மாவட்ட செய்திகள்

4-வது நாளாக தொடர்மழை: கோவில்பட்டி - இளையரசனேந்தல் சாலையில் வெள்ளம் + "||" + 4th day of continuous rain: Flood on Kovilpatti - Ilayarasanandal road

4-வது நாளாக தொடர்மழை: கோவில்பட்டி - இளையரசனேந்தல் சாலையில் வெள்ளம்

4-வது நாளாக தொடர்மழை: கோவில்பட்டி - இளையரசனேந்தல் சாலையில் வெள்ளம்
கோவில்பட்டியில், கடந்த சில நாட்களாக பெய்து வரும் கனமழையால் இளையரசனேந்தல் சாலையில் வெள்ளம் கரைபுரண்டு ஓடியது. இந்த சாலையோரத்திலுள்ள ஓடைகளில் உள்ளஆக்கிரமிப்புகளை பொக்லைன் எந்திரம் மூலம் அகற்றும் பணி நடந்து வருகிறது.
கோவில்பட்டி, 

கோவில்பட்டி பகுதியில் நேற்று முன்தினம் இரவு முதல் காலை வரை 4-வது நாளாக விட்டு விட்டு மழை பெய்தது. இதனால் கோவில்பட்டி தினசரி சந்தை உள்ளிட்ட பகுதிகளில் தண்ணீர் குளம்போல் தேங்கியுள்ளது. நகரிலுள்ள ஓடைகள் தூர்வாரப்படாமல் இருப்பதால், மழை நீர் செல்ல வழியின்றி ஆங்காங்கே தேங்கி கிடக்கிறது.

கோவில்பட்டி அத்தை கொண்டானில் உள்ள கண்மாய்க்கு இனாம் மணியாச்சி இந்திரா நகர், சீனிவாசநகர் பகுதியிலிருந்து ஓடைகள் மூலமாக மழைநீர் வந்து சேரும். ஓடைகள் தூர்வாரப்படாமல், ஆக்கிரமிப்புகளால் அடைப்புகள் ஏற்பட்டு இருப்பதால் கோவில்பட்டி நகரில் நேற்று முன்தினம் முதல் காலை வரை பெய்த மழைநீர் ஓடைகள் வழியாக செல்ல வழியில்லாததால், இளையரசனேந்தல் சாலையில் வெள்ளம் கரைபுரண்டு ஓடியது.

ஓடையை தூர்வாரும் பணி

இதனால் கோவில்பட்டியிலிருந்து இளையரசனேந்தல் சாலை மற்றும் கூடுதல் பஸ் நிலையம் செல்லும் பயணிகள், 2 சக்கர வாகனங்கள், ஆட்டோ, கார், பஸ் போன்ற வாகன போக்குவரத்துக்கு சிரமம் ஏற்பட்டது. வாகனங்கள் தண்ணீரில் மிதந்தவாறு சென்றன. தகவல் அறிந்ததும் கோவில்பட்டி தாசில்தார் மணிகண்டன் சம்பவ இடத்திற்கு சென்று ஓடைகளில் ஆக்கிரமிப்புகளை அகற்ற பொக்லைன் எந்திரம் வரவழைத்து ஓடைகளில் தூர்வாரி மழைநீர் மூப்பன்பட்டி கண்மாய்க்கு செல்வதற்கு நடவடிக்கை எடுத்தார்.

அத்தை கொண்டான் கண்மாய்க்கு வரும் நீர்வரத்து ஓடைகளை தூர்வாரி மழைநீர் வரவும் பொதுமக்களுக்கு பாதுகாப்பு நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும். கோவில்பட்டி இளையரசனேந்தல் சாலையில் இரண்டு புறமும் உள்ள ஓடைகளில்ஆக்கிரமிப்புகளை அகற்றி தூர்வாரி மழை நீர் சீராக செல்ல வருவாய்த்துறையினர் நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும் என்று இப்பகுதி மக்கள் வேண்டுகோள் விடுத்துள்ளனர்.

திருச்செந்தூர்

திருச்செந்தூர் சுற்று வட்டார பகுதியில் நேற்று முன்தினம் இரவு பலத்த மழை பெய்தது. அதேபோல் நேற்ற பகலிலும் விட்டு விட்டு மழை பெய்தது. இதனால் தாழ்வான பகுதியில் மழைநீர் குளம் போல் தேங்கி உள்ளது. சாலைகள், தெருக்களில் மழை நீர் தேங்கி கிடந்தன.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. தூத்துக்குடியில் தொடரும் கனமழை உப்பாற்று ஓடையில் வெள்ளம் கரைபுரண்டு ஓடுகிறது
தூத்துக்குடி பகுதியில் பெய்த வரும் தொடர்கனமழை காரணமாக உப்பாற்று ஓடையில் வெள்ளம் கரைபுரண்டு ஓடுகிறது. கோரம்பள்ளம் குளம் நிரம்பியதால் உபரிநீர் வெளியேற்றப்பட்டு வருகிறது.
2. கொட்டி தீர்க்கும் கனமழை: வெள்ளத்தில் தத்தளிக்கும் தூத்துக்குடி
கொட்டித்தீர்க்கும் கனமழையால் தூத்துக்குடி நகரம் மற்றும் கோவில்பட்டியின் தாழ்வான பகுதிகள் வெள்ளத்தில் மிதக்கின்றன.
3. 13 ஏரிகளில் உபரிநீர் திறக்கப்படுவதால் அடையாறு ஆற்றில் வெள்ளப்பெருக்கு
13 ஏரிகளில் இருந்து உபரிநீர் திறந்து விடப்படுவதால் அடையாறு ஆற்றில் வெள்ளம் கரைபுரண்டு ஓடுகிறது.
4. பெங்களூருவில் கனமழையால் சாலைகளில் வெள்ளம் பெருக்கெடுத்து ஓடியது
பெங்களூருவில் கனமழை பெய்ததை அடுத்து சாலைகளில் வெள்ளம் பெருக்கெடுத்து ஓடியது.
5. ஆந்திர மாநிலத்தில் வெள்ளத்தால் பாதிக்கப்பட்ட பகுதிகளை முதல்-மந்திரி ஜெகன் மோகன் ரெட்டி ஆய்வு
ஆந்திர மாநிலத்தில் வெள்ளத்தால் பாதிக்கப்பட்ட பகுதிகளை முதல்-மந்திரி ஜெகன் மோகன் ரெட்டி ஹெலிகாப்டரில் சென்று சேத பாதிப்பை ஆய்வு செய்தார்.