மாவட்ட செய்திகள்

கொரோனா ஊரடங்கிற்கு பிறகு முதல் முறையாக சென்னை விமான நிலையத்தில் 254 விமானங்கள் இயக்கம்; 30 ஆயிரம் பேர் பயணம் + "||" + 254 flights at Chennai airport for the first time since the Corona curfew; 30 thousand people traveled

கொரோனா ஊரடங்கிற்கு பிறகு முதல் முறையாக சென்னை விமான நிலையத்தில் 254 விமானங்கள் இயக்கம்; 30 ஆயிரம் பேர் பயணம்

கொரோனா ஊரடங்கிற்கு பிறகு முதல் முறையாக சென்னை விமான நிலையத்தில் 254 விமானங்கள் இயக்கம்; 30 ஆயிரம் பேர் பயணம்
கொரோனா ஊரடங்கிற்கு பிறகு முதல் முறையாக நேற்று சென்னை விமான நிலையத்தில் 254 விமானங்கள் இயக்கப்பட்டன. இவற்றில் 30 ஆயிரத்துக்கும் மேற்பட்டோர் பயணம் செய்தனர்.
ஊரடங்கில் தளர்வு
இந்தியா முழுவதும் கொரோனா ஊரடங்கால் கடந்த ஆண்டு மாா்ச் மாதம் 24-ந் தேதியில் இருந்து மே மாதம் 24-ந் தேதி வரை 2 மாதங்களுக்கு உள்நாட்டு விமான சேவைகள் முழுவதுமாக தடை விதிக்கப்பட்டு இருந்தது. கடந்த ஆண்டு மே 25-ந் தேதியில் இருந்து ஊரடங்கில் தளர்வுகள் அறிவிக்கப்பட்டதால் உள்நாட்டு விமான சேவைகள் குறைந்த எண்ணிக்கையில் இயங்க தொடங்கின. அதன்பிறகு பயணிகள் எண்ணிக்கையும், விமான சேவைகளும் படிப்படியாக அதிகரிக்கப்பட்டு வந்தன.

சென்னை மீனம்பாக்கம் உள்நாட்டு விமான நிலையத்தில் இருந்து நேற்று முன்தினம் 118 விமானங்கள் பிற நகரங்களுக்கு புறப்பட்டு சென்றன. பிற நகரங்களில் இருந்து சென்னைக்கு 119 விமானங்கள் வந்தன. மொத்தம் 237 விமானங்கள் இயக்கப்பட்டன. அதில் 25 ஆயிரத்து 600 போ் பயணித்தனா்.

254 விமானங்கள்
இந்தநிலையில் நேற்று ஒரே நாளில் சென்னை மீனம்பாக்கம் உள்நாட்டு விமான நிலையத்தில் இருந்து 127 விமானங்கள் புறப்பட்டு சென்றன. சென்னைக்கு 127 விமானங்கள் வந்தன. கொரோனா ஊரடங்கிற்கு பிறகு முதல் முறையாக நேற்று சென்னை விமான நிலையத்தில் 254 விமானங்கள் இயக்கப்பட்டன.

சென்னையில் இருந்து பிற நகரங்களுக்கு சென்ற விமானங்களில் 12 ஆயிரத்து 400 பேரும், பிற நகரங்களில் இருந்து சென்னை வந்த விமானங்களில் 17 ஆயிரத்து 680 பேரும் என 30 ஆயிரத்துக்கும் அதிகமானோா் பயணித்தனர். 8 மாதங்களுக்கு பிறகு விமானங்களின் எண்ணிக்கையும், பயணிகளின் எண்ணிக்கையும் அதிகரித்து உள்ளன.

இதற்கு காரணம் மக்களிடையே கொரோனா வைரஸ் பீதி வெகுவாக குறைந்து பயணிகள் இயல்பாக பயணிக்க தொடங்கி விட்டனா். மேலும் பொங்கல் பண்டிகை தொடா் விடுமுறையில் வெளியூா் சென்று இருந்தவா்கள் ஒட்டு மொத்தமாக சென்னை திரும்புகின்றனா். எனவே பயணிகள் கூட்டம் அதிகரித்துள்ளது என்று விமான நிலைய அதிகாரிகள் தெரிவித்தனர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. வண்ணாரப்பேட்டை-திருவொற்றியூர் மெட்ரோ ரெயில் சேவை தொடக்கம்: வடசென்னை மக்களின் நீண்ட நாள் கனவு நிறைவேறியது
மெட்ரோ ரெயில் சேவை தொடங்கப்பட்டதன் மூலம் வடசென்னை மக்களின் நீண்ட நாள் கனவு நிறைவேறி உள்ளது என்று சென்னையில் மீன்வளத்துறை அமைச்சர் டி.ஜெயக்குமார் கூறினார்.
2. ஆர்யாவின் 400 கி.மீ. தூர சைக்கிள் பயணம்
தமிழ் பட உலகின் முன்னணி கதாநாயகனான ஆர்யா உடற்பயிற்சியில் தீவிரம் காட்டி வருகிறார். அத்துடன் சைக்கிள் பந்தய வீரராகவும் இருக்கிறார்.
3. கொரோனா ஊரடங்கு: வெளிநாடுகளில் தவித்த அப்பாவிகளை தங்க கடத்தலில் ஈடுபடுத்திய கும்பல்; அதிகாரிகள் வெளியிட்ட திடுக்கிடும் தகவல்கள்
கொரோனா ஊரடங்கு காரணமாக வெளிநாடுகளில் தவித்த அப்பாவி தொழிலாளர்களை தங்க கடத்தலில் கும்பல் ஈடுபடுத்திய திடுக்கிடும் தகவல் கிடைத்து உள்ளது.
4. பல்வேறு கோரிக்கைகளை வலியுறுத்தி, 2 நாட்கள் வேதாரண்யத்தில் இருந்து தஞ்சை ராஜராஜசோழன் நினைவிடம் நோக்கி விவசாயிகள் பயணம்
பல்வேறு கோரிக்கைகளை வலியுறுத்தி 2 நாட்கள் வேதாரண்யத்தில் இருந்து தஞ்சை ராஜராஜசோழன் நினைவிடம் நோக்கி விவசாயிகள் பயணம் மேற்கொள்ள உள்ளனர் என்று பி.ஆர்.பாண்டியன் கூறினார்.
5. காஷ்மீரில் இருந்து கன்னியாகுமரி வரை எல்லை பாதுகாப்பு படை வீரர்கள் விழிப்புணர்வு சைக்கிள் பயணம்
காஷ்மீரில் இருந்து கன்னியாகுமரி வரை எல்லை பாதுகாப்பு படை வீரர்கள் விழிப்புணர்வு சைக்கிள் பயணம் மேற்கொண்டனர்.