மாவட்ட செய்திகள்

அரியலூரில், 11 பேருக்கு கொரோனா தொற்று - பெரம்பலூரில் 5 பேருக்கு பாதிப்பு + "||" + In Ariyalur, 11 people were infected with corona - 5 in Perambalur

அரியலூரில், 11 பேருக்கு கொரோனா தொற்று - பெரம்பலூரில் 5 பேருக்கு பாதிப்பு

அரியலூரில், 11 பேருக்கு கொரோனா தொற்று - பெரம்பலூரில் 5 பேருக்கு பாதிப்பு
அரியலூர் மாவட்டத்தில் 11 பேருக்கு கொரோனா தொற்று ஏற்பட்டுள்ளது. பெரம்பலூர் மாவட்டத்தில் 5 பேர் பாதிக்கப்பட்டுள்ளனர்.
அரியலூர்,

அரியலூர் மாவட்டத்தில் நேற்று அரியலூர், தா.பழூர், ஆண்டிமடம் ஆகிய ஊராட்சி ஒன்றியங்களுக்கு உட்பட்ட பகுதிகளிலும், அரியலூர், ஜெயங்கொண்டம் ஆகிய நகராட்சிகளுக்கு உட்பட்ட பகுதிகளிலும் தலா ஒருவருக்கும், செந்துறை ஒன்றியத்துக்கு உட்பட்ட பகுதிகளில் 2 பேருக்கும், ஜெயங்கொண்டம் ஒன்றியத்துக்கு உட்பட்ட பகுதிகளில் 4 பேருக்கும் என மொத்தம் 11 பேர் புதிதாக கொரோனா பாதிப்புக்கு உள்ளாகியுள்ளனர். இதனால் அரியலூர் மாவட்டத்தில் பாதிக்கப்பட்டவர்களின் எண்ணிக்கை 4,318 ஆக உயர்ந்துள்ளது.

ஏற்கனவே கொரோனாவிற்கு மாவட்டத்தில் 46 பேர் உயிரிழந்துள்ளனர். மேலும் பல்வேறு மருத்துவமனைகளில் கொரோனாவிற்கு தற்போது 599 பேர் சிகிச்சை பெற்று வருகின்றனர். மாவட்டத்தில் மொத்தம் 3,673 பேர் சிகிச்சை பெற்று வீடு திரும்பியுள்ளனர். மேலும் 451 பேருக்கு கொரோனா மருத்துவ பரிசோதனை முடிவுகள் வரவேண்டியுள்ளது.

பெரம்பலூர் மாவட்டத்தில் நேற்று பெரம்பலூர், வேப்பூர் ஆகிய வட்டாரங்களில் தலா 2 பேரும், வேப்பந்தட்டை வட்டாரத்தில் ஒருவரும் என மொத்தம் 5 பேருக்கு கொரோனா தொற்று உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளது. இதனால் பெரம்பலூர் மாவட்டத்தில் கொரோனாவினால் பாதிக்கப்பட்டவர்களின் எண்ணிக்கை 2,101 ஆக உயர்ந்துள்ளது. மாவட்டத்தில் ஏற்கனவே 20 பேர் கொரோனாவிற்கு உயிரிழந்துள்ளனர். மேலும் மருத்துவமனைகளில் இருந்து இதுவரைக்கும் 1,997 பேர் டிஸ்சார்ஜ் ஆகிய நிலையில், தற்போது 84 பேர் சிகிச்சை பெற்று வருகின்றனர். மேலும் 490 பேருக்கு கொரோனா மருத்துவ பரிசோதனை செய்யப்பட்டுள்ளது.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. சேலம் மாவட்டத்தில் 11 பேருக்கு கொரோனா தொற்று
சேலம் மாவட்டத்தில் 11 பேருக்கு கொரோனா தொற்று.