மாவட்ட செய்திகள்

பெரம்பலூர் சர்க்கரை ஆலையில், நடப்பு பருவத்தில் 1 லட்சத்து 90 ஆயிரம் டன் கரும்பு அரவை செய்ய திட்டம் + "||" + 1 lakh 90 thousand tonnes of sugarcane at Perambalur Sugar Plant

பெரம்பலூர் சர்க்கரை ஆலையில், நடப்பு பருவத்தில் 1 லட்சத்து 90 ஆயிரம் டன் கரும்பு அரவை செய்ய திட்டம்

பெரம்பலூர் சர்க்கரை ஆலையில், நடப்பு பருவத்தில் 1 லட்சத்து 90 ஆயிரம் டன் கரும்பு அரவை செய்ய திட்டம்
பெரம்பலூர் சர்க்கரை ஆலையில் நடப்பு பருவத்தில் 1 லட்சத்து 90 ஆயிரம் டன் கரும்பு அரவை செய்ய திட்டமிடப்பட்டுள்ளது என்று அதிகாரி தெரிவித்தார்.
மங்களமேடு,

பெரம்பலூர் மாவட்டம் வேப்பந்தட்டை தாலுகா எறையூரில் உள்ள பெரம்பலூர் சர்க்கரை ஆலையில் 2019-20-ம் ஆண்டிற்கான கரும்பு அரவைப் பருவத்திற்கு கொதிகலனை இளஞ்சூடேற்றும் விழா கடந்த மாதம் நடந்தது. அதனை தொடர்ந்து சர்க்கரை ஆலையில் அரவைப்பருவம் தொடக்க விழா நேற்று நடந்தது. இதற்கு பெரம்பலூர் சர்க்கரை ஆலை தலைமை நிர்வாகி முஹம்மது அஸ்லம் தலைமை தாங்கினார்.


இதில் சிறப்பு விருந்தினராக பெரம்பலூர் மாவட்ட வருவாய் அதிகாரி ராஜேந்திரன் கலந்து கொண்டு சர்க்கரை ஆலையின் அரவை எந்திரத்திற்குள் கரும்பினை செலுத்தி நடப்பாண்டிற்கான அரவைப்பருவத்தை தொடங்கி வைத்தார். பின்னர் அவர் பேசியதாவது;-

அபிவிருத்தி பணிகள்

பெரம்பலூர் சர்க்கரை ஆலையில் 2019-20-ம் ஆண்டிற்கான அரவை பருவத்திற்கு 6 ஆயிரத்து 239.55 ஏக்கரில் கரும்பு பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளது. இதன் மூலம் உத்தேசமாக நடப்பு அரவைப் பருவத்திற்கு பதிவு செய்த சுமார் 1 லட்சத்து 75 ஆயிரம் டன் கரும்பு பரிமாற்றத்தின் அடிப்படையில், மொத்தம் 1 லட்சத்து 90 ஆயிரம் டன் கரும்பு அரவை செய்ய திட்டமிடப்பட்டுள்ளது. மேலும், நீடித்த நிலையான கரும்பு சாகுபடி திட்டம், கரும்பு சாகுபடியில் நுண்ணீர் பாசனம் அமைத்தல், அதிக சர்க்கரை கட்டுமானம் மற்றும் அதிக மகசூல் தரவல்ல ரகங்களை அபிவிருத்தி செய்து பயிரிட செய்தல் உள்ளிட்ட கரும்பு அபிவிருத்தி பணிகள் தற்போது 2019-20-ம் ஆண்டு நடவுப் பருவத்தில் நடைமுறைப்படுத்தப்பட்டு வருகிறது. எனவே இந்த அரவைப் பருவம் சிறப்புடன் நடைபெற கரும்பு விவசாயிகள், வாகன உரிமையாளர்கள், டிரைவர்கள், கரும்பு வெட்டும் தொழிலாளர்கள் தங்களுடைய முழு ஒத்துழைப்பை அளிக்க வேண்டும்.

இவ்வாறு அவர் பேசினார்.

இதில் சர்க்கரை ஆலையின் நிர்வாக அலுவலர் குமாரராஜா, தொழிலாளர் நல அலுவலர் ராஜாமணி, துணை தலைமை பொறியாளர் மணிவண்ணன், துணை தலைமை வேதியியலாளர் மாதவன், தலைமை கரும்பு அலுவலர் வேணுகோபால் மற்றும் சர்க்கரை ஆலை நிர்வாகிகள், பல்வேறு விவசாயிகள் சங்கங்களின் பிரதிநிதிகள், எறையூர் சர்க்கரை ஆலை நிர்வாகிகள் உள்ளிட்ட பலர் கலந்துகொண்டனர்.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. சரபோஜி மார்க்கெட் கடைகளை காலி செய்வதற்காக வந்த அதிகாரிகள் போலீசார் குவிக்கப்பட்டதால் பரபரப்பு
நிர்ணயிக்கப்பட்ட கெடு முடிந்தும் அப்புறப்படுத்தாததால் சரபோஜி மார்க்கெட் கடைகளை காலி செய்வதற்காக அதிகாரிகள் வந்தனர். இதனால் அங்கு போலீசார் குவிக்கப்பட்டதால் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.
2. கீழ் குமாரமங்கலத்தில் அம்மா விளையாட்டு மைதானம் அமைச்சர் எம்.சி.சம்பத் திறந்து வைத்தார்
கீழ் குமாரமங்கலத்தில் அம்மா விளையாட்டு மைதானம் அமைக்கப்பட்டுள்ளது. இதை அமைச்சர் எம்.சி.சம்பத் திறந்து வைத்தார்.
3. கணமூர் கிராமத்தில் அம்மா இளைஞர் விளையாட்டு திட்டம் கலெக்டர் பிரபாகர் தொடங்கி வைத்தார்
கணமூர் கிராமத்தில் அம்மா இளைஞர் விளையாட்டு திட்டத்தை கலெக்டர் பிரபாகர் தொடங்கி வைத்தார்.
4. கரும்புகளை தேடி திம்பம் மலைப்பாதைக்கு வரும் யானை கூட்டம்
கரும்புகளை தேடி திம்பம்மலைப் பாதைக்கு யானைகள் கூட்டமாக வருகின்றன.
5. பொங்கல் பண்டிகையை முன்னிட்டு நாமக்கல்லில் கரும்பு விற்பனை தொடங்கியது
பொங்கல் பண்டிகையை முன்னிட்டு நாமக்கல் வாரச்சந்தையில் கரும்பு விற்பனை தொடங்கி உள்ளது.

அதிகம் வாசிக்கப்பட்டவை