மாவட்ட செய்திகள்

நகை, பணம் கொள்ளை: தொழில் அதிபர் கடத்தலில் மூளையாக செயல்பட்ட நண்பர் 4 பேரை பிடித்து போலீசார் விசாரணை + "||" + Jewelry, money robbery: Police arrest 4 friends who acted as masterminds in the kidnapping of the industrialist

நகை, பணம் கொள்ளை: தொழில் அதிபர் கடத்தலில் மூளையாக செயல்பட்ட நண்பர் 4 பேரை பிடித்து போலீசார் விசாரணை

நகை, பணம் கொள்ளை: தொழில் அதிபர் கடத்தலில் மூளையாக செயல்பட்ட நண்பர் 4 பேரை பிடித்து போலீசார் விசாரணை
வில்லியனூர் அருகே தொழில் அதிபரை காரில் கடத்தி நகை, பணம் கொள்ளையடித்த சம்பவத்தில் மூளையாக செயல்பட்ட அவரது நண்பர் உள்பட 4 பேரை போலீசார் பிடித்து விசாரித்து வருகிறார்கள்.
வில்லியனூர்,

புதுவை சாரம் ஒத்தவாடை தெருவை சேர்ந்தவர் குருவேல் (வயது 56). அலுமினிய கதவு, ஜன்னல் விற்பனை கடை வைத்துள்ளார். இவரது செல்போனில் தொடர்பு கொண்டு பொருட்கள் வாங்க ஆர்டர் கொடுப்பது போல் பேசி வில்லியனூர் அருகே ஒதியம்பட்டு சாலை மகாசக்தி நகருக்கு வரவழைத்தனர். அங்கு அவரை மர்ம ஆசாமிகள் உருட்டுக்கட்டையால் தாக்கி காரில் கடத்திச்சென்றனர்.


ஓடும் காரில் வைத்து அவர் அணிந்திருந்த 8 பவுன் தங்கச் சங்கிலி மற்றும் 2 மோதிரங்களை பறித்துக்கொண்டனர். மிரட்டி குருவேலை விட்டு செல்போனில் பேச வைத்து அவரது மகன் கொண்டு வந்த ரூ.1 லட்சத்தை பறித்துக் கொண்டனர். அதன்பின் குருவேலை அரும்பார்த்தபுரம் ரெயில்வே பாலம் அருகே விடுவித்து விட்டு அந்த ஆசாமிகள் அங்கிருந்து தப்பிச் சென்றனர்.

4 பேர் சிக்கினர்

இது குறித்து குருவேல் அளித்த புகாரின் பேரில் மேற்கு பகுதி போலீஸ் சூப்பிரண்டு ரங்கநாதன் உத்தரவின்பேரில் வில்லியனூர் போலீஸ் இன்ஸ்பெக்டர் பழனிவேல், சப்-இன்ஸ்பெக்டர் குமார் ஆகியோர் தலைமையில் தனிப்படை அமைத்து இந்த சம்பவத்தில் ஈடுபட்டவர்களை தேடி வந்தனர். குருவேலுடன் தொடர்புகொண்ட செல்போன் எண், கடத்தலுக்கு பயன்படுத்திய காரின் பதிவு எண்ணை வைத்து குற்றவாளிகளை போலீசார் தேடி வந்தனர்.

தொடர்ந்து போலீசார் நடத்திய விசாரணையில், குருவேல் கடத்தல் சம்பவத்தில் அவரது நண்பர் ஒருவர் மூளையாக செயல்பட்டது தெரியவந்தது. இது தொடர்பாக அரும்பார்த்தபுரம் கோபாலகிருஷ்ணன், ஜி.என்.பாளையம் சந்திரமோகன், முரளி, வினோத்குமார் ஆகிய 4 பேரை தனிப்படை போலீசார் நேற்று சுற்றிவளைத்து பிடித்தனர். அவர்கள் கதிர்காமம் இந்திராகாந்தி அரசு மருத்துவக்கல்லூரி மருத்துவமனையில் கொரோனோ பரிசோதனைக்காக அனுமதிக்கப்பட்டு உள்ளனர்.

பரிசோதனை முடிவுக்குப் பின் அடுத்தகட்ட நடவடிக்கை எடுக்கப்படும் என்று போலீஸ் அதிகாரிகள் தெரிவித்தனர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. சுதந்திர தினத்தையொட்டி காட்பாடி ரெயில் நிலையத்தில் போலீசார் சோதனை
சுதந்திரதின விழா நாடு முழுவதும் இன்று (சனிக்கிழமை) கொண்டாடப்படுகிறது. இதையொட்டி மக்கள் அதிகமாக கூடும் இடங்கள், மற்றும் காட்பாடி ரெயில் நிலையத்தில் போலீஸ் பாதுகாப்பு பலப்படுத்தப்பட்டுள்ளது.
2. சுதந்திர தின விழா: பாளையங்கோட்டையில் போலீசார் அணிவகுப்பு ஒத்திகை
சுதந்திர தின விழா இன்று (சனிக்கிழமை) கொண்டாடப்படுகிறது. இதையொட்டி பாளையங்கோட்டையில் போலீசாரின் அணிவகுப்பு ஒத்திகை நடந்தது.
3. சுதந்திர தின விழாவையொட்டி நாடு முழுவதும் கண்காணிப்பு தீவிரம் சென்னையில் 15 ஆயிரம் போலீசார் பாதுகாப்பு
சுதந்திர தின விழாவையொட்டி நாடு முழுவதும் கண்காணிப்பு தீவிரப்படுத்தப்பட்டு உள்ளது. சென்னையில் 15 ஆயிரம் போலீசார் பாதுகாப்பு பணியில் ஈடுபடுத்தப்பட்டு உள்ளனர். விமானநிலையத்தில் வாகன சோதனை மும்முரமாக நடத்தப்படுகிறது.
4. கிரிக்கெட் பயிற்சி வீரர் தூக்குப்போட்டு தற்கொலை போலீசார் விசாரணை
மலாடில் மும்பை கிரிக்கெட் பயிற்சி வீரர் தூக்குப்போட்டு தற்கொலை செய்து கொண்டார். இதுகுறித்து போலீசார் விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர்.
5. குட்டையில் பிணமாக மிதந்த 2 கல்லூரி மாணவர்கள் கொலையா? போலீசார் விசாரணை
அரக்கோணம் அருகே கல்லூரி மாணவர்கள் 2 பேர் குட்டையில் பிணமாக மிதந்தனர். அவர்கள் கொலை செய்யப்பட்டார்களா? என்பது குறித்து போலீசார் விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர்.