மாவட்ட செய்திகள்

நீதிமன்ற பணிக்கு போலி நியமன ஆணை வழங்கிய 2 பேர் கைது குற்றப்பிரிவு போலீசார் நடவடிக்கை + "||" + Police action to arrest 2 persons who gave fake appointment orders to court

நீதிமன்ற பணிக்கு போலி நியமன ஆணை வழங்கிய 2 பேர் கைது குற்றப்பிரிவு போலீசார் நடவடிக்கை

நீதிமன்ற பணிக்கு போலி நியமன ஆணை வழங்கிய 2 பேர் கைது குற்றப்பிரிவு போலீசார் நடவடிக்கை
நீதிமன்ற பணிக்கு போலி நியமன ஆணை வழங்கிய 2 பேரை மாவட்ட குற்றப்பிரிவு போலீசார் கைது செய்தனர்.
தர்மபுரி,

தர்மபுரி மாவட்டம் பென்னாகரம் அடுத்த நாகனம்பட்டியை சேர்ந்தவர் செல்வம். இவருடைய மகன் சிவா (வயது 21). கவுரிசெட்டிப்பட்டியை சேர்ந்தவர் மாதையன். இவருடைய மகன் சஞ்சீவன் (23). இவர்கள் 2 பேரும் நேற்று தர்மபுரி நீதிமன்றத்துக்கு வந்துள்ளனர்.


பின்னர் அங்கிருந்த பணியாளர் அண்ணாதுரையிடம், சிவா மாவட்ட அமர்வு நீதிமன்ற அலுவலக நிர்வாக உதவியாளர் பணிக்கும், சஞ்சீவன் அரூர் சார்பு நீதிமன்ற இளநிலை அலுவலக நிர்வாக உதவியாளர் பணிக்கான நியமன ஆணையை காண்பித்துள்ளனர். அந்த நியமன ஆணைகள் போலியாக இருக்கலாம் என சந்தேகம் அடைந்த அண்ணாதுரை இதுகுறித்து மாவட்ட முதன்மை நீதிபதியின் கவனத்துக்கு கொண்டு சென்றுள்ளார். அந்த ஆணைகளை பரிசோதித்ததில் அவைகள் ேபாலியானவை என்பது தெரியவந்தது.

2 பேர் ைகது

இதுகுறித்து மாவட்ட முதன்மை நீதிமன்ற முதன்மை நிர்வாக அலுவலர் பாஸ்கரன் மாவட்ட குற்றப்பிரிவு போலீசில் புகார் செய்தார். இதையடுத்து குற்றப்பிரிவு துணை போலீஸ் சூப்பிரண்டு கருணாகரன் உத்தரவுபடி இன்ஸ்பெக்டர் சிவச்சந்திரன், சப்-இன்ஸ்பெக்டர் பிரகாஷ் ஆகியோர் நீதிமன்ற பணிக்கு போலி நியமன ஆணை வழங்கிய சிவா, சஞ்சீவன் ஆகிய 2 பேரையும் கைது செய்தனர்.

இவர்களுக்கு போலி நியமன ஆணை வழங்கியவர்கள் குறித்து குற்றப்பிரிவு போலீசார் தொடர்ந்து விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர்.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. தவறான தகவல்கள் பரவுவதை தடுக்க சமூக வலைதளங்கள் தீவிரமாக கண்காணிப்பு சைபர் கிரைம் போலீசார் நடவடிக்கை
தவறான தகவல்கள் பரவுவதை தடுக்க சமூக வலைதளங்களை சைபர் கிரைம் போலீசார் தீவிரமாக கண்காணித்து வருகின்றனர்.
2. அரசு உத்தரவை மீறி திறந்து இருந்த வணிக நிறுவனங்கள் மூடல் அதிகாரிகள் நடவடிக்கை
மயிலாடுதுறையில் அரசு உத்தரவை மீறி திறந்து இருந்த வணிக நிறுவனங்கள் மூடப்பட்டன.
3. வாகன ஓட்டிகளுக்கு கொரோனா தடுப்பு விழிப்புணர்வு ஏற்படுத்திய போலீசார்
கொரோனா வைரஸ் தடுப்புக்காக போக்குவரத்தை நிறுத்தி வாகன ஓட்டிகளிடம் போலீசார் விழிப்புணர்வு ஏற்படுத்தினர்.
4. கொரோனா பரவுவதை தடுக்க நடவடிக்கை: சென்னை, காஞ்சீபுரம், ஈரோடு உள்பட 80 மாவட்டங்களை தனிமைப்படுத்த முடிவு
கொரோனா பரவுவதை தடுக்கும் வகையில் சென்னை, காஞ்சீபுரம், ஈரோடு உள்பட இந்தியா முழுவதும் 80 மாவட்டங்களை தனிமைப்படுத்த முடிவு செய்யப்பட்டு உள்ளது. இந்த மாவட்டங்களில் அத்தியாவசிய சேவைகளுக்கு மட்டும் விலக்கு அளிக்கப்படும்.
5. வெளிநாடுகளில் இருந்து தஞ்சை வந்த 200 பேர் தொடர்ந்து கண்காணிப்பு கலெக்டர் கோவிந்தராவ் பேட்டி
தஞ்சை மாவட்ட எல்லையில் நுழையும் வாகனங்களில் கிருமி நாசினி தெளிக்கப்பட்டு வருகிறது. மேலும் வெளிநாடுகளில் இருந்து தஞ்சை வந்த 200 பேர் தொடர்ந்து கண்காணிக்கப்பட்டு வருகின்றனர் என்று கலெக்டர் கோவிந்தராவ் கூறினார்.