மாவட்ட செய்திகள்

ஈரோட்டில் விற்பனைக்காக வீட்டில் பதுக்கி வைக்கப்பட்ட521 கிலோ புகையிலை பொருட்கள் பறிமுதல் + "||" + Tobacco products

ஈரோட்டில் விற்பனைக்காக வீட்டில் பதுக்கி வைக்கப்பட்ட521 கிலோ புகையிலை பொருட்கள் பறிமுதல்

ஈரோட்டில் விற்பனைக்காக வீட்டில் பதுக்கி வைக்கப்பட்ட521 கிலோ புகையிலை பொருட்கள் பறிமுதல்
ஈரோட்டில் விற்பனைக்காக வீட்டில் பதுக்கி வைக்கப்பட்ட 521 கிலோ புகையிலை பொருட்கள் பறிமுதல் செய்யப்பட்டது.
ஈரோடு
ஈரோடு 46 புதூர் நொச்சிக்காட்டுவலசு பகுதியில் உள்ள ஒரு வீட்டில் தமிழக அரசால் தடை செய்யப்பட்ட புகையிலை பொருட்கள் பதுக்கி வைக்கப்பட்டு இருப்பதாக டவுன் துணை போலீஸ் சூப்பிரண்டு ஆனந்தகுமாருக்கு ரகசிய தகவல் கிடைத்தது. அதன்பேரில் அவரும், தாலுகா போலீஸ் இன்ஸ்பெக்டர் சோமசுந்தரம், சப்- இன்ஸ்பெக்டர் சசிகலா மற்றும் போலீசார் 46 புதூர் நொச்சிக்காட்டுவலசு பகுதியில் சோதனை மேற்கொண்டனர்.
அப்போது ஒரு வீட்டில் தமிழக அரசால் தடை செய்யப்பட்ட 521 கிலோ புகையிலை பொருட்கள் மூட்டை மூட்டையாக பதுக்கி வைக்கப்பட்டு இருந்தது கண்டுபிடிக்கப்பட்டது. இதையடுத்து வீட்டில் இருந்தவரை பிடித்து போலீசார் விசாரணை நடத்தினர். விசாரணையில் அவர் அதே பகுதியை சேர்ந்த நாட்ராயன் (வயது 39) என்பதும், அவர் வெளி மாநிலங்களில் இருந்து புகையிலை பொருட்களை வாங்கி வந்து பதுக்கி வைத்து அதை ஈரோட்டில் உள்ள பல்வேறு கடைகளுக்கு விற்பனைக்காக அனுப்பி வந்ததும் தெரியவந்தது.
இதைத்தொடர்ந்து தாலுகா போலீசார் வழக்குப்பதிவு செய்து நாட்ராயனை கைது செய்தனர். மேலும் அவரிடம் இருந்து 521 கிலோ புகையிலை பொருட்கள் மற்றும் மோட்டார்சைக்கிளும் பறிமுதல் செய்யப்பட்டது. இதன் மதிப்பு ரூ.3 லட்சத்து 50 ஆயிரம் ஆகும். இதேபோல் ஈரோடு ஈ.பி.பி. நகர் பகுதியில் மளிகை கடையில் புகையிலை பொருட்களை விற்பனைக்காக வைத்திருந்த கடை உரிமையாளர்கள் விஜயகுமார் (49), தாதேஸ்வரன் ஆகியோரை வீரப்பன்சத்திரம் போலீசார் நேற்று முன்தினம் கைது செய்தனர். இவர்களிடம் இருந்து ரூ.1,800 மதிப்பிலான புகையிலை பொருட்கள் பறிமுதல் செய்யப்பட்டன.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. மைசூரில் இருந்து திருச்சிக்கு கடத்தி வந்த ரூ.30½ லட்சம் புகையிலை பொருட்கள் பறிமுதல்
மைசூரில் இருந்து திருச்சிக்கு காய்கறி மூட்டைகளுக்கு அடியில்வைத்து கடத்தப்பட்ட ரூ.30½ லட்சம் மதிப்புள்ள புகையிலை பொருட்களை கோட்டை போலீசார் பறிமுதல் செய்தனர். இதுதொடர்பாக 4 பேரை கைது செய்த போலீசார், அவர்களிடம் தொடர்ந்து விசாரணை நடத்தி வருகிறார்கள்.
2. 840 கிலோ புகையிலை பொருட்கள் கோர்ட்டில் ஒப்படைப்பு
பெங்களூருவில் இருந்து ரெயிலில் கடத்தி வரப்பட்ட 840 கிலோ புகையிலை பொருட்கள் கோர்ட்டில் ஒப்படைக்கப்பட்டது.
3. ஓசூரில் நடந்த வாகன சோதனையில் காரில் கடத்திய புகையிலை பொருட்கள் பறிமுதல் டிரைவர் கைது
கர்நாடகாவில் இருந்து வேலூருக்கு காரில் கடத்திய புகையிலை பொருட்களை ஓசூரில் போலீசார் பறிமுதல் செய்தனர். இதுதொடர்பாக கார் டிரைவர் கைது செய்யப்பட்டார்.
4. புகையிலை பொருட்கள் விற்ற 3 பேர் கைது
வேடசந்தூர் அருகே புகையிலை பொருட்கள் விற்ற 3 பேரை போலீசார் கைது செய்தனர்.
5. வீடுகளில் பதுக்கப்பட்ட 572 கிலோ புகையிலை பொருட்கள்- ரூ.1½ லட்சம் பறிமுதல்
வீடுகளில் பதுக்கப்பட்ட 572 கிலோ புகையிலை பொருட்கள் மற்றும் ரூ.1½ லட்சம் பறிமுதல் செய்யப்பட்டது.