மாவட்ட செய்திகள்

வேலூரில் வெங்காயம் விலை அதிரடியாக குறைந்தது - கிலோ ரூ.50 முதல் விற்பனை + "||" + In Vellore The price of onions has declined dramatically Selling from Rs.50 per kg

வேலூரில் வெங்காயம் விலை அதிரடியாக குறைந்தது - கிலோ ரூ.50 முதல் விற்பனை

வேலூரில் வெங்காயம் விலை அதிரடியாக குறைந்தது - கிலோ ரூ.50 முதல் விற்பனை
வேலூரில் வெங்காயத்தின் விலை அதிரடியாக குறைந்தது. நேற்று ஒரு கிலோ ரூ.50 முதல் விற்பனையானது.
வேலூர், 

கடந்தசில நாட்களாக நாடு முழுவதும் வெங்காயத்தின் விலை உச்சத்தை தொட்டது. ஒரு கிலோ வெங்காயம் ரூ.200 வரை விற்பனையானது. கர்நாடகா, ஆந்திரா மற்றும் மராட்டியம் போன்ற மாநிலங்களில் இருந்து வேலூர் நேதாஜி மார்க்கெட்டுக்கு வெங்காயம் கொண்டு வரப்படுகிறது. ஒரு நாளைக்கு சுமார் 80 டன் வெங்காயம் வரவழைக்கப்பட்டு விற்பனை செய்யப்பட்டது.

இந்த நிலையில் மழையால் ஏற்பட்ட பாதிப்பால் வெங்காயத்தின் வரத்து குறைந்தது. இதனால் மார்க்கெட்டில் வெங்காயத்தின் விலை கடுமையாக உயரத்தொடங்கியது. பெரிய வெங்காயம் கிலோ ரூ.190 வரை விற்பனையானது. சாம்பார் வெங்காயமும் கிலோ ரூ.200 வரை விற்பனை செய்யப்பட்டது. இதனால் பொதுமக்கள் வெங்காயம் வாங்கமுடியாமல் சிரமப்பட்டனர்.

இதனால் வெளிநாட்டில் இருந்து வெங்காயம் இறக்குமதி செய்யப்பட்டது. வேலூர் மார்க்கெட்டுக்கும் தற்போது வெங்காயத்தின் வரத்து அதிகரித்துள்ளது. மேலும் வெங்காயத்தை பதுக்கி வைத்திருந்தால் நடவடிக்கை எடுக்கப்படும் என்று அரசு எச்சரிக்கை விடுத்தது. அதைத்தொடர்ந்து அதிகாரிகள் வெங்காய குடோன்கள், கடைகளில் சோதனை நடத்தினர்.

தற்போது வெங்காயத்தின் வரத்து அதிகரித்துள்ளதாலும், அதிகாரிகளின் சோதனையாலும் வெங்காயத்தின் விலைகுறைந்துள்ளது. வேலூர் நேதாஜி மார்க்கெட்டில் நேற்று வெங்காயத்தின் விலை அதிரடியாக குறைந்திருந்தது. ஒரு கிலோ வெங்காயம் ரூ.50 முதல் ரூ.120 வரை தரத்திற்கேற்ப விற்பனை செய்யப்பட்டது.

ஒரேநாளில் வெங்காயத்தின் விலை அதிரடியாக குறைந்ததால் பொதுமக்கள் மகிழ்ச்சியுடன் வெங்காயத்தை வாங்கிச்சென்றனர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. வேலூரில் நடந்த குடியரசு தின விழாவில் கலெக்டர் தேசிய கொடியேற்றினார் - ரூ.3¾ கோடி நலத்திட்ட உதவிகளும் வழங்கப்பட்டன
வேலூரில் நடந்த குடியரசு தின விழாவில் கலெக்டர் சண்முகசுந்தரம் தேசிய கொடி ஏற்றிவைத்து, ரூ.3¾கோடி மதிப்புள்ள நலத்திட்ட உதவிகளை வழங்கினார்.
2. வேலூர், ராணிப்பேட்டை மாவட்டங்களில் ஓட்டல்களில் புத்தாண்டு நடன நிகழ்ச்சிகளுக்கு தடை
புத்தாண்டு கொண்டாட்டத்தில் அசம்பாவிதங்களை தவிர்க்க ஓட்டல்களில் நடன நிகழ்ச்சிகளுக்கு தடைவிதிக்கப்பட்டுள்ளது. வாகனங்களில் அதிவேகமாக செல்பவர்கள் கைது செய்யப்படுவார்கள் என போலீசார் எச்சரித்துள்ளனர்.
3. வேலூர் அருகே, கல்குவாரியில் அழுகிய நிலையில் இளம்பெண் பிணம் - காதல் தகராறில் கொலையா? போலீசார் தீவிர விசாரணை
வேலூர் அருகே கல்குவாரியில் அழுகிய நிலையில் இளம்பெண் உடல் கிடந்தது. காதல் தகராறில் அவர் கொலை செய்யப்பட்டரா? என்பது குறித்து போலீசார் தீவிரமாக விசாரித்து வருகின்றனர். இந்த சம்பவம் குறித்து போலீஸ் தரப்பில் கூறப்படுவதாவது:-
4. வேலூர் உள்பட 11 இடங்களில் நடந்த மக்கள் நீதிமன்றத்தில் ரூ.12 கோடி இழப்பீடு வழங்க உத்தரவு
வேலூர் உள்பட 11 இடங்களில் நடந்த மக்கள் நீதிமன்றத்தில் ரூ.12 கோடி இழப்பீடு வழங்க உத்தரவிடப்பட்டது.
5. வேலூர் மாநகராட்சியில் நடைபெற்று வரும் ‘ஸ்மார்ட் சிட்டி’ திட்டப்பணிகளை நகராட்சி நிர்வாக கமிஷனர் ஆய்வு
வேலூர் மாநகராட்சியில் ‘ஸ்மார்ட் சிட்டி’ திட்டத்தின் கீழ் நடைபெற்று வரும் பாதாள சாக்கடை திட்டம், மல்டி லெவல் கார் பார்க்கிங் உள்பட பல்வேறு திட்டப்பணிகளை நகராட்சி நிர்வாக கமிஷனர் நேரில் பார்வையிட்டு ஆய்வு செய்தார்.

அதிகம் வாசிக்கப்பட்டவை