மாவட்ட செய்திகள்

மது விற்ற 2 பேர் கைது + "||" + Arrested

மது விற்ற 2 பேர் கைது

மது விற்ற 2 பேர் கைது
சிவகாசி அருகே மது விற்ற 2 பேரை போலீசார் கைது செய்தனர்.
சிவகாசி, 
திருத்தங்கல் போலீஸ் நிலைய எல்லைக்கு உட்பட்ட பகுதியில் போலீசார் ரோந்து பணியில் ஈடுபட்டனர். அப்போது அங்குள்ள வேன் நிறுத்தம் அருகில் மணிகண்டன் (வயது 36) என்பவர் மதுபாட்டில்களை பதுக்கி வைத்து விற்பனை செய்ததாக கூறப்படுகிறது. அவரை கைது செய்த போலீசார் அவரிடம் இருந்து 8 மதுபாட்டில்களை பறிமுதல் செய்தனர். இதேபோல் தனியார் ஆஸ்பத்திரி அருகில் சுக்கிரவார்பட்டியை சேர்ந்த மாரீஸ்வரன் (26) என்பவர் மதுபாட்டில்களை பதுக்கி வைத்து விற்பனை செய்துள்ளார். அவரை போலீசார் கைது செய்து 15 மது பாட்டில்களை பறிமுதல் செய்தனர். திருத்தங்கல் பகுதியில் தொடர்ந்து அனுமதியின்றி மதுபாட்டில்களை பதுக்கி வைத்து விற்பனை செய்யும் சம்பவம் நடந்து வருகிறது. எனவே திருத்தங்கல் போலீஸ் நிலைய அதிகாரிகள் சம்பந்தப் பட்டவர்கள் மீது உரிய நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும் என சமூக ஆர்வலர்கள் கோரிக்கை விடுத்துள்ளனர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. இரும்பு கம்பியால் தாக்கியவர் கைது
லாரி டிரைவரை இரும்பு கம்பியால் தாக்கியவர் கைது செய்யப்பட்டார்.
2. மதுபாட்டில்கள் பறிமுதல்; 16 பேர் கைது
மதுபாட்டில்கள் பறிமுதல்; 16 பேர் கைது
3. காஞ்சீபுரத்தில் மணல் கடத்திய 7 பேர் கைது
காஞ்சீபுரம் செவிலிமேடு பாலாறு, திருப்பருத்திக்குன்றம் வேகவதி ஆற்றுப்படுகை போன்ற பகுதிகளில் நேற்று காலை காஞ்சீபுரம் தாலுகா போலீஸ் இன்ஸ்பெக்டர் ராஜகோபால், சப்-இன்ஸ்பெக்டர் ராஜமாணிக்கம், போலீஸ் ஏட்டு சிவராஜன் ஆகியோர் ரோந்துப்பணியில் ஈடுபட்டனர்.
4. சென்னை தாம்பரத்தில் ‘ரெம்டெசிவிர்’ மருந்தை கள்ளச்சந்தையில் விற்ற டாக்டர் கைது
சென்னை தாம்பரத்தில் ‘ரெம்டெசிவிர்’ மருந்தை கள்ளச்சந்தையில் விற்ற டாக்டர் மற்றும் உடந்தையாக இருந்த நண்பர் இருவரையும் போலீசார் கைது செய்தனர்.
5. மோட்டார் சைக்கிள் திருடிய 2 பேர் கைது
மோட்டார் சைக்கிள் திருடிய 2 பேர் கைது