மாவட்ட செய்திகள்

கூடலூர், நெல்லியாளம் பகுதியில் வளர்ச்சி பணிகளை கலெக்டர் ஆய்வு + "||" + Collector inspects development works in Kudalur, Nelliyalam area

கூடலூர், நெல்லியாளம் பகுதியில் வளர்ச்சி பணிகளை கலெக்டர் ஆய்வு

கூடலூர், நெல்லியாளம் பகுதியில் வளர்ச்சி பணிகளை கலெக்டர் ஆய்வு
கூடலூர், நெல்லியாளம் பகுதியில் வளர்ச்சி பணிகளை கலெக்டர் இன்னசென்ட் திவ்யா ஆய்வு செய்தார்.
கூடலூர்,

கூடலூர் தாலுகா ஓவேலி பேரூராட்சி பகுதியில் ஜென்மம் நிலங்களில் வசிக்கும் ஆதிவாசி மக்களுக்கு மேற்கொள்ளப்பட்டு வரும் வளர்ச்சி பணிகளை கலெக்டர் இன்னசென்ட் திவ்யா ஆய்வு செய்தார். பாலவாடி பகுதியில் கட்டப்பட்டு வரும் 46 வீடுகளை அவர் பார்வையிட்டார். பின்னர் அப்பகுதி மக்களிடம் குறைகளை கேட்டறிந்தார். அப்போது கூடலூர் ஆர்.டி.ஓ ராஜ்குமார், தாசில்தார் தினேஷ்குமார், பேரூராட்சிகளின் உதவி இயக்குனர் மனோரஞ்சிதம், ஓவேலி பேரூராட்சி செயல் அலுவலர் நாகராஜ் மற்றும் அதிகாரிகள் உடனிருந்தனர்.

பின்னர் கூடலூர் நகராட்சி பகுதியில் நடைபெற்று வரும் வளர்ச்சி பணிகளை கலெக்டர் பார்வையிட்டு ஆய்வு செய்தார். தொடர்ந்து நெல்லியாளம் நகராட்சிக்குட்பட்ட பகுதியில் ரூ.57.50 லட்சம் செலவில் நடைபெற்று வரும் வளர்ச்சி பணிகளை பார்வையிட்டார். இதில் அம்மைகுளம் அங்கன்வாடி மையத்தில் நடைபெற்று வரும் பராமரிப்பு பணி, கீழ்நாடுகாணி ஆதிதிராவிடர் காலனியில் ரூ.3 லட்சம் செலவில் தடுப்புச்சுவர் அமைக்கும் பணியை அவர் பார்வையிட்டார். தொடர்ந்து நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் மேம்பாட்டு நிதியில் இருந்து ரூ.10 லட்சம் மதிப்பில் கத்திமட்டம் அங்கன்வாடி மையம் கட்டும் பணி, சட்டமன்ற உறுப்பினர் மேம்பாட்டு நிதியில் இருந்து ரூ.6 லட்சம் செலவில் பந்தலூர் முருகன் கோவில் அருகே மேற்கொள்ளப்பட்டு வரும் குடிநீர் குழாய் அமைக்கும் பணியை பார்வையிட்டார்.

பின்னர் நெல்லியாளம் தொழிலாளர் குடியிருப்பு பகுதியில் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் மேம்பாட்டு நிதியில் இருந்து ரூ.6 லட்சம் செலவில் மேற்கொள்ளப்பட்டு வரும் கான்கிரீட் சாலை அமைக்கும் பணியையும், நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் தொகுதி மேம்பாட்டு நிதி திட்டத்தின் கீழ் ரூ.5 லட்சம் செலவில் மேங்கோரேஞ்சு முதல் கொளப்பள்ளி வரை கழிவுநீர் கால்வாய் அமைக்கும் பணியையும் அவர் பார்வையிட்டு ஆய்வு செய்தார். அப்போது பணிகள் தரமாக இருக்க வேண்டும் என கலெக்டர் உத்தரவிட்டார். இதேபோன்று கொளப்பள்ளி முதல் உப்பட்டி வரை ரூ.7 லட்சம் செலவில் தடுப்பு சுவர் கட்டுதல், ஒலிமடாவில் ரூ.7 லட்சம் செலவில் தடுப்பு சுவர் கட்டும் பணி, ரூ.5 லட்சம் செலவில் சாலகுன்னாவில் சாலை அமைக்கும் பணி, பொது நிதி திட்டத்தின் கீழ் ரூ.6.50 லட்சம் செலவில் பொன்னம்மா பாலம் மற்றும் ஆதிவாசி குடியிருப்புக்கு செல்லும் சாலை என மொத்தம் ரூ.57.50 லட்சம் செலவில் நடைபெற்ற வளர்ச்சி பணிகளை கலெக்டர் ஆய்வு செய்தார். அப்போது கூடலூர் ஆர்.டி.ஓ. ராஜ்குமார், நெல்லியாளம் நகராட்சி ஆணையாளர்(பொறுப்பு) வெங்கடாசலம் மற்றும் அலுவலர்கள் உடனிருந்தனர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. ஸ்மார்ட் பெண் திட்டம் தொடக்கம்: விடாமுயற்சி, தைரியம் இருந்தால் பெண்கள் சாதிக்கலாம் - கலெக்டர் பேச்சு
விடாமுயற்சி, தைரியம் இருந்தால் பெண் குழந்தைகள் சாதிக்கலாம் என்று ஸ்மார்ட் பெண் திட்ட தொடக்க விழாவில் கலெக்டர் பேசினார்.
2. 4,721 மாணவர்களுக்கு விலையில்லா சைக்கிள்கள் - கலெக்டர் தொடங்கி வைத்தார்
நீலகிரி மாவட்டத்தில் 4,721 மாணவர்களுக்கு விலையில்லா சைக்கிள்கள் வழங்கும் பணியை கலெக்டர் இன்னசென்ட் திவ்யா தொடங்கி வைத்தார்.
3. நீலகிரி மாவட்டத்தில் 35 கிராம ஊராட்சிகளுக்கு நிதி ஒதுக்கப்படும் - கலெக்டர் இன்னசென்ட் திவ்யா உறுதி
நீலகிரி மாவட்டத்தில் 35 கிராம ஊராட்சிகளுக்கு 14-வது நிதிக்குழு நிதி ஒதுக்கப்படும் என்று கலெக்டர் இன்னசென்ட் திவ்யா உறுதி அளித்தார்.
4. ரூ.28 லட்சத்தில் நலத்திட்ட உதவிகள் - கலெக்டர் வழங்கினார்
நீலகிரியில் 13 பேருக்கு ரூ.28 லட்சத்தில் நலத்திட்ட உதவிகளை கலெக்டர் இன்னசென்ட் திவ்யா வழங்கினார்.
5. கொரோனா பரவுவதை தடுக்க சுற்றுலா பயணிகள் முழு ஒத்துழைப்பு வழங்க வேண்டும் - கண்காணிப்பு அதிகாரி வேண்டுகோள்
கொரோனா பரவுவதை தடுக்க சுற்றுலா பயணிகள் முழு ஒத்துழைப்பு வழங்க வேண்டும் என்று கண்காணிப்பு அதிகாரி வேண்டுகோள் விடுத்துள்ளார்.