மாவட்ட செய்திகள்

திருவெறும்பூர் அருகே வாய்க்காலில் பள்ளி பஸ் கவிழ்ந்து விபத்து 9 மாணவர்கள் படுகாயம் + "||" + School bus topples near Tiruverumbur

திருவெறும்பூர் அருகே வாய்க்காலில் பள்ளி பஸ் கவிழ்ந்து விபத்து 9 மாணவர்கள் படுகாயம்

திருவெறும்பூர் அருகே வாய்க்காலில் பள்ளி பஸ் கவிழ்ந்து விபத்து 9 மாணவர்கள் படுகாயம்
திருவெறும்பூர் அருகே வாய்க்காலில் பள்ளி பஸ் கவிழ்ந்து விபத்துக்குள்ளானதில் 9 மாணவர்கள் படுகாயம் அடைந்தனர்.
திருவெறும்பூர்,

திருச்சி மாவட்டம் திருவெறும்பூர் அருகே உள்ள வேங்கூரில் செல்லம்மாள் மெட்ரிக்குலேசன் பள்ளி செயல்பட்டு வருகிறது. இந்த பள்ளியில் திருச்சி மட்டுமின்றி, தஞ்சை மாவட்டம் மேகளத்தூர் மற்றும் அதன் சுற்றுப்புற பகுதிகளில் இருந்தும் மாணவ-மாணவிகள் படித்து வருகிறார்கள்.


இந்தநிலையில் நேற்று காலை மேகளத்தூரில் இருந்து மாரனேரி, இந்தலூர், கிளியூர், பத்தாளப்பேட்டை வழியாக பள்ளிக்கு 15 மாணவ-மாணவிகளை ஏற்றிக்கொண்டு பள்ளி பஸ் வந்து கொண்டிருந்தது. திருவெறும்பூர் அருகே செட்டியார் பேட்டை பகுதியில் உள்ள ஒரு திருப்பத்தில் அந்த பஸ் திரும்பியது.

வாய்க்காலில் கவிழ்ந்து விபத்து

அப்போது, எதிர்பாராத விதமாக பஸ் சாலையோரம் இருந்த விளாங்குளம் வாய்க்காலில் கவிழ்ந்து விபத்துக்குள்ளானது. இதைப்பார்த்த அக்கம் பக்கத்தினர் உடனடியாக பஸ்சில் சிக்கி இருந்த மாணவ-மாணவிகளை மீட்டனர். இதில் 10-ம் வகுப்பு மாணவர்களான கிளியூரை சேர்ந்த ஆதிகேசவன், தொண்டைமான் பட்டியை சேர்ந்த யுவன்சங்கர், குணால், பத்தாளப்பேட்டையை சேர்ந்த ஆரோன், பிளஸ்-1 மாணவன் இலந்தூரை சேர்ந்த முரளி, பிளஸ்-2 மாணவன் மேகளத்தூரை சேர்ந்த செட்ரிக் மற்றும் மாணவர்கள் ஜோஸ், ஜோ, ஆண்டனி ஆகிய 9 மாணவர்கள் படுகாயம் அடைந்தனர்.

இவர்கள் 9 பேருக்கும் திருவெறும்பூரில் உள்ள தனியார் மருத்துவமனையில் முதலுதவி சிகிச்சை அளிக்கப்பட்டு, மேல் சிகிச்சைக்காக திருச்சியில் உள்ள தனியார் மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளனர். வாய்க்காலில் குறைந்த அளவே தண்ணீர் சென்றதால் பெரிய அளவில் உயிர்சேதம் தவிர்க்கப்பட்டது. இதுபற்றி தகவல் அறிந்த திருவெறும்பூர் போலீசார் சம்பவ இடத்துக்கு விரைந்து வந்து விசாரணை நடத்தினார்கள்.

பொதுமக்கள் குற்றச்சாட்டு

அப்போது, இந்த பகுதியில் சாலை குறுகலாக இருந்ததால் விபத்து ஏற்பட்டு இருப்பதாகவும், அத்துடன் இந்த வழியாக வரும் பள்ளி பஸ்கள் அதிவேகமாக செல்வதாகவும் இப்பகுதி மக்கள் குற்றம் சாட்டினார்கள். பின்னர் பள்ளியில் இருந்து மாற்று பஸ் வரவழைக்கப்பட்டு மீதமிருந்த மாணவ-மாணவிகள் அனுப்பி வைக்கப்பட்டனர். மேலும் இதுகுறித்து திருவெறும்பூர் போலீசார் வழக்குப்பதிவு செய்து, பள்ளி பஸ் டிரைவர் தினகரனை பிடித்து விசாரணை நடத்தி வருகிறார்கள். இந்த சம்பவத்தால் அந்த பகுதியில் பரபரப்பு ஏற்பட்டதுடன், சிறிது நேரம் போக்குவரத்தும் பாதிக்கப்பட்டது.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. தேர்வு எழுதுவதற்கான அங்கீகாரம் பெறவில்லை: 19 எஸ்.எஸ்.எல்.சி. மாணவர்களின் எதிர்காலம் கேள்விக்குறி
அரியாங்குப்பத்தில் தேர்வு எழுதுவதற்கான அங்கீகாரம் பெறாதநிலையில் தனியார் பள்ளியில் படித்த எஸ்.எஸ்.எல்.சி. மாணவர்களின் எதிர்காலம் கேள்விக்குறியாகி உள்ளது. இதனால் அதிர்ச்சி அடைந்த அவர்கள் திடீரென முற்றுகை போராட்டத்தில் ஈடுபட்டனர்.
2. காஞ்சீபுரம் அருகே குளத்தில் மூழ்கி பள்ளி மாணவர்கள் 2 பேர் சாவு
காஞ்சீபுரம் அருகே குளத்தில் மூழ்கி பள்ளி மாணவர்கள் 2 பேர் பரிதாபமாக இறந்தனர்.
3. நெல்லை, தென்காசி மாவட்டங்களில் பிளஸ்-1 தேர்வில் 96.92 சதவீதம் மாணவர்கள் தேர்ச்சி
நெல்லை, தென்காசி மாவட்டங்களில் பிளஸ்-1 தேர்வில் 96.92 சதவீதம் மாணவ, மாணவிகள் தேர்ச்சி பெற்றுள்ளனர்.
4. நெல்லை, தென்காசி மாவட்டங்களில் பிளஸ்-1 தேர்வில் 96.92 சதவீதம் மாணவர்கள் தேர்ச்சி
நெல்லை, தென்காசி மாவட்டங்களில் பிளஸ்-1 தேர்வில் 96.92 சதவீதம் மாணவ, மாணவிகள் தேர்ச்சி பெற்றுள்ளனர்.
5. சமூக இடைவெளியை மறந்து சான்றிதழ்பெற தாலுகா அலுவலகத்தில் குவிந்த மாணவர்கள்
கல்லூரியில் சேர சான்றிதழ் பெறுவதற்காக தாலுகா அலுவலகத்தில் மாணவர்கள் குவிந்து வருவதால் கொரோனா பரவும் அபாயம் ஏற்பட்டுள்ளது.