மாவட்ட செய்திகள்

சென்னை துறைமுகத்தில் கன்டெய்னர் லாரி மோதி ஊழியர் பலி நஷ்டஈடு கேட்டு சக ஊழியர்கள் ஆர்ப்பாட்டம் + "||" + Co-workers protest demanding compensation for container truck collision employee killed in Chennai port

சென்னை துறைமுகத்தில் கன்டெய்னர் லாரி மோதி ஊழியர் பலி நஷ்டஈடு கேட்டு சக ஊழியர்கள் ஆர்ப்பாட்டம்

சென்னை துறைமுகத்தில் கன்டெய்னர் லாரி மோதி ஊழியர் பலி நஷ்டஈடு கேட்டு சக ஊழியர்கள் ஆர்ப்பாட்டம்
சென்னை துறைமுகத்தில் கன்டெய்னர் லாரி மோதி ஊழியர் பலியானார். அவரது குடும்பத்துக்கு நஷ்டஈடு கேட்டு சக ஊழியர்கள் ஆர்ப்பாட்டத்தில் ஈடுபட்டனர்.
பெரம்பூர், 

சென்னை திருவல்லிக்கேணி கற்பகம் கோவில் தெருவைச் சேர்ந்தவர் தமிழ்மணி (வயது 50). இவர், சென்னை துறைமுகத்தில் வேலை செய்து வந்தார். நேற்று மாலை வழக்கம்போல் மோட்டார் சைக்கிளில் துறைமுகத்துக்குள் வேலைக்கு சென்று கொண்டிருந்தார்.

அப்போது எதிரே வந்த கன்டெய்னர் லாரி இவரது மோட்டார்சைக்கிள் மீது மோதியது. இதில் படுகாயம் அடைந்த தமிழ்மணி பரிதாபமாக இறந்தார். இதுபற்றி துறைமுக போலீசார் வழக்குப்பதிவு செய்து கன்டெய்னர் லாரி டிரைவரான கொளத்தூர் சக்தி நகரை சேர்ந்த சரவணன் (21) என்பவரை கைது செய்து விசாரித்து வருகின்றனர்.

ஆர்ப்பாட்டம்

இதனால் அதிர்ச்சி அடைந்த சக ஊழியர்கள் 50 பேர், பலியான தமிழ்மணி குடும்பத்துக்கு நஷ்டஈடு வழங்ககோரி துறைமுக அலுவலகம் முன்பு ஆர்ப்பாட்டத்தில் ஈடுபட்டனர். அவர்களிடம் பேச்சுவார்த்தை நடத்திய துறைமுக அதிகாரிகள், பலியான தமிழ்மணி குடும்பத்துக்கு நஷ்டஈடு வழங்குவதாக உறுதி அளித்தனர். இதனால் ஆர்ப்பாட்டத்தை கைவிட்டு கலைந்து சென்றனர். இதனால் துறைமுக வளாகத்தில் சிறிது நேரம் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. பணி நிறைவு சான்றிதழை உடனடியாக வழங்க வலியுறுத்தி எம்.பி.பி.எஸ். மாணவர்கள் ஆர்ப்பாட்டம்
பணி நிறைவு சான்றிதழ் உடனடியாக வழங்கக்கோரி தமிழகம் முழுவதும் இறுதி ஆண்டு எம்.பி.பி.எஸ். மாணவர்கள் நேற்று ஆர்ப்பாட்டத்தில் ஈடுபட்டனர்.
2. முதல்-அமைச்சர் தாயார் குறித்து அவதூறு ஆ.ராசாவை கண்டித்து அ.தி.மு.க.வினர் ஆர்ப்பாட்டம்
முதல்-அமைச்சர் தாயார் குறித்து அவதூறாக பேசியதாக ஆ.ராசாவை கண்டித்து சென்னையில் 15 இடங்களில் அ.தி.மு.க.வினர் ஆர்ப்பாட்டம் நடத்தினர்.
3. பா.ஜ.க., காங்கிரஸ் கட்சிகளை கண்டித்து யாதவ மகா சபை ஆர்ப்பாட்டம்
தமிழக சட்டமன்ற தேர்தலையொட்டி, பா.ஜ.க. மற்றும் காங்கிரஸ் கட்சி வேட்பாளர்களில் யாதவர்கள் இடம்பெறாததை கண்டித்து அகில இந்திய யாதவ மகாசபை அறக்கட்டளை சார்பில் சென்னை வள்ளுவர் கோட்டம் அருகே நேற்று ஆர்ப்பாட்டம் நடந்தது.
4. சேலத்தில் மாதர் சங்கத்தினர் ஆர்ப்பாட்டம்
சேலத்தில் நேற்று அனைத்திந்திய மாதர் சங்கம் சார்பில் ஆர்ப்பாட்டம் நடைபெற்றது.
5. பெண் ஐ.பி.எஸ். அதிகாரி மீதான பாலியல் தொல்லைக்கு கண்டனம்: தி.மு.க. மகளிரணி ஆர்ப்பாட்டம்
பெண் ஐ.பி.எஸ். அதிகாரி மீதான பாலியல் தொல்லைக்கு கண்டனம் தெரிவித்து சென்னையில் கனிமொழி எம்.பி. தலைமையில் தி.மு.க. மகளிரணி சார்பில் நேற்று ஆர்ப்பாட்டம் நடைபெற்றது.