மாவட்ட செய்திகள்

புதிய உச்சத்தை தொட்டது: தங்கம் விலை ரூ.43 ஆயிரத்தை கடந்து விற்பனை 3 நாட்களில் பவுனுக்கு ரூ.1,712 உயர்வு + "||" + Gold touches new high: Gold price crosses Rs 43,000, selling Rs 1,712 per pound in 3 days

புதிய உச்சத்தை தொட்டது: தங்கம் விலை ரூ.43 ஆயிரத்தை கடந்து விற்பனை 3 நாட்களில் பவுனுக்கு ரூ.1,712 உயர்வு

புதிய உச்சத்தை தொட்டது: தங்கம் விலை ரூ.43 ஆயிரத்தை கடந்து விற்பனை 3 நாட்களில் பவுனுக்கு ரூ.1,712 உயர்வு
தங்கம் விலை கடந்த 3 நாட்களில் மட்டும் பவுனுக்கு ரூ.1,712 அதிகரித்து, ஒரு பவுன் ரூ.43 ஆயிரத்து 328-க்கு நேற்று விற்பனை ஆனது. இதன்மூலம் வரலாறு காணாத புதிய உச்சத்தை தங்கம் விலை தொட்டு இருக்கிறது.
சென்னை,

தங்கம் விலை ஒவ்வொரு நாளும் புதிய உச்சத்தை எட்டிப்பிடித்து வருகிறது. அந்த வகையில் நேற்று ஒரு பவுன் ரூ.43 ஆயிரத்தை கடந்து வரலாறு காணாத உயர்வை தொட்டது. கடந்த ஜூலை மாதத்தின் தொடக்கத்தில் இருந்து ராக்கெட் வேகத்தில் தங்கம் விலை அதிகரித்து வருகிறது. அதிலும் கடந்த மாதத்தின் இறுதியில் இருந்து தற்போது வரை பவுனுக்கு ரூ.5 ஆயிரத்துக்கும் மேல் உயர்ந்துள்ளது.


இந்த மாதம் தொடக்கத்தில் பெருமளவில் உயர்வு இல்லாமல் இருந்த நிலையில், கடந்த 5-ந்தேதி ஒரே நாளில் பவுனுக்கு ரூ.976 அதிகரித்தது. அதற்கு மறுநாள் (நேற்று முன்தினம்) பவுனுக்கு ரூ.400 உயர்ந்து இருந்தது. இந்த நிலையில் நேற்றும் அதன் விலை அதிகரித்து காணப்பட்டது.

ரூ.43 ஆயிரத்தை கடந்து விற்பனை

நேற்று மாலை நேர நிலவரப்படி, கிராமுக்கு ரூ.42-ம், பவுனுக்கு ரூ.336-ம் அதிகரித்து, ஒரு கிராம் ரூ.5 ஆயிரத்து 416-க்கும், ஒரு பவுன் ரூ.43 ஆயிரத்து 328-க்கும் விற்பனை செய்யப்பட்டது. கடந்த 3 நாட்களில் மட்டும் தங்கம் விலை பவுனுக்கு ரூ.1,712 உயர்ந்து இருப்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

தங்கம் விலையை போலவே வெள்ளி விலையும் வரலாறு காணாத வகையில் உயர்ந்து வருகிறது. நேற்று கிராமுக்கு ரூ.2-ம், கிலோவுக்கு ரூ.2 ஆயிரமும் உயர்ந்து, ஒரு கிராம் 83 ரூபாய் 60 காசுக்கும், ஒரு கிலோ ரூ.83 ஆயிரத்து 600-க்கும் வெள்ளி விற்பனை ஆனது. வெள்ளி விலையை பொறுத்தவரையில், கடந்த ஒரு வாரத்தில் கிலோவுக்கு ரூ.11 ஆயிரத்து 100 உயர்ந்துள்ளது.

ரூ.50 ஆயிரத்தையும் தொடும்?

தங்கம், வெள்ளி மீது முதலீட்டாளர்கள் அதிக முதலீடு செய்து வருவதன் காரணமாகவே விலை தாறுமாறாக உயருகிறது என்றும், இதேநிலை நீடித்தால் இந்த ஆண்டு இறுதிக்குள் ஒரு பவுன் தங்கம் ரூ.50 ஆயிரத்தை தொடும் என்றும் தங்கநகை வியாபாரிகள் உறுதியாக கூறுகின்றனர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. தங்கம் விலை சவரனுக்கு ரூ.520 குறைந்தது
தங்கம் விலை இன்று சவரனுக்கு ரூ.520 குறைந்துள்ளது.
2. மராட்டியத்தில் கட்டிட விபத்து; பலி எண்ணிக்கை 41 ஆக உயர்வு
மராட்டியத்தில் கட்டிட விபத்தில் சிக்கி பலியானோர் எண்ணிக்கை 41 ஆக உயர்வடைந்து உள்ளது.
3. நீர்மட்டம் 61 அடியாக உயர்வு: வைகை அணையில் இருந்து பாசனத்துக்கு தண்ணீர் திறந்துவிட வேண்டும்
நீர்மட்டம் 61 அடியாக உயர்ந்ததையடுத்து வைகை அணையில் இருந்து விவசாய பாசனத்துக்கு தண்ணீர் திறந்துவிட வேண்டும் என்று விவசாயிகள் கோரிக்கை விடுத்துள்ளனர்.
4. ஒரு சவரன் ஆபரணத் தங்கத்தின் விலை ரூ.352 உயர்ந்தது
இன்றைய நிலவரப்படி ஒரு சவரன் ஆபரணத் தங்கத்தின் விலை ரூ.352 உயர்ந்ததுள்ளது.
5. சென்னையில் தங்கம் விலை பவுனுக்கு ரூ.72 உயர்வு
சென்னையில் தங்கம் விலை பவுனுக்கு ரூ.72 உயர்ந்து ஒரு பவுன் தங்கம் ரூ.39,104க்கு விற்பனை செய்யப்படுகிறது.

ஆசிரியரின் தேர்வுகள்...