மாவட்ட செய்திகள்

அரசியலமைப்பை மாற்ற நினைக்கும் பா.ஜனதாவினரே தேசதுரோகிகள்; சித்தராமையா குற்றச்சாட்டு + "||" + The Patriots are the patriots who are trying to change the Constitution; Siddaramaiah Accusation

அரசியலமைப்பை மாற்ற நினைக்கும் பா.ஜனதாவினரே தேசதுரோகிகள்; சித்தராமையா குற்றச்சாட்டு

அரசியலமைப்பை மாற்ற நினைக்கும் பா.ஜனதாவினரே தேசதுரோகிகள்; சித்தராமையா குற்றச்சாட்டு
அரசியலமைப்பை மாற்ற நினைக்கும் பா.ஜனதாவினரே தேசதுரோகிகள் என்று சித்தராமையா குற்றச்சாட்டு கூறியுள்ளார். பெங்களூருவில் நேற்று எதிர்க்கட்சி தலைவர் சித்தராமையா நிருபர்களுக்கு அளித்த பேட்டியின் போது கூறியதாவது:-
பெங்களூரு, 

நம் நாடு மதத்தின் அடிப்படையில் உருவாகவில்லை. இந்தியா ஒரு ஜனநாயக நாடு. சாதி, மதம் போன்ற வேற்றுமைகளை மறந்து ஒற்றுமையாக இருக்கும் நாடாகும். தற்போது நமது நாட்டில் அரசியலமைப்பை மாற்றி அமைக்க மத்திய பா.ஜனதா அரசு துடிக்கிறது. காங்கிரஸ் கட்சி நாட்டின் ஒற்றுமைக்காக பாடுபட்டது. அதற்கான வேலையில் மட்டும் காங்கிரஸ் கட்சி ஈடுபட்டு வந்தது.

தற்போது குடியுரிமை திருத்த சட்டம், தேசிய குடிமக்கள் பதிவேடு மூலமாக நாட்டை துண்டாக்கும் வேலையில் பா.ஜனதா அரசு ஈடுபட்டுள்ளது. அரசியலமைப்பை மாற்ற எந்த ஒரு அரசாலும் முடியாது. 1948-ம் ஆண்டு ஜனவரி 30-ந் தேதி நாட்டின் கருப்பு நாளாகும். தேச தந்தை மகாத்மா காந்தியை சுட்டுக் கொல்லப்பட்ட தினமாகும்.

மகாத்மா காந்தியை கொலை செய்ய 6 முறை முயற்சி நடந்தது. இறுதியாக 1948-ம் ஆண்டு ஜனவரி 30-ந் தேதி அவர் சுட்டுக் கொல்லப்பட்டார். அவரது கொலைக்கு பின்னால் இந்து மகாசபை, ஆர்.எஸ்.எஸ். உள்ளிட்ட அமைப்புகள் உள்ளன. மகாத்மா காந்தி அகிம்சை வழியிலும், அமைதி முறையிலும் போராடி நமது நாட்டுக்கு சுதந்திரம் வாங்கி கொடுத்தார். அவரது வழியில் நமது நாட்டு இளைஞர்கள் செயல்பட வேண்டும்.

குடியுரிமை திருத்த சட்டம், தேசிய குடிமக்கள் பதிவேடுவுக்கு எதிராக பேசுபவர்களை பா.ஜனதாவினர் தேசதுரோகிகள் என்று கூறி வருகின்றனர். குடியுரிமை திருத்த சட்டத்திற்கு எதிராக பேசுபவர்கள் தேசதுரோகிகள் இல்லை. அரசியலமைப்பை மாற்ற நினைக்கும், குடியுரிமை திருத்த சட்டம் மூலம் நாட்டை துண்டாக்க துடிக்கும் பா.ஜனதாவினர் தான் தேசதுரோகிகள்.

இவ்வாறு சித்தராமையா கூறினார்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. குடியுரிமை திருத்த சட்டத்துக்கு எதிராக காங்கிரஸ் தொடர்ந்து போராட்டம் நடத்தும் - சித்தராமையா பேச்சு
குடியுரிமை திருத்த சட்டத்துக்கு எதிராக காங்கிரஸ் கட்சி தொடர்ந்து போராட்டம் நடத்தும் என்று சிக்கமகளூருவில் சித்தராமையா தெரிவித்துள்ளார்.
2. பிரதமர் மோடி சர்வாதிகாரி போல் செயல்படுகிறார்; சித்தராமையா குற்றச்சாட்டு
நாட்டில் ஜனநாயகம் இல்லை என்றும், பிரதமர் மோடி சர்வாதிகாரி போல் செயல்படுவதாகவும் சித்தராமையா குற்றம்சாட்டி உள்ளார்.
3. பொய் செய்திகளை உருவாக்கும் தொழிற்சாலை, பா.ஜனதா; சித்தராமையா கடும் விமர்சனம்
மத்திய அரசு கர்நாடகத்திற்கு ரூ.1,869 கோடி நிதி ஒதுக்கியதாக பா.ஜனதா கூறி வருகிறது. இதை மறுத்துள்ள முன்னாள் முதல்-மந்திரி சித்தராமையா, பா.ஜனதா பொய் செய்திகளை உருவாக்கும் தொழிற்சாலை என்று கடுமையாக விமர்சித்துள்ளார்.
4. பா.ஜனதாவிடம் இருந்து பாடம் கற்க வேண்டிய அவசியம் இல்லை; சித்தராமையா கருத்து
துப்பாக்கி குண்டுகள் மூலம் அப்பாவிகளை கொன்ற பா.ஜனதாவிடம் இருந்து பாடம் கற்க வேண்டிய அவசியம் இல்லை என்று சித்தராமையா கூறியுள்ளார்.
5. கர்நாடகத்தை மற்றொரு காஷ்மீராக உருவாக்க எடியூரப்பா நினைக்கிறார்; சித்தராமையா பரபரப்பு குற்றச்சாட்டு
பா.ஜனதா ஆட்சியில் உரிமைகள் பறிக்கப்படுகின்றன என்றும், கர்நாடகத்தை மற்றொரு காஷ்மீராக உருவாக்க எடியூரப்பா நினைக்கிறார் என்றும் சித்தராமையா பரபரப்பு குற்றச்சாட்டை கூறியுள்ளார்.