மாநில செய்திகள்

மின்சாரம் தாக்கியும், பாம்பு கடித்தும் உயிரிழந்த 24 பேர் குடும்பத்துக்கு தலா ரூ.3 லட்சம் நிதி உதவி; எடப்பாடி பழனிசாமி உத்தரவு + "||" + 24 people have died of snake bites and Electricity attacked, each Rs 3 lakh financial assistance to the family; Edapadi Palanisamy order

மின்சாரம் தாக்கியும், பாம்பு கடித்தும் உயிரிழந்த 24 பேர் குடும்பத்துக்கு தலா ரூ.3 லட்சம் நிதி உதவி; எடப்பாடி பழனிசாமி உத்தரவு

மின்சாரம் தாக்கியும், பாம்பு கடித்தும் உயிரிழந்த 24 பேர் குடும்பத்துக்கு தலா ரூ.3 லட்சம் நிதி உதவி;  எடப்பாடி பழனிசாமி உத்தரவு
தமிழகத்தில் பல்வேறு இடங்களில் மின்சாரம் தாக்கியும், பாம்பு கடித்தும் உயிரிழந்த 24 பேர் குடும்பத்திற்கு தலா ரூ.3 லட்சம் நிதி உதவி வழங்கி முதல்-அமைச்சர் எடப்பாடி பழனிசாமி உத்தரவிட்டுள்ளார்.
சென்னை, 

முதல்-அமைச்சர் எடப்பாடி பழனிசாமி வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில் கூறப்பட்டு இருப்பதாவது:-

விழுப்புரம் மாவட்டம் பாலப்பட்டு ஜெய்சங்கரின் மகன் ஜெயகாந்த் எதிர்பாராதவிதமாக அறுந்து கிடந்த மின் கம்பியை மிதித்ததில், மின்சாரம் தாக்கி உயிர் இழந்தார். சாமியாடிகுச்சிப்பாளையத்தை சேர்ந்த ரங்கையனின் மகன் ராமச்சந்திரன் விவசாய நிலத்திற்கு சென்றபோது அறுந்து கிடந்த மின்கம்பியை மிதித்ததில் மின்சாரம் தாக்கி பலியானார்.

சேரனூரை சேர்ந்த ஏழுமலையின் மகன் ஜெனகன் மின் பழுது நீக்கும் பணியில் ஈடுபட்டிருந்தபோது மின்சாரம் தாக்கி இறந்தார். வேலூர் மாவட்டம் பலவன்சாத்தை சேர்ந்த பானுமதியின் மகன் சதீஷ்குமார் தனது வீட்டின் மாடிக்கு சென்றபோது, மின்சாரம் தாக்கி உயிர் இழந்தார்.

திருச்சி மாவட்டம் பெருகமணியில் உள்ள உயர்நிலைப்பள்ளியில் பயின்று வந்த தர்மபுரி மாவட்டத்தை சேர்ந்த சாயதியின் மகன் அஸ்வின்குமார் அறுந்து விழுந்த மின் கம்பியை மிதித்ததில் மின்சாரம் தாக்கி பலியானார். சென்னை பெரம்பூர் வட்டம், வியாசர்பாடி முனுசாமியின் மகன் முருகன் துணை மின் நிலையத்தில் பராமரிப்பு பணியில் ஈடுபட்டிருந்த போது, மின்சாரம் தாக்கி இறந்தார்.

திருவள்ளூர் மாவட்டம் அம்மையார்குப்பம் அருணாச்சலத்தின் குமரன் மின்சாரம் தாக்கி கீழே விழுந்து பலியானார். ராணிப்பேட்டை மாவட்டம் ரெட்டிவலம் ஏழுமலையின் மனைவி கமலா விவசாய நிலத்தில் மின்சாரம் தாக்கி இறந்தார். நெமிலி வட்டம் கீழ்க்களத்தூர் மதுரா மானாமதுரையை சேர்ந்த தனபாக்கியத்தின் கணவர் சேகர் விவசாய நிலத்தில் மின் கம்பியை மிதித்ததில் மின்சாரம் தாக்கி உயிர் இழந்தார்.

தொண்டமாநத்தம் முருகனின் மகன் பிரேம்குமார் மின்சாரம் தாக்கி உயிர் இழந்தார். சாணார்பெண்டை அம்பிகாவின் கணவர் லட்சுமணன் அறுந்து விழுந்த மின் கம்பியை மிதித்ததில் மின்சாரம் தாக்கி பலியானார்.

திருவாரூர் மாவட்டம் பெருமாளகரம் நாராயணசாமியின் மகன் நாடிமுத்து, விவசாய நிலத்திற்கு சென்று கொண்டிருந்தபோது மின் கம்பி அறுந்து விழுந்து மின்சாரம் தாக்கி உயிர் இழந்தார். கன்னியாகுமரி மாவட்டம் பேச்சிப்பாறை கிருஷ்ணதாசின் மகன் சுபாஷ், சதீஷ்குமாரின் மகன் சஜின் சலோ மற்றும் ரோலண்ட் ரமேசின் மகன் மன்மோகன் ஆகிய 3 பேரும் மின்சாரம் தாக்கி இறந்தனர்.

திருவண்ணாமலை மாவட்டம் நெடுங்கல் முனுசாமியின் மகன் சம்பத் விவசாய நிலத்தில் அறுந்து கிடந்த மின்கம்பியை மிதித்ததில் மின்சாரம் தாக்கி உயிர் இழந்தார்.

