மாவட்ட செய்திகள்

கொரோனாவில் இருந்து மக்களை காப்பதில்தான் கவனம் உள்ளது:“நாங்கள் தேர்தலை பற்றி சிந்திக்கவில்லை” அமைச்சர் பேட்டி + "||" + The focus is on protecting the people from the corona: “We are not thinking about elections” Ministerial interview

கொரோனாவில் இருந்து மக்களை காப்பதில்தான் கவனம் உள்ளது:“நாங்கள் தேர்தலை பற்றி சிந்திக்கவில்லை” அமைச்சர் பேட்டி

கொரோனாவில் இருந்து மக்களை காப்பதில்தான் கவனம் உள்ளது:“நாங்கள் தேர்தலை பற்றி சிந்திக்கவில்லை” அமைச்சர் பேட்டி
“கொரோனாவில் இருந்து மக்களை காப்பதில் தான் எங்கள் கவனம் உள்ளது. நாங்கள் தேர்தலை பற்றி சிந்திக்கவில்லை“ என்று அமைச்சர் கடம்பூர் ராஜூ கூறினார்.
ஓட்டப்பிடாரம்,


‘தேர்தலை பற்றி சிந்திப்பவர் அரசியல்வாதி. மக்களை பற்றி சிந்திப்பவர்கள் நாங்கள்‘ என்று எம்.ஜி.ஆர். கூறுவார். அதே வழியில் நாங்கள் பயணித்து வருகிறோம். தேர்தலுக்கு அவசரம் இல்லை. இன்று நாட்டில் ஒரு பெரிய இயற்கை பேரிடர் ஏற்பட்டு உள்ளது. உலகம் முழுவதும் மக்கள் அச்சத்தோடு வாழும் நிலை உள்ளது. இதனால் நம் மக்களை காக்கும் பொறுப்பு அரசுக்கு உள்ளது. எங்கள் கவனம் முழுவதும் கொரோனா தடுப்பு நடவடிக்கை மேற்கொண்டு, அதில் இருந்து மக்களை காப்பதில் தான் உள்ளது. தேர்தலை பற்றி நாங்கள் சிந்திக்கவில்லை. தேர்தல் வரும்போது, மக்கள் நல்ல முடிவு எடுப்பார்கள்.

சினிமா படப்பிடிப்பு

சினிமா படப்பிடிப்புக்கு அனுமதி வழங்கப்படவில்லை. இதனால் திரையரங்கு உரிமையாளர்கள் மற்றும் பல்வேறு தொழிலாளர்கள் பாதிக்கப்பட்டு வருகின்றனர். இதனை முதல்-அமைச்சர் கவனத்துக்கு கொண்டு சென்றவுடன் திரைப்படத்துறை நலவாரியத்தில் பதிவு செய்தவர்களுக்கு நிவாரணம் வழங்கப்பட்டு உள்ளது. படப்பிடிப்பு முடிக்கப்பட்ட படங்களுக்கு எடிட்டிங் பணிகள் செய்ய ஏற்கனவே அனுமதி அளிக்கப்பட்டு, அந்த பணிகள் நடந்து வருகின்றன. எப்போது தியேட்டர்கள் திறந்தாலும் படங்களை திரையிடும் வகையில் பணிகள் நடந்து வருகின்றன.

சின்னத்திரை படப்பிடிப்புக்கு 60 பேர் வரை கலந்து கொள்ள அரசு அனுமதி அளித்து உள்ளது. இது பெரும்பாலும் உள்அரங்கத்துக்குள் நடைபெறும் படப்பிடிப்பு ஆகும். ஆனால், திரைப்பட படப்பிடிப்புகள் திறந்தவெளியில் பொது இடங்களில் நடைபெறும். இதனால் மக்கள் கூட்டம் கூடும் வாய்ப்பு உள்ளது. இனி வரும் சூழ்நிலைகளை கருத்தில் கொண்டு திரைப்பட படப்பிடிப்புக்கு அனுமதி அளிப்பது குறித்து முதல்-அமைச்சர் முடிவு செய்வார்.

இவ்வாறு அமைச்சர் கடம்பூர் ராஜூ கூறினார்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. அ.தி.மு.க செயற்குழு கூட்டத்தில் முக்கிய முடிவு எடுக்கப்படும் அமைச்சர் செல்லூர் ராஜூ பேட்டி
இன்று நடைபெறும் அ.தி.மு.க. செயற்குழுவில் முக்கிய முடிவு எடுக்கப்படும் என்று அமைச்சர் செல்லூர் ராஜூ கூறினார்.
2. இளையான்குடி ஊராட்சி ஒன்றியத்தில் புதிய சமுதாயக்கூடம், ரேஷன் கடை அமைச்சர் பாஸ்கரன் திறந்து வைத்தார்
இளையான்குடி ஊராட்சி ஒன்றியத்தில் புதிய சமுதாயக்கூடம், ரேஷன் கடையை அமைச்சர் பாஸ்கரன் திறந்து வைத்தார்.
3. இடைத்தரகர்களிடம் விவசாயிகள் ஏமாறக்கூடாது என்பதற்காகவே வேளாண் பாதுகாப்பு சட்டம் கொண்டுவரப்பட்டுள்ளது அமைச்சர் பேட்டி
இடைத்தரகர்களிடம் விவசாயிகள் ஏமாறக்கூடாது என்பதற்காகவே வேளாண் பாதுகாப்பு சட்டம் கொண்டுவரப்பட்டுள்ளது என திருவாரூரில் அமைச்சர் காமராஜ் கூறினார்.
4. திண்டுக்கல்லில் நகரும் ரேஷன் கடை சேவை அமைச்சர் திண்டுக்கல் சீனிவாசன் தொடங்கி வைத்தார்
திண்டுக்கல்லில், நகரும் ரேஷன் கடை சேவையை வனத்துறை அமைச்சர் திண்டுக்கல் சீனிவாசன் கொடியசைத்து தொடங்கி வைத்தார்.
5. பிரதமர் கிசான் திட்டத்தில் முறைகேடு; இதுவரை ரூ.72 கோடி மீட்பு தஞ்சையில், அமைச்சர் துரைக்கண்ணு பேட்டி
பிரதமர் கிசான் திட்டத்தில் முறைகேடு தொடர்பாக இதுவரையில் ரூ.72 கோடி மீட்கப்பட்டுள்ளது என்று அமைச்சர் துரைக்கண்ணு கூறினார்.

ஆசிரியரின் தேர்வுகள்...