மாவட்ட செய்திகள்

கொங்கணாபுரத்தில் நாளை முதல்-அமைச்சர் எடப்பாடி பழனிசாமி, பயனாளிகளுக்கு நலத்திட்ட உதவிகளை வழங்குகிறார் + "||" + Edappadi Palanisamy, Chief Minister of Koganagaram tomorrow

கொங்கணாபுரத்தில் நாளை முதல்-அமைச்சர் எடப்பாடி பழனிசாமி, பயனாளிகளுக்கு நலத்திட்ட உதவிகளை வழங்குகிறார்

கொங்கணாபுரத்தில் நாளை முதல்-அமைச்சர் எடப்பாடி பழனிசாமி, பயனாளிகளுக்கு நலத்திட்ட உதவிகளை வழங்குகிறார்
கொங்கணாபுரத்தில் நாளை நடைபெறும் விழாவில் முதல்-அமைச்சர் எடப்பாடி பழனிசாமி கலந்து கொண்டு பயனாளிகளுக்கு நலத்திட்ட உதவிகளை வழங்குகிறார். விழா நடைபெறும் இடத்தை நேற்று மாவட்ட வருவாய் அதிகாரி திவாகர் பார்வையிட்டு ஆய்வு நடத்தினார்.
எடப்பாடி,

முதல்-அமைச்சர் எடப்பாடி பழனிசாமி கடந்த சில மாதங்களுக்கு முன்பு எடப்பாடி சட்டமன்ற தொகுதிக்குட்பட்ட நங்கவள்ளி, எடப்பாடி, கொங்கணாபுரம் ஒன்றியங்களில் பொதுமக்களை சந்தித்து கோரிக்கை மனுக்களை பெற்றார். அந்த மனுக்கள் மீது உடனடி நடவடிக்கை எடுக்க அதிகாரிகளுக்கு உத்தரவிட்டார்


இதைத்தொடர்ந்து மனுக்கள் மீது உரிய நடவடிக்கை எடுக்கப்பட்டு, பயனாளிகளுக்கு நலத்திட்ட உதவிகள் வழங்கும் விழா நாளை (சனிக்கிழமை) கொங்கணாபுரத்தில் உள்ள திருச்செங்கோடு விவசாயிகள் உற்பத்தி விற்பனை சங்க வளாகத்தில் நடைபெற உள்ளது. விழா நடைபெறும் இடத்தை மாவட்ட கலெக்டர் ராமன் பார்வையிட்டு தேர்வு செய்தார்.

விழாவில் முதல்-அமைச்சர் எடப்பாடி பழனிசாமி கலந்து கொண்டு பயனாளிகளுக்கு நலத்திட்ட உதவிகளை வழங்குகிறார். இந்த விழா உள்பட பல்வேறு விழாக்களில் பங்கேற்க முதல்-அமைச்சர் எடப்பாடி பழனிசாமி இன்று (வெள்ளிக்கிழமை) இரவு சேலம் வருகிறார்.

அதிகாரி ஆய்வு

இந்த நிலையில் நேற்று மாவட்ட வருவாய் அதிகாரி திவாகர் கொங்கணாபுரத்துக்கு வந்து, விழா மேடை அமைக்கும் இடம், பாதுகாப்பு ஏற்பாடுகள் குறித்து அதிகாரிகளுடன் ஆய்வு நடத்தினார். மேலும் விழாவுக்கான ஏற்பாடுகள் தொடர்பாக அதிகாரிகளுடன் ஆலோசனை நடத்தினார். அவருடன் தாசில்தார் கோவிந்தராஜூ, திருச்செங்கோடு விவசாயிகள் உற்பத்தி விற்பனை சங்க மேலாண்மை இயக்குனர் ரவிகுமார், அட்மா திட்டக்குழு தலைவர் கரட்டூர் மணி, மாவட்ட முன்னாள் கவுன்சிலர் ராஜேந்திரன் உள்பட பலரும் உடன் இருந்தனர்.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. முதல்- அமைச்சரின் சிறப்பு குறைதீர்க்கும் திட்டத்தின்கீழ் 10 ஆயிரத்து 683 பேருக்கு ரூ.23 கோடி நலத்திட்ட உதவிகள்
முதல்-அமைச்சரின் சிறப்பு குறைதீர்க்கும் திட்டத்தின்கீழ் குமரி மாவட்டத்தைச் சேர்ந்த 10 ஆயிரத்து 683 பேருக்கு ரூ.23 கோடி நலத்திட்ட உதவிகளை தமிழக அரசின் டெல்லி சிறப்பு பிரதிநிதி தளவாய் சுந்தரம் வழங்கினார்.
2. 3,317 பயனாளிகளுக்கு ரூ.4 கோடி மதிப்பிலான நலத்திட்ட உதவிகள் அமைச்சர்கள் வெல்லமண்டி நடராஜன், வளர்மதி வழங்கினர்
3,317 பயனாளிகளுக்கு ரூ.4 கோடி மதிப்பிலான நலத்திட்ட உதவிகளை அமைச்சர்கள் வெல்லமண்டி நடராஜன், வளர்மதி ஆகியோர் வழங்கினர்.
3. திருவாரூர் அருகே மக்கள் நேர்காணல் முகாம்: 201 பேருக்கு ரூ.1½ லட்சத்தில் நலத்திட்ட உதவிகள்
திருவாரூர் அருகே நடந்த மக்கள் நேர்காணல் முகாமில் 201 பேருக்கு ரூ.1½ லட்சத்தில் நலத்திட்ட உதவிகளை கலெக்டர் ஆனந்த் வழங்கினார்.
4. பொதுமக்கள் குறைதீர்வு நாள் கூட்டத்தில் 19 மாற்றுத்திறனாளிகளுக்கு ரூ.3¼ லட்சத்தில் நலத்திட்ட உதவிகள்
திருவண்ணாமலையில் நடந்த பொதுமக்கள் குறைதீர்வுநாள் கூட்டத்தில் பயனாளிகளுக்கு ரூ.3¼ லட்சம் மதிப்பிலான நலத்திட்ட உதவிகளை கலெக்டர் கே.எஸ்.கந்தசாமி வழங்கினார்.
5. அரியலூர் மாவட்டத்தில் மாற்றுத்திறனாளிகளுக்கு ரூ.27¼ லட்சத்தில் நலத்திட்ட உதவிகள்
அரியலூர் மாவட்டத்தில் மாற்றுத்திறனாளிகளுக்கு ரூ.27¼ லட்சத்தில் நலத்திட்ட உதவிகள் அரசு தலைமை கொறடா வழங்கினார்.

அதிகம் வாசிக்கப்பட்டவை