மாவட்ட செய்திகள்

தி.மு.க. உட்கட்சி தேர்தல் நடத்தாமல் கிளை செயலாளர் நியமனம்: மாவட்ட செயலாளரை கண்டித்து தர்ணா போராட்டம் + "||" + DMK Appointment of Branch Secretary without holding party elections: Dharna agitates against denouncing district secretary

தி.மு.க. உட்கட்சி தேர்தல் நடத்தாமல் கிளை செயலாளர் நியமனம்: மாவட்ட செயலாளரை கண்டித்து தர்ணா போராட்டம்

தி.மு.க. உட்கட்சி தேர்தல் நடத்தாமல் கிளை செயலாளர் நியமனம்: மாவட்ட செயலாளரை கண்டித்து தர்ணா போராட்டம்
மயிலாடுதுறை அருகே தி.மு.க. உட்கட்சி தேர்தல் நடத்தாமல் கிளை செயலாளரை நியமனம் செய்த மாவட்ட செயலாளரை கண்டித்து தர்ணா போராட்டம் நடந்தது. இதனால் அங்கு பரபரப்பு ஏற்பட்டது.
குத்தாலம்,

தமிழகம் முழுவதும் தி.மு.க.வின் அடிப்படை உறுப்பினர்கள் பங்கேற்று தங்கள் பகுதி கிளை செயலாளர்கள் மற்றும் பிரதிநிதிகளை தேர்ந்தெடுப்பதற்கான உட்கட்சி தேர்தல் நடைபெற்று வருகிறது. அதன்படி நாகை மாவட்டம், மயிலாடுதுறை அருகே செம்பனார்கோவில் ஒன்றியத்தில் உட்கட்சி தேர்தல் நடைபெற்று வருகிறது.


இதில் பொன்செய் கிராமத்தின் கிளை செயலாளராக இருந்த செல்வேந்திரன் என்பவரை நீக்கிவிட்டு அங்கு உட்கட்சி தேர்தலை நடத்தாமல் நாகை வடக்கு மாவட்ட செயலாளர் நிவேதா முருகன், செம்பனார்கோவில் வடக்கு ஒன்றிய செயலாளர் அன்பழகன் ஆகியோர் தங்கள் ஆதரவாளரான மகேந்திரன் என்பவரை கிளை செயலாளராக நியமித்துள்ளனர்.

தர்ணா போராட்டம்

இதனை கண்டித்து முன்னாள் கிளை செயலாளர் செல்வேந்திரன் மற்றும் அவரது ஆதரவாளர்கள் 50-க்கும் மேற்பட்டோர் அந்த கிராமத்தில் உள்ள அய்யனார் கோவில் முன்பு தர்ணா போராட்டத்தில் ஈடுபட்டனர். தி.மு.க. மாவட்ட மற்றும் ஒன்றிய செயலாளர்களை கண்டித்து அக்கட்சியை சேர்ந்தவர்களே போராட்டத்தில் ஈடுபட்டதால் பரபரப்பை ஏற்படுத்தியது.

இதுகுறித்து தகவல் அறிந்த செம்பனார்கோவில் போலீஸ் இன்ஸ்பெக்டர் ஆனந்தபத்மநாபன் மற்றும் போலீசார், மேற்கண்ட இடத்திற்கு விரைந்து சென்றனர். அப்போது தமிழக அரசு கொரோனா வைரஸ் பரவாமல் தடுக்க முன்னெச்சரிக்கை நடவடிக்கையாக இதுபோல் மக்கள் ஓரிடத்தில் கூடுவதற்கு தடை விதித்துள்ளதை சுட்டிக்காட்டி தி.மு.க.வினரை அங்கிருந்து கலைந்து செல்ல அறிவுறுத்தினர். இதனை ஏற்ற தி.மு.க.வினர் தற்காலிகமாக தங்களது போராட்டத்தை கைவிட்டு கலைந்து சென்றனர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. முடி திருத்தும் தொழிலாளர்கள் போராட்டம்
நகராட்சி, பேரூராட்சி பகுதிகளில் குறிப்பிட்ட நேரம் சலூன் கடைகளை திறக்க அனுமதி கோரி முடி திருத்தும் தொழிலாளர்கள் போராட்டத்தில் ஈடுபட்டனர்.
2. சேலம் கலெக்டர் அலுவலகம் முன்பு வடமாநில தொழிலாளர்கள் போராட்டம்
சொந்த ஊருக்கு அனுப்பி வைக்க கோரி சேலம் கலெக்டர் அலுவலகம் முன்பு போராட்டத்தில் ஈடுபட்ட வடமாநில தொழிலாளர்கள் ஓட்டம் பிடித்தனர். அவர்களை போலீசார் விரட்டிச்சென்று பிடித்ததால் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.
3. தனியார் மயமாக்குவதற்கு எதிர்ப்பு: புதுவையில் மின்துறை ஊழியர்கள் போராட்டம்
தனியார் மயமாக்குவதற்கு எதிர்ப்பு தெரிவித்து புதுச்சேரி ஊழியர்கள் பணிகளை புறக்கணித்து நேற்று போராட்டத்தில் ஈடுபட்டனர்.
4. கண்களில் கருப்பு துணி கட்டி பி.எஸ்.என்.எல். ஊழியர்கள் போராட்டம்
கண்களில் கருப்பு துணி கட்டி பி.எஸ்.என்.எல். ஊழியர்கள் போராட்டம்.
5. கொரோனா நிவாரண உதவி வழங்க கோரி இசைக்கருவிகளை வாசித்து சவர தொழிலாளர்கள் போராட்டம்
கொரோனா நிவாரண உதவி வழங்க கோரி இசைக்கருவிகளை வாசித்து சவர தொழிலாளர்கள் போராட்டம்.