மாவட்ட செய்திகள்

குடியரசு தின விழா: மாவட்டம் முழுவதும் 1,500 போலீசார் பாதுகாப்பு + "||" + Republic Day Throughout the district 1,500 police protection

குடியரசு தின விழா: மாவட்டம் முழுவதும் 1,500 போலீசார் பாதுகாப்பு

குடியரசு தின விழா: மாவட்டம் முழுவதும் 1,500 போலீசார் பாதுகாப்பு
குடியரசு தினவிழாவையொட்டி மாவட்டம் முழுவதும் 1,500 போலீசார் பாதுகாப்பு பணியில் ஈடுபடுகின்றனர்.
திண்டுக்கல்,

திண்டுக்கல் மாவட்ட விளையாட்டு அரங்கில் நாளை (ஞாயிற்றுக்கிழமை) காலை 8.05 மணிக்கு, குடியரசு தினவிழா நடைபெறுகிறது. இதில் கலெக்டர் விஜயலட்சுமி தலைமை தாங்கி, தேசியக்கொடியை ஏற்றி வைத்து, போலீசாரின் அணிவகுப்பு மரியாதையை ஏற்றுக் கொள்கிறார்.


இதையடுத்து சுதந்திர போராட்ட தியாகிகள் மற்றும் அவருடைய வாரிசுகளுக்கு சால்வை அணிவித்து கவுரவிக்கிறார். மேலும் அரசின் பல்வேறு துறைகள் சார்பில் நலத்திட்ட உதவிகள், சிறப்பாக பணியாற்றிய அரசு ஊழியர்களுக்கு பாராட்டு சான்றிதழ்களை வழங்குகிறார். இறுதியில் பள்ளி மாணவ-மாணவிகளின் கண்கவர் கலைநிகழ்ச்சிகள் நடைபெறுகின்றன.

இதையொட்டி குடியரசு தினவிழாவுக்கான ஏற்பாடுகள் தீவிரமாக நடைபெற்று வருகிறது. இதில் 5 பள்ளிகளை சேர்ந்த மாணவ-மாணவிகள் கடந்த 3 நாட்களாக, ஒத்திகையில் ஈடுபட்டு வருகின்றனர். இதைத் தொடர்ந்து நேற்று காலை, மாவட்ட விளையாட்டு மைதானத்தில் ஆயுதப்படை போலீசார் அணிவகுப்பு ஒத்திகையில் ஈடுபட்டனர்.

இந்த நிலையில் குடியரசு தினவிழாவையொட்டி அசம்பாவிதங்கள் நடைபெறாத வகையில் பாதுகாப்பு ஏற்பாடுகளை மேற்கொள்ளும்படி உளவுத்துறை எச்சரிக்கை செய்துள்ளது. இதையொட்டி போலீஸ் சூப்பிரண்டு சக்திவேல் உத்தரவின்பேரில் பாதுகாப்பு ஏற்பாடுகள் செய்யப்பட்டுள்ளன.

இதில் குடியரசு தினவிழா நடைபெறும் திண்டுக்கல் விளையாட்டு மைதானத்தில் 3 அடுக்கு போலீஸ் பாதுகாப்பு போடப்படுகிறது. அப்போது துப்பாக்கி ஏந்திய சிறப்பு அதிரடிப்படையினரும் பாதுகாப்பில் ஈடுபடுத்தப்பட உள்ளனர். இதேபோல் பஸ்நிலையங்கள், ரெயில் நிலையங்கள், முக்கிய வழிபாட்டு தலங்களிலும் போலீஸ் பாதுகாப்பு போடப்படுகிறது.

பொதுமக்கள் அதிகம் கூடும் இடங்களில் மோப்பநாய், வெடிகுண்டுகளை கண்டறியும் கருவி மூலம் சோதனை செய்யப்படுகிறது. மேலும் மாவட்டத்தின் எல்லையில் உள்ள 7 சோதனைச்சாவடிகளிலும் தீவிர வாகன சோதனை நடக்கிறது. இதுதவிர 7 போலீஸ் உட்கோட்டங்களிலும் அந்தந்த போலீஸ் துணை சூப்பிரண்டுகள் தலைமையில் தீவிர ரோந்து பணி மேற்கொள்ளப்படுகிறது.

அதில் சந்தேக நபர்கள் நடமாடுவது தெரியவந்தால், அவர்களை பிடித்து விசாரிக்கவும் உத்தரவிடப்பட்டு உள்ளது. அதேபோல் திண்டுக்கல், பழனி, கொடைக்கானல், வத்தலக்குண்டு உள்பட முக்கிய ஊர்களில் உள்ள தங்கும் விடுதிகளில் சோதனை நடத்தப்படுகிறது. குடியரசு தினவிழாவையொட்டி மாவட்டம் முழுவதும் 1,500 போலீசார் பாதுகாப்பு பணியில் ஈடுபடுவது குறிப்பிடத்தக்கது.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. தூத்துக்குடியில் குடியரசு தின விழா கோலாகலம் : கலெக்டர் சந்தீப் நந்தூரி தேசிய கொடி ஏற்றினார்
தூத்துக்குடியில் குடியரசு தின விழா நேற்று கோலாகலமாக கொண்டாடப்பட்டது. கலெக்டர் சந்தீப் நந்தூரி தேசிய கொடி ஏற்றினார். பள்ளி மாணவ-மாணவிகளின் கண்கவர் கலைநிகழ்ச்சி நடந்தது.
2. குடியரசு தின விழாவை முன்னிட்டு காஞ்சீபுரத்தில் கலெக்டர் தேசிய கொடியை ஏற்றி வைத்தார்
நாட்டின் குடியரசு தின விழா நேற்று கொண்டாடப்பட்டதையொட்டி, காஞ்சீபுரம் மாவட்டத்தில் கலெக்டர் பா.பொன்னையா தேசிய கொடியை ஏற்றி வைத்து அணிவகுப்பு மரியாதையை ஏற்றுகொண்டார்.
3. திருவண்ணாமலையில் நடந்த குடியரசு தின விழாவில் ரூ.6¼ கோடியில் நலத்திட்ட உதவிகள் - தேசிய கொடியை ஏற்றி வைத்து கலெக்டர் வழங்கினார்
திருவண்ணாமலையில் நடந்த குடியரசு தின விழாவில் ரூ.6¼ கோடி மதிப்பில் நலத்திட்ட உதவிகளை கலெக்டர் கந்தசாமி தேசிய கொடி ஏற்றி வைத்து வழங்கினார்.
4. குடியரசு தின விழாவில் மந்திரியின் ‘ஷூ’வை எடுத்து வைத்த நபர்: வீடியோ வெளியானதால் சர்ச்சை
குடியரசு தின விழாவில் மந்திரியின் ‘ஷூ’வை எடுத்து வைத்த நபரின் வீடியோ வெளியானதால் சர்ச்சை எழுந்துள்ளது.
5. குடியரசு தின விழாவில் அனைவரின் கவனத்தையும் ஈர்த்த தமிழகத்தின் 17 அடி உயரம் கொண்ட அய்யனார் சிலை!
குடியரசு தின விழாவில் தமிழகத்தின் அய்யனார் சிலையுடன் கூடிய அலங்கார ஊர்தி அனைவரின் கவனத்தையும் ஈர்த்தது.