மாவட்ட செய்திகள்

எடப்பாடி பழனிசாமி இன்று விக்கிரவாண்டிக்கு வருகை பாதுகாப்பு ஏற்பாடுகள் குறித்து போலீஸ் சூப்பிரண்டு ஆய்வு + "||" + Edappadi Palanisamy Visit Vikravandi today With regard to security arrangements Police Superintendent Survey

எடப்பாடி பழனிசாமி இன்று விக்கிரவாண்டிக்கு வருகை பாதுகாப்பு ஏற்பாடுகள் குறித்து போலீஸ் சூப்பிரண்டு ஆய்வு

எடப்பாடி பழனிசாமி இன்று விக்கிரவாண்டிக்கு வருகை பாதுகாப்பு ஏற்பாடுகள் குறித்து போலீஸ் சூப்பிரண்டு ஆய்வு
முதல்-அமைச்சர் எடப்பாடி பழனிசாமி விக்கிரவாண்டிக்கு இன்று வருகிறார். இதையொட்டி பாதுகாப்பு ஏற்பாடுகள் குறித்து போலீஸ் சூப்பிரண்டு ஆய்வு செய்தார்.
விழுப்புரம், 

விக்கிரவாண்டி சட்டமன்ற தொகுதி இடைத்தேர்தலில் அ.தி.மு.க. வேட்பாளராக போட்டியிட்ட முத்தமிழ்செல்வன் வெற்றி பெற்றதையொட்டி விக்கிரவாண்டி தாலுகா அலுவலகம் எதிரே இன்று (வெள்ளிக்கிழமை) மாலை 4 மணிக்கு அ.தி.மு.க. சார்பில் வாக்காளர்களுக்கு நன்றி அறிவிப்பு பொதுக்கூட்டம் நடக்கிறது.

கூட்டத்தில் அ.தி.மு.க. இணை ஒருங்கிணைப்பாளரும் முதல்-அமைச்சருமான எடப்பாடி பழனிசாமி கலந்துகொண்டு வாக்காளர்களுக்கு நன்றி தெரிவித்து பேசுகிறார். இதில் அமைச்சர் சி.வி.சண்முகம் மற்றும் விக்கிரவாண்டி தொகுதியில் தேர்தல் பணியில் ஈடுபட்ட அமைச்சர்கள், எம்.எல்.ஏ.க்கள் பலர் கலந்துகொள்கின்றனர்.

முதல்-அமைச்சர் வருகையையொட்டி விழுப்புரம் மாவட்டத்தில் வடக்கு மண்டல போலீஸ் ஐ.ஜி. நாகராஜ் உத்தரவின்பேரில் விழுப்புரம் சரக போலீஸ் டி.ஐ.ஜி. சந்தோ‌‌ஷ்குமார் மேற்பார்வையில், மாவட்ட போலீஸ் சூப்பிரண்டுகள் விழுப்புரம் ஜெயக்குமார், கடலூர் ஸ்ரீஅபினவ் ஆகியோர் தலைமையில் 3 கூடுதல் போலீஸ் சூப்பிரண்டுகள், 13 துணை போலீஸ் சூப்பிரண்டுகள், 30 இன்ஸ்பெக்டர்கள், 80 சப்-இன்ஸ்பெக்டர்கள் உள்பட 1,000 போலீசார் பலத்த பாதுகாப்பு பணியில் ஈடுபட உள்ளனர்.

இந்நிலையில் நேற்று மாலை மாவட்ட போலீஸ் சூப்பிரண்டு ஜெயக்குமார், விக்கிரவாண்டிக்கு சென்று பாதுகாப்பு ஏற்பாடுகள் குறித்து ஆய்வு செய்தார். அப்போது பாதுகாப்பை பலப்படுத்தும்படி போலீசாருக்கு உத்தரவிட்டார். ஆய்வின்போது கூடுதல் போலீஸ் சூப்பிரண்டு சரவணக்குமார், துணை போலீஸ் சூப்பிரண்டு சங்கர், சப்-இன்ஸ்பெக்டர்கள் மருது, சேதுராமன் ஆகியோர் உடனிருந்தனர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. மாவட்ட அ.தி.மு.க. நிர்வாகிகளுடன் எடப்பாடி பழனிசாமி, ஓ.பன்னீர்செல்வம் மீண்டும் ஆலோசனை ஒற்றுமையுடன் செயல்பட வேண்டுகோள்
மாவட்ட அ.தி.மு.க. நிர்வாகிகளுடன் முதல்- அமைச்சர் எடப்பாடி பழனிசாமி, துணை முதல்-அமைச்சர் ஓ.பன்னீர்செல்வம் ஆகியோர் நேற்று மீண்டும் ஆலோசனை நடத்தினர்.
2. எடப்பாடி பழனிசாமியை அரசியல் காழ்ப்புணர்ச்சியால் விமர்சிப்பதா? - மு.க.ஸ்டாலினுக்கு, ஆர்.பி.உதயகுமார் கண்டனம்
‘காவிரி டெல்டாவை சிறப்பு வேளாண் மண்டலமாக அறிவித்த முதல்-அமைச்சர் எடப்பாடி பழனிசாமியை அரசியல் காழ்ப்புணர்ச்சி காரணமாக விமர்சிப்பதா?’, என்று மு.க.ஸ்டாலினுக்கு, அமைச்சர் ஆர்.பி.உதயகுமார் கண்டனம் தெரிவித்துள்ளார்.
3. காவிரி டெல்டா மாவட்டங்கள் பாதுகாக்கப்பட்ட வேளாண் மண்டலம் எடப்பாடி பழனிசாமி அறிவிப்பு
ஹைட்ரோ கார்பன் திட்டத்துக்கு அனுமதி வழங்கமாட்டோம் என்று கூறிய முதல்-அமைச்சர் எடப்பாடி பழனிசாமி, காவிரி டெல்டா மாவட்டங்களை பாதுகாக்கப்பட்ட வேளாண் மண்டலமாக அறிவித்தார்.
4. சேலத்தில் ஐ.பி.எல்.போட்டிகளை நடத்த அரசு துணை நிற்கும் முதல்-அமைச்சர் எடப்பாடி பழனிசாமி பேச்சு
புதிய கிரிக்கெட் மைதானம் திறப்பு விழாவில் பேசிய முதல்-அமைச்சர் எடப்பாடி பழனிசாமி, சேலத்தில் ஐ.பி.எல். போட்டிகளை நடத்த அரசு துணை நிற்கும் என்று கூறினார்.
5. எடப்பாடி பழனிசாமி தலைமையில் தமிழக அமைச்சரவை கூட்டம் - நாளை நடக்கிறது
எடப்பாடி பழனிசாமி தலைமையிலான தமிழக அமைச்சரவை கூட்டம் நாளை சென்னை தலைமைச்செயலகத்தில் உள்ள கூட்ட அரங்கத்தில் நடைபெறுகிறது.