மாவட்ட செய்திகள்

அரசு பணியாளர்களுக்கு சிறப்பு பஸ்கள் இயக்கப்படும் - கலெக்டர் தகவல் + "||" + Special buses will be operated for government employees - Collector Information

அரசு பணியாளர்களுக்கு சிறப்பு பஸ்கள் இயக்கப்படும் - கலெக்டர் தகவல்

அரசு பணியாளர்களுக்கு சிறப்பு பஸ்கள் இயக்கப்படும் - கலெக்டர் தகவல்
அரசு பணியாளர்களுக்கு சிறப்பு பஸ்கள் இயக்கப்படும் என்று கலெக்டர் பொன்னையா தெரிவித்துள்ளார். காஞ்சீபுரம் கலெக்டர் பொன்னையா வெளியிட்டுள்ள செய்திக்குறிப்பில் கூறியிருப்பதாவது:-
காஞ்சீபுரம்,

தமிழகத்தில் கொரோனா தொற்று பரவாமல் தடுத்திட அரசு பிறப்பித்துள்ள 4-ம் கட்ட ஊரடங்கு உத்தரவை தொடர்ந்து அரசு அலுவலகங்கள் கடந்த 18-ந்தேதி முதல் 50 சதவீத பணியாளர்களுடன் செயல்பட அரசாணை பிறப்பிக்கப்பட்டுள்ளது. இந்த நிலையில் அரசு பணியாளர்களின் போக்குவரத்து வசதிக்காக காஞ்சீபுரம் கலெக்டர் அலுவலகத்தில் இருந்து சிறப்பு பஸ்கள் இயக்கப்படுகின்றன.

அதன்படி காஞ்சீபுரம் கலெக்டர் அலுவலகத்தில் இருந்து காலை 8 மணிக்கும், மாலை 6 மணிக்கும் ஸ்ரீபெரும்புதூர், குன்றத்தூர், பூந்தமல்லி, தாம்பரம், செங்கல்பட்டு, உத்திரமேரூர் போன்ற வழித்தடங்களில் சிறப்பு பஸ்கள் இயக்கப்படும்.

மேலும் காலை 8 மணிக்கும், மாலை 6 மணிக்கும் குன்றத்தூரில் இருந்து ஸ்ரீபெரும்புதூர் வழியாக மாவட்ட கலெக்டர் அலுவலகத்துக்கும், தாம்பரத்தில் இருந்து படப்பை வழியாக மாவட்ட கலெக்டர் அலுவலகத்துக்கும் சிறப்பு பஸ்கள் இயக்கப்படும். இதே போன்று காலை 9 மணிக்கும், இரவு 7 மணிக்கும் பூந்தமல்லியில் இருந்து ஸ்ரீபெரும்புதூர் வழியாக மாவட்ட கலெக்டர் அலுவலகத்துக்கும், செங்கல்பட்டில் இருந்து வாலாஜாபாத் வழியாக மாவட்ட கலெக்டர் அலுவலகத்துக்கும் சிறப்பு பஸ்கள் இயக்கப்படுகின்றன. இவ்வாறு அந்த செய்திக்குறிப்பில் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. பொங்கல் பண்டிகையை முன்னிட்டு சிறப்பு பஸ்கள் இயக்க ஏற்பாடு - போக்குவரத்து கழக அதிகாரி தகவல்
பொங்கல் பண்டிகையை முன்னிட்டு சிறப்பு பஸ்கள் இயக்க ஏற்பாடு செய்யப்பட்டு உள்ளது என தமிழ்நாடு அரசு போக்குவரத்து கழகம் கும்பகோண கோட்ட மேலாண் இயக்குனர் பொன்முடி தெரிவித்து உள்ளார். இதுகுறித்து அவர் வெளியிட்டுள்ள செய்திக்குறிப்பில் கூறியிருப்பதாவது:-