குர்கானில் கட்டிடம் இடிந்து விழுந்து விபத்து: 6 பேர் உயிரிழப்பு, மீட்பு பணி தீவிரம்


குர்கானில் கட்டிடம் இடிந்து விழுந்து விபத்து: 6 பேர் உயிரிழப்பு, மீட்பு பணி தீவிரம்
x
தினத்தந்தி 24 Jan 2019 12:27 PM GMT (Updated: 2019-01-24T17:57:19+05:30)

குர்கானில் கட்டிடம் இடிந்து விழுந்து விபத்து நேரிட்டதில் 6 பேர் உயிரிழந்தனர்.

குர்கான்,

அரியானா மாநிலம் குர்கானில் இன்று காலை 4 மாடிகளை கொண்ட அடிக்குமாடி கட்டிடம் இடிந்து விழுந்து விபத்து நேரிட்டது. விபத்து தொடர்பாக தகவல் அறிந்ததும் மீட்பு குழுவினர் விரைந்து சென்று மீட்பு பணியை தொடங்கினர்.  மீட்பு பணியின்போது 6 பேர் சடலமாக மீட்கப்பட்டுள்ளனர். இரண்டு பேர் மட்டும் உள்ளே சிக்கியுள்ளனர் என தெரிவிக்கப்படுகிறது. அப்பகுதியில் தொடர்ந்து  மீட்பு பணிகள் நடைபெற்று வருகிறது. இதுதொடர்பாக வழக்குப்பதிவு செய்துள்ள போலீசார் கட்டிடத்தின் உரிமையாளரை தேடி வருகிறார்கள்.

Next Story