மாவட்ட செய்திகள்

தனக்கு பாலியல் தொல்லை கொடுத்தவரை கைது செய்யாதது மனஉளைச்சலாக உள்ளது; குழந்தைகள் உதவி எண்ணில் தொடர்பு கொண்டு சிறுமி வேதனை + "||" + It is depressing not to arrest someone who has sexually harassed him; The little girl was in pain by contacting the children's helpline

தனக்கு பாலியல் தொல்லை கொடுத்தவரை கைது செய்யாதது மனஉளைச்சலாக உள்ளது; குழந்தைகள் உதவி எண்ணில் தொடர்பு கொண்டு சிறுமி வேதனை

தனக்கு பாலியல் தொல்லை கொடுத்தவரை கைது செய்யாதது மனஉளைச்சலாக உள்ளது; குழந்தைகள் உதவி எண்ணில் தொடர்பு கொண்டு சிறுமி வேதனை
போக்சோ சட்டத்தில் வழக்குப்பதிவு செய்தும் தனக்கு பாலியல் தொல்லை கொடுத்தவரை கைது செய்யாதது மனஉளைச்சலாக உள்ளது என்று குழந்தைகள் உதவி எண்ணில் தொடர்பு கொண்டு சிறுமி கூறினார்.

சென்னை வானகரம் பகுதியை சேர்ந்த 34 வயது பெண், தனது கணவர் இறந்து விட்டதால் கார் டிரைவரான கற்பகக்கனி என்பவரை 2-வது திருமணம் செய்து கொண்டார். இதற்கடையில் முதல் கணவருக்கு பிறந்த தனது 13 வயது மகளுக்கு தனது 2-வது கணவர் பாலியல் தொல்லை கொடுத்ததாக திருமங்கலம் அனைத்து மகளிர் போலீசில் அந்த பெண் புகார் கொடுத்தார். அதன்பேரில் போலீசார் போக்சோ சட்டத்தில் வழக்குப்பதிவு செய்தும் கற்பகக்கனியை கைது செய்யவில்லை என கடந்த செப்டம்பர் மாதம் கமிஷனர் அலுவலகத்தில் அந்த பெண் மீண்டும் புகார் கொடுத்தார். மேலும் இந்த வழக்கு தொடர்பாக தொடர்ந்து விசாரணை செய்ய மகளிர் போலீசார் பணம் கேட்டதாகவும், என்னிடம் பணம் இல்லாததால் போலீஸ் நிலைய கழிவறையை 3 நாட்கள் சுத்தம் செய்ய வைத்ததாகவும் பரபரப்பு புகாரை கூறி இருந்தார்.

இந்தநிலையில் கோவையில் பாலியல் தொல்லைக்கு ஆளான பள்ளி மாணவி தூக்குப்போட்டு தற்கொலை செய்து கொண்டதை தொடர்ந்து, பாலியல் தொடர்பாக சந்தேகம் இருந்தால் குழந்தைகள் பாதுகாப்பு அவசர உதவி எண் ‘1098’ என்ற எண்ணுக்கு போன் செய்யலாம் என்று அறிவிக்கப்பட்டு உள்ளது.

இதை அறிந்த 13 வயது சிறுமி, அவசர உதவி எண் ‘1098’-க்கு போன் செய்து, “எனக்கு பாலியல் தொல்லை கொடுத்த எனது தாயின் 2-வது கணவர் மீது போக்சோ சட்டத்தில் வழக்குப்பதிவு செய்தும் போலீசார் அவரை இன்னும் கைது செய்யாததால் தான் கடும் மன உளைச்சலில் இருப்பதாக” கூறினார். இதுகுறித்து சிறுமி பேசிய 19 நிமிட ஆடியோ, தற்போது சமூக வலைதளங்களில் வைரலாகி வருகிறது.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. சிறுமிக்கு பாலியல் தொல்லை; பெண் உள்பட 3 பேர் மீது வழக்கு
சிறுமிக்கு பாலியல் தொல்லை கொடுத்ததாக பெண் உள்பட 3 பேர் மீது வழக்குப்பதிவு செய்யப்பட்டது.
2. பள்ளி மாணவிக்கு பாலியல் தொல்லை தொழிலாளிக்கு 5 ஆண்டு சிறை
பள்ளி மாணவிக்கு பாலியல் தொந்தரவு அளித்த தொழிலாளிக்கு 5 ஆண்டு சிறை தண்டனை விதித்து விழுப்புரம் போக்சோ கோர்ட்டில் தீர்ப்பு கூறப்பட்டது.
3. சிறுமிக்கு பாலியல் தொல்லை: 8 முறை கத்தியால் குத்திய நபர் கைது
குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் பாதிக்கப்பட்டவரை 13 வினாடிகளில் எட்டு முறை கத்தியால் குத்தியதாக கூறப்படுகிறது.
4. பாலியல் தொல்லை காரணமாக பிளஸ்-1 மாணவி தூக்குப்போட்டு தற்கொலை
மாங்காடு அருகே பாலியல் தொல்லை காரணமாக பிளஸ்-1 மாணவி தூக்குப்போட்டு தற்கொலை செய்துகொண்டார். அவர் உருக்கமாக எழுதிய 3 கடிதங்கள் போலீசாரிடம் சிக்கின.
5. மாணவிக்கு பாலியல் தொல்லை; பள்ளி தாளாளர் அதிரடி கைது
திருச்சியில் பள்ளி மாணவிக்கு பாலியல் தொல்லை கொடுத்த தாளாளரை போலீசார் அதிரடியாக கைது செய்தனர். அவரை பணியிடை நீக்கம் செய்து கல்வித்துறை அதிகாரி நடவடிக்கை எடுத்துள்ளார்.