வேலூர் மாவட்டம் திருவலம் கூட்ரோடு மின்வாரிய குடியிருப்பை சேர்ந்த சுபித்ராவின் கணவர் மதன்குமார் மின்கம்பத்தில் பழுது நீக்கும் பணியில் ஈடுபட்டிருந்தபோது மின்சாரம் தாக்கி பலியானார்.

நாகப்பட்டினம் மாவட்டம் பிராயதியங்கரை கணேசனின் மகன் பாலமுருகன் தெருவிளக்கு கம்பத்தில் பழுது நீக்கும் பணியில் ஈடுபட்டிருந்தபோது, மின்சாரம் தாக்கி உயிர் இழந்தார். புதுக்கோட்டை மாவட்டம் காட்டுநாவல் ரவிச்சந்திரனின் மகன் அய்யப்பன் எதிர்பாரத விதமாக மின்சாரம் தாக்கி இறந்தார்.

சிவகங்கை மாவட்டம் இலுப்பக்குடி மூக்கையாவின் மகன்ஆதித்யா விவசாய நிலத்தில் உள்ள நிலைக்கம்பியை பிடித்தபோது மின்சாரம் தாக்கி உயிர் இழந்தார். ஈரோடு மாவட்டம் நஞ்சனாபுரம் பழனியின் மகன் சண்முகசுந்தரம் மின்மாற்றியில் பழுது நீக்கும் பணியில் ஈடுபட்டிருந்தபோது மின்கம்பத்தில் இருந்து தவறி விழுந்து இறந்தார்.

ராமநாதபுரம் மாவட்டம் கல்கிணற்றுவலசை ரமேஷின் மகன் கார்த்தீஸ்வரன் மின்சாரம் தாக்கி பலியானார். விருதுநகர் மாவட்டம் மேலராஜகுலராமன் கிராமத்தை சேர்ந்த முத்துராமலிங்கத்தின் மகன் ஆறுமுகம் பாம்பு கடித்து உயிர் இழந்தார்.

விழுப்புரம் மாவட்டம் தேவதானம்பேட்டை கிருஷ்ணமூர்த்தியின் மனைவி லட்சுமி பாம்பு கடித்து உயிர் இழந்தார். இந்த செய்திகளை அறிந்து நான் மிகுந்த வேதனை அடைந்தேன். மின்சாரம் தாக்கியும், பாம்பு கடித்தும் உயிர் இழந்த 24 பேரின் குடும்பத்திற்கு எனது ஆழ்ந்த இரங்கலையும், அனுதாபத்தையும் தெரிவித்துக்கொள்கிறேன்.

உயிர் இழந்த 24 பேரின் குடும்பத்திற்கு தலா ரூ.3 லட்சம் முதல்-அமைச்சரின் பொது நிவாரண நிதியிலிருந்து வழங்க உத்தரவிட்டுள்ளேன்.

இவ்வாறு அதில் கூறப்பட்டுள்ளது.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. மதுரையில் உற்சாக வரவேற்பு: எடப்பாடி பழனிசாமி இன்று ராமநாதபுரம் வருகை
நேற்று மதுரை வந்த முதல்-அமைச்சர் எடப்பாடி பழனிசாமிக்கு உற்சாக வரவேற்பு அளிக்கப்பட்டது. அவர் இன்று, ராமநாதபுரம் சென்று கொரோனா தடுப்பு பணிகளை ஆய்வு செய்கிறார்.
2. பெண்களை பின்தொடர்ந்தால் 7 ஆண்டு சிறை வரதட்சணை கொடுமைக்கு 10 ஆண்டு ஜெயில் சட்டசபையில் எடப்பாடி பழனிசாமி அறிவிப்பு
பெண்களை பின்தொடர்ந்தால் 7 ஆண்டு சிறை தண்டனையும், வரதட்சணை கொடுமைகளுக்கு 10 ஆண்டு ஜெயில் தண்டனை விதிக்கவும் சட்டத்திருத்தம் கொண்டு வர மத்திய அரசுக்கு பரிந்துரைக்கப்படும் என்று சட்டசபையில் முதல்-அமைச்சர் எடப்பாடி பழனிசாமி அறிவித்தார்.
3. தமிழக அரசு ஒருபோதும் பின்வாங்காது ‘இருமொழி கொள்கையே நீடிக்கும்’- எடப்பாடி பழனிசாமி திட்டவட்டம்
தமிழ்நாட்டில் இருமொழி கொள்கையே நீடிக்கும் என்று சட்டசபையில் முதல்-அமைச்சர் எடப்பாடி பழனிசாமி திட்டவட்டமாக அறிவித்தார்.
4. பொதுமக்களின் குறைகளுக்கு உடனடியாக தீர்வுகாண முதல்-அமைச்சரின் உதவி மையம்-சட்டசபையில் எடப்பாடி பழனிசாமி அறிவிப்பு
பொதுமக்களின் குறைகளுக்கு உடனடியாக தீர்வுகாண முதல்-அமைச்சரின் உதவி மையம் மற்றும் ஒருங்கிணைக்கப்பட்ட குறைதீர்ப்பு மேலாண்மை திட்டம் தொடங்கப்பட உள்ளதாக சட்டசபையில் முதல்-அமைச்சர் எடப்பாடி பழனிசாமி அறிவித்தார்.
5. எடப்பாடி பழனிசாமிக்கு ஆதரவாக ஒட்டப்பட்ட போஸ்டர் கிழிப்பு ஆண்டிப்பட்டி அருகே பரபரப்பு
ஆண்டிப்பட்டி அருகே முதல்-அமைச்சர் எடப்பாடி பழனிசாமிக்கு ஆதரவாக ஒட்டப்பட்ட போஸ்டரை கிழித்ததால் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.