மாவட்ட செய்திகள்

கடலூரில் மனுதர்ம நூலின் நகலை எரித்து வி.சி.க.வினர் ஆர்ப்பாட்டம் + "||" + VCK protest by burning a copy of Manudharma book in Cuddalore

கடலூரில் மனுதர்ம நூலின் நகலை எரித்து வி.சி.க.வினர் ஆர்ப்பாட்டம்

கடலூரில் மனுதர்ம நூலின் நகலை எரித்து வி.சி.க.வினர் ஆர்ப்பாட்டம்
தொல்.திருமாவளவன் மீது சென்னையில் பொய்வழக்கு பதிவு செய்யப்பட்டதை உடனே திரும்ப பெற வேண்டும் என்பது உள்ளிட்ட கோரிக்கைகளை வலியுறுத்தி நேற்று தமிழகம் முழுவதும் விடுதலை சிறுத்தைகள் கட்சியினர் ஆர்ப்பாட்டத்தில் ஈடுபட்டனர்.
கடலூர், 

‘மனுதர்ம’ நூலை தடைசெய்ய வேண்டும். விடுதலை சிறுத்தைகள் கட்சியின் தலைவர் தொல்.திருமாவளவன் மீது சென்னையில் பொய்வழக்கு பதிவு செய்யப்பட்டதை உடனே திரும்ப பெற வேண்டும் என்பது உள்ளிட்ட கோரிக்கைகளை வலியுறுத்தி நேற்று தமிழகம் முழுவதும் விடுதலை சிறுத்தைகள் கட்சியினர் ஆர்ப்பாட்டத்தில் ஈடுபட்டனர். அந்த வகையில் கடலூர் மஞ்சக்குப்பத்தில் விடுதலை சிறுத்தைகள் கட்சியினர் ஆர்ப்பாட்டத்தில் ஈடுபட்டனர். இந்த ஆர்ப்பாட்டத்திற்கு கட்சியின் பொதுச்செயலாளர் சிந்தனைச் செல்வன் தலைமை தாங்கினார். மாவட்ட செயலாளர் தென்.சிவக்குமார், தமிழக வாழ்வுரிமை கட்சியின் மாவட்ட செயலாளர் த.ஆனந்த், மக்கள் அதிகாரம் பாலு ஆகியோர் முன்னிலை வகித்தனர். கடலூர் நகர செயலாளர் மு.செந்தில் வரவேற்றார்.

சிறப்பு அழைப்பாளர்களாக கடலூர் நாடாளுமன்ற தொகுதி செயலாளர் பா.தாமரைச்செல்வன், மாவட்ட செயலாளர் சா.முல்லைவேந்தன், அமைப்பு செயலாளர் திருமார்பன் ஆகியோர் கலந்து கொண்டு கோரிக்கையை வலியுறுத்தி கண்டன உரையாற்றினர். அப்போது விடுதலை சிறுத்தைகள் கட்சியினர் திடீரென மனுதர்ம நகலை தீ வைத்து எரித்தனர். அப்போது அங்கு பாதுகாப்பு பணியில் ஈடுபட்டிருந்த போலீசார் தீயை அணைத்து, அவர்களை சமாதானப்படுத்தினர். இதில் நிர்வாகிகள் பழனிவேல், சக்திவேல், சொக்கு, கிட்டு, முரளி, சுபாஷ், குணசேகரன், ராமச்சந்திரன், கலைஞர், திருமாறன், ஒன்றிய கவுன்சிலர்கள் சம்பத், சீனுவாசன், மகி, செங்கதிர், தாஸ், ஜெயக்குமார் மற்றும் பலர் கலந்து கொண்டு கண்டன கோஷங்களை எழுப்பினர். இதற்கிடையே போராட்டத்தில் ஈடுபட்ட 30 பெண்கள் உள்பட 150 பேர் மீது கடலூர் புதுநகர் போலீசார் வழக்குப்பதிவு செய்து விசாரித்து வருகின்றனர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. டெல்லியில் போராடும் விவசாயிகளுக்கு ஆதரவாக பெரம்பலூரில் ஆர்ப்பாட்டம்
டெல்லியில் போராடும் விவசாயிகளுக்கு ஆதரவாக பெரம்பலூரில் ஆர்ப்பாட்டம் 45 பேர் மீது வழக்கு.
2. டெல்லியில் விவசாயிகள் தாக்கப்பட்டதை கண்டித்து திருவாரூரில், புதிய வேளாண் சட்ட நகலை எரித்து ஆர்ப்பாட்டம்
டெல்லியில் விவசாயிகள் தாக்கப்பட்டதை கண்டித்து திருவாரூரில், தமிழக காவிரி விவசாயிகள் சங்கத்தினர் புதிய வேளாண் சட்ட நகலை எரித்து ஆர்ப்பாட்டத்தில் ஈடுபட்டனர்.
3. மத்திய அரசை கண்டித்து தொழிற்சங்க கூட்டமைப்பினர் ஆர்ப்பாட்டம்
மத்திய அரசை கண்டித்து தர்மபுரி மாவட்டத்தில் தொழிற்சங்க கூட்டமைப்பினர் நேற்று வேலை நிறுத்தம் மற்றும் ஆர்ப்பாட்டத்தில் ஈடுபட்டனர்.
4. அரசு ஊழியர்-ஆசிரியர் சங்கங்களின் கூட்டமைப்பினர் ஆர்ப்பாட்டம்
கரூர் தாலுகா அலுவலகம் முன்பு பல்வேறு கோரிக்கைகளை வலியுறுத்தி கரூர் மாவட்ட மத்திய, மாநில அரசு பொதுத்துறை அரசு ஊழியர் மற்றும் ஆசிரியர் சங்கங்களின் கூட்டமைப்பு சார்பில் ஆர்ப்பாட்டம் நடைபெற்றது.
5. பெரம்பலூரில் மத்திய அரசை கண்டித்து தொழிற்சங்கங்களின் கூட்டு நடவடிக்கை குழுவினர் ஆர்ப்பாட்டம்
கோரிக்கைகளை வலியுறுத்தி பெரம்பலூரில் மத்திய அரசை கண்டித்து தொழிற்சங்கங்களின் கூட்டு நடவடிக்கை குழுவினர் ஆர்ப்பாட்டத்தில் ஈடுபட்டனர்.