மாவட்ட செய்திகள்

மாணவிகளிடம் ஆபாசமாக பேசிய ஆசிரியர் மீது போக்சோ வழக்கு பள்ளியை திறக்க விடாமல் பொதுமக்கள் போராட்டம் + "||" + Pokeso case against teacher who spoke obscenely to students Civilians struggle to keep the school open

மாணவிகளிடம் ஆபாசமாக பேசிய ஆசிரியர் மீது போக்சோ வழக்கு பள்ளியை திறக்க விடாமல் பொதுமக்கள் போராட்டம்

மாணவிகளிடம் ஆபாசமாக பேசிய ஆசிரியர் மீது போக்சோ வழக்கு பள்ளியை திறக்க விடாமல் பொதுமக்கள் போராட்டம்
வேடசந்தூர் அருகே மாணவிகளிடம் ஆபாசமாக பேசிய ஆசிரியர் மீது போக்சோ வழக்குப்பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளது. பள்ளியை திறக்க விடாமல் பொதுமக்கள் போராட்டம் நடத்தியதால் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.
வேடசந்தூர்,

வேடசந்தூர் அருகே உள்ள ஆர்.கோம்பையில் ஊராட்சி ஒன்றிய நடுநிலைப்பள்ளி உள்ளது. இந்த பள்ளியில் 190-க்கும் மேற்பட்ட மாணவ, மாணவிகள் படித்து வருகிறார்கள். இங்கு கணித ஆசிரியராக செந்தில்குமார் (வயது 51) பணியாற்றி வருகிறார். இவர் பள்ளி மாணவ-மாணவிகளிடம் ஆபாச வார்த்தையால் பேசியதாக கூறப்படுகிறது. இதையொட்டி சக ஆசிரியர்கள் அவரை கண்டித்ததாக தெரிகிறது. ஆனால் அவர் அதனை பொருட்படுத்தவில்லை.


இதுகுறித்து மாணவ, மாணவிகள் தலைமை ஆசிரியர் சுப்புராஜனிடம் புகார் தெரிவித்தனர். அதன்பேரில் எரியோடு போலீசில் சுப்புராஜன் புகார் செய்தார். அதன்பேரில் மாணவ, மாணவிகளிடம் ஆபாசமாக பேசிய செந்தில்குமார் மீது போக்சோ சட்டத்தின் கீழ் போலீசார் வழக்குப்பதிவு செய்தனர்.

போராட்டம்

இதுகுறித்து தகவல் அறிந்த செந்தில்குமார் தலைமறைவாகி விட்டார். இதையடுத்து அவரை போலீசார் தேடி வருகின்றனர். இதற்கிடையில் நேற்று காலை வழக்கம்போல பள்ளியை திறக்க தலைமை ஆசிரியர் சுப்புராஜன் வந்தார். அப்போது ஆர்.கோம்பையை சேர்ந்த பொதுமக்கள் சிலர் பள்ளியை திறக்க விடாமல் போராட்டம் நடத்தினர். இதனால் அங்கு பரபரப்பு ஏற்பட்டது. இதையடுத்து தலைமை ஆசிரியர் பள்ளியை திறக்காமல் திரும்பி சென்றார்.

இதுகுறித்து பொதுமக்கள் கூறுகையில், செந்தில்குமார் நேர்மையான ஆசிரியர். அவர் மீது வேண்டுமென்றே காழ்ப்புணர்ச்சி காரணமாக பள்ளி தலைமை ஆசிரியர் புகார் செய்துள்ளார். எனவே ஆசிரியர் செந்தில்குமாரை கைது செய்தால் தொடர்ந்து போராட்டம் நடத்துவோம். எங்களின் குழந்தைகளை பள்ளிக்கு அனுப்பமாட்டோம்’ என்றனர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. கொரோனா வைரஸ் மிகப்பெரிய ஆபத்து பொதுமக்கள் அரசு உத்தரவுகளை பின்பற்ற வேண்டும் - சரத்பவார் வலியுறுத்தல்
கொரோனா வைரஸ் மிகப்பொிய ஆபத்து, பொதுமக்கள் அரசு உத்தரவுகளை பின்பற்ற வேண்டும் என சரத்பவார் வலியுறுத்தி உள்ளார்.
2. ஷேர் ஆட்டோக்களை ஒருவழிப்பாதையில் இயக்க வேண்டும் பொதுமக்கள் கோரிக்கை
ஷேர் ஆட்டோக்களை ஒருவழிப்பாதையில் இயக்க வேண்டும் என பொதுமக்கள் கோரிக்கை விடுத்துள்ளனர்.
3. நன்னிலத்தில் புதிதாக திறக்கப்பட்ட டாஸ்மாக் கடையை அகற்றக்கோரி பொதுமக்கள் ஆர்ப்பாட்டம்
நன்னிலத்தில் புதிதாக திறக்கப்பட்ட டாஸ்மாக் கடையை அகற்றக்கோரி பொதுமக்கள் ஆர்ப்பாட்டத்தில் ஈடுபட்டனர். அப்போது மதுபிரியர்கள் கடையை திறக்க வலியுறுத்தி மது பிரியர்கள் கோ‌‌ஷங்கள் எழுப்பியதால் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.
4. தி.மு.க. உட்கட்சி தேர்தல் நடத்தாமல் கிளை செயலாளர் நியமனம்: மாவட்ட செயலாளரை கண்டித்து தர்ணா போராட்டம்
மயிலாடுதுறை அருகே தி.மு.க. உட்கட்சி தேர்தல் நடத்தாமல் கிளை செயலாளரை நியமனம் செய்த மாவட்ட செயலாளரை கண்டித்து தர்ணா போராட்டம் நடந்தது. இதனால் அங்கு பரபரப்பு ஏற்பட்டது.
5. திடக்கழிவு மேலாண்மை திட்டத்திற்கு அனுமதி அளிக்கக் கோரி ஊராட்சி மன்ற தலைவர் உள்ளிட்டோர் உள்ளிருப்பு போராட்டம்
வெங்கத்தூர் ஊராட்சியில் திடக்கழிவு மேலாண்மை திட்டத்திற்கு அனுமதி அளிக்கக் கோரி ஊராட்சி மன்ற தலைவர் உள்ளிட்டோர் உள்ளிருப்பு போராட்டத்தில் ஈடுபட்டதால் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.