மாவட்ட செய்திகள்

மணல் கடத்திய 4 பேர் கைது ஊராட்சி மன்ற முன்னாள் தலைவி உள்பட 3 பேர் மீது வழக்கு + "||" + Four arrested for sand abduction Case filed against 3 persons including former head

மணல் கடத்திய 4 பேர் கைது ஊராட்சி மன்ற முன்னாள் தலைவி உள்பட 3 பேர் மீது வழக்கு

மணல் கடத்திய 4 பேர் கைது ஊராட்சி மன்ற முன்னாள் தலைவி உள்பட 3 பேர் மீது வழக்கு
கல்லக்குடி அருகே மணல் கடத்தியதாக 4 பேர் கைது செய்யப்பட்டனர். மேலும், இதுதொடர்பாக ஊராட்சி மன்ற முன்னாள் தலைவி உள்பட 3 பேர் மீது போலீசார் வழக்குப்பதிவு செய்து அவர்களை தேடி வருகின்றனர்.
கல்லக்குடி,

திருச்சி மாவட்டம், புள்ளம்பாடி ஒன்றியம், தாப்பாய் கிராமத்தில் இருந்து மணல் கடத்தப்படுவதாக லால்குடி போலீஸ் இன்ஸ்பெக்டர் முத்துக்குமாருக்கு ரகசிய தகவல் கிடைத்தது. அதன்பேரில், நேற்று முன்தினம் இரவு இன்ஸ்பெக்டர் முத்துக்குமார், கல்லக்குடி போலீஸ் சப்-இன்ஸ்பெக்டர் பாலசுப்பிரமணியன் மற்றும் போலீசார் தாப்பாய் பகுதியில் வாகன சோதனையில் ஈடுபட்டனர். அப்போது ஒரு டிராக்டரில் 4 பேர் மணலுடன் மாரியம்மன் கோவில்தெரு பகுதிக்கு சென்று கொண்டு இருந்தனர். அந்த டிராக்டரை போலீசார் நிறுத்தி விசாரணை நடத்தினர்.


விசாரணையில், அவர்கள் தாப்பாய் கிராமத்தை சேர்ந்த மூர்த்திராஜா (வயது 25), பாடாலூர் ஊத்தங்கால் கிராமத்தை சேர்ந்த மாரியப்பன்(31), சரவணன் (25), கோவிந்தராஜ் (23) என்பதும், கும்பகோணத்தில் உள்ள கொள்ளிடம் ஆற்றில் இருந்து திருட்டுத்தனமாக லாரியில் கடத்தி வரப்பட்ட மணலை டிராக்டரில் ஏற்றி வந்ததும் தெரிய வந்தது.

4 பேர் கைது

அதன்பேரில், அந்த லாரியையும், அதில் இருந்தவர்களையும் மடக்கி பிடிக்க போலீசார் விரைந்து சென்றனர். போலீசாரை பார்த்ததும் லாரி டிரைவர் தப்பி ஓடி விட்டார். பின்னர், அந்த லாரியையும், டிராக்டரையும் போலீசார் பறிமுதல் செய்தனர். அதைத்தொடர்ந்து பிடிபட்ட மூர்த்திராஜா உள்பட 4 பேர் மீதும் போலீசார் வழக்குப்பதிவு செய்து கைது செய்தனர். பின்னர் அவர்களை லால்குடி குற்றவியல் நீதிமன்றத்தில் ஆஜர்படுத்தி லால்குடி கிளை சிறையில் அடைத்தனர்.

மேலும், இதுதொடர்பாக டிராக்டரின் உரிமையாளர் ஊராட்சி மன்ற முன்னாள் தலைவி செல்வி, லாரி டிரைவர் கன்னியாகுமரி மாவட்டம் சூரியகோடு கிராமத்தை சேர்ந்த சுந்தர்ராஜ் மற்றும் மணல் புரோக்கர் திருச்சி மாவட்டம் நம்புகுறிச்சி கிராமத்தை சேர்ந்த ரஞ்சித் ஆகியோர் மீது வழக்கு பதிந்து அவர்களை தேடி வருகின்றனர்.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. தென்பெண்ணையாற்றில் மணல் கடத்தலைத் தடுக்க பள்ளம் தோண்டி தடுப்புகள்
பாகூர் அருகே தென்பெண்ணையாற்றில் மணல் கடத்தலைத் தடுக்க மாட்டு வண்டிகள் செல்லும் பாதையில் பள்ளம் தோண்டி தடுப்புகள் ஏற்படுத்தப்பட்டுள்ளன.
2. பெருந்துறை அருகே பரபரப்பு: காதல் திருமணம் செய்த பெண் காரில் கடத்தல், பெற்றோருக்கு போலீஸ் வலைவீச்சு
பெருந்துறை அருகே காதல் திருமணம் செய்த பெண்ணை காரில் கடத்தியதாக அவருடைய பெற்றோரை போலீசார் வலைவீசி தேடி வருகிறார்கள்.
3. காரில் கடத்தப்பட்ட 2,500 மதுபாட்டில்கள் பறிமுதல் 2 பேர் கைது
மயிலாடுதுறை அருகே காரில் கடத்தப்பட்ட 2,500 மதுபாட்டில்களை பறிமுதல் செய்த போலீசார் இது தொடர்பாக 2 பேரை கைது செய்து உள்ளனர்.
4. கண்டமங்கலம் அருகே மணல் திருட்டில் ஈடுபட்டவர் குண்டர் தடுப்பு சட்டத்தில் கைது
விழுப்புரம் அருகே மணல் திருட்டில் ஈடுபட்டவரை குண்டர் தடுப்பு சட்டத்தில் போலீசார் கைது செய்தனர்.
5. புதுக்கோட்டை அருகே கீரனூரில் ரூ.200 கோடி மதிப்புள்ள பஞ்சலோக சிலைகள் பறிமுதல்
புதுக்கோட்டை அருகே கீரனூரில் விற்பதற்காக வைத்திருந்த சிவன், அம்மன், விநாயகர் உள்ளிட்ட ரூ.200 கோடி மதிப்புள்ள 5 பஞ்சலோக சாமி சிலைகளை சிலை கடத்தல் தடுப்பு பிரிவு போலீசார் பறிமுதல் செய்தனர். இது தொடர்பாக 4 பேரை கைது செய்து விசாரித்து வருகின்றனர்.