலும், வேப்பந்தட்டை தாலுகா தொண்டமாந்துறையில் (மேற்கு) மாவட்ட ஆதிதிராவிடர் மற்றும் பழங்குடியினர் நல அலுவலர் மஞ்சுளா தலைமையிலும், ஆலத்தூர் தாலுகா நாரணமங்கலம் பொது வினியோகத்திட்டம் துணைப்பதிவாளர் செல்வராஜ் தலைமையிலும் காலை 10 மணியளவில் உணவுப்பொருள் வழங்கல் சம்பந்தமான பொதுமக்கள் குறைதீர்க்கும் முகாம்கள் நடைபெற உள்ளது. இந்த முகாம்களில் அந்தந்த பகுதிகளை சேர்ந்த பொதுமக்கள் கலந்து கொண்டு உணவுப்பொருள் வழங்கல் மற்றும் குடும்ப அட்டைகள் சம்பந்தமான குறைகளை தெரிவித்து பயனடையலாம்.


இவ்வாறு அவர் அதில் கூறியுள்ளார்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. நாமக்கல் அருகே வாக்காளர் பட்டியல் திருத்த பணிகளுக்கான சிறப்பு முகாம் கலெக்டர் மெகராஜ் ஆய்வு
நாமக்கல் அருகே செல்லப்பம்பட்டியில் நடந்த வாக்காளர் பட்டியல் திருத்த பணிகளுக்கான சிறப்பு முகாமை கலெக்டர் மெகராஜ் நேரில் பார்வையிட்டு ஆய்வு மேற்கொண்டார்.
2. உள்ளாட்சி தேர்தல் தேதி அறிவிக்கப்பட்டதால் குறைதீர்க்கும் நாள் கூட்டம் ரத்து
உள்ளாட்சி தேர்தல் தேதி அறிவிக்கப்பட்டதால் பெரம்பலூர் கலெக்டர் அலுவலகத்தில் நடைபெற இருந்த மக்கள் குறைதீர்க்கும் நாள் கூட்டம் ரத்துசெய்யப்பட்டது. இதையடுத்து மனுக்களை பொதுமக்கள் பெட்டியில் போட்டு விட்டு சென்றனர்.
3. உள்ளாட்சி தேர்தல் தேதி அறிவிக்கப்பட்டதால் குறைதீர்க்கும் கூட்டம் பாதியில் ரத்து
உள்ளாட்சி தேர்தல் தேதி அறிவிக்கப்பட்டதால் தஞ்சை கலெக்டர் அலுவலகத்தில் நடந்த குறைதீர்க்கும் கூட்டம் பாதியில் ரத்து செய்யப்பட்டது. இதனால் மனு கொடுப்பதற்காக வந்த பொதுமக்கள் மனுக்களை அங்கு வைக்கப்பட்டு இருந்த பெட்டியில் போட்டு விட்டு சென்றனர்.
4. சேலம் கலெக்டர் அலுவலகத்தில் மக்கள் குறைதீர்க்கும் கூட்டம் ரத்து புகார் பெட்டியில் மனுக்களை போட்டு சென்றனர்
உள்ளாட்சி தேர்தல் தேதி அறிவிக்கப்பட்டதை தொடர்ந்து சேலம் கலெக்டர் அலுவலகத்தில் மக்கள் குறைதீர்க்கும் கூட்டம் ரத்து செய்யப்பட்டது. இதனால் அங்கு வைக்கப்பட்டிருந்த புகார் பெட்டியில் பொதுமக்கள் தங்களது மனுக்களை போட்டு சென்றனர்.
5. கும்பகோணம் ரெயில் நிலையத்தில் மேற்கூரையை சீரமைக்க வேண்டும் குறைதீர்க்கும் கூட்டத்தில் பயணிகள் வலியுறுத்தல்
கும்பகோணம் ரெயில் நிலையத்தில் நடைமேடை மேற்கூரையை சீரமைக்க வேண்டும் என குறைதீர்க்கும் கூட்டத்தில் பயணிகள் வலியுறுத்தினர்.