மாநில செய்திகள்

எடப்பாடி பழனிசாமி ஆயுத பூஜை வாழ்த்து + "||" + Edappadi Palanisamy Greetings to the Armed Puja

எடப்பாடி பழனிசாமி ஆயுத பூஜை வாழ்த்து

எடப்பாடி பழனிசாமி ஆயுத பூஜை வாழ்த்து
முதல்-அமைச்சர் எடப்பாடி பழனிசாமி ஆயுத பூஜை மற்றும் விஜயதசமி வாழ்த்துகளை தெரிவித்துள்ளார்.
சென்னை,

முதல்-அமைச்சர் எடப்பாடி பழனிசாமி வெளியிட்டுள்ள ஆயுத பூஜை மற்றும் விஜயதசமி வாழ்த்து செய்தியில் கூறப்பட்டிருப்பதாவது:-

நவராத்திரி பண்டிகையின் இறுதி நாளான ஒன்பதாவது நாளில் ஆயுத பூஜை திருநாளையும், அதற்கடுத்த பத்தாவது நாளில் விஜயதசமி திருநாளையும் பக்தியுடனும், மகிழ்ச்சியுடனும் கொண்டாடும் எனது அன்பிற்குரிய தமிழ்நாட்டு மக்கள் அனைவருக்கும் எனது உளம் கனிந்த ஆயுத பூஜை மற்றும் விஜயதசமி திருநாள் நல்வாழ்த்துகளை தெரிவித்துக்கொள்கிறேன்.


மனித வாழ்வில் ஏற்றம் பெற ஆற்றல், செல்வம் மற்றும் கல்வி ஆகியவை இன்றியமையாதது ஆகும். மக்கள் அனைவரும் தங்கள் வாழ்வில் ஆற்றலில் மிகுந்து, செல்வத்தில் சிறந்து, கல்வியில் உயர்ந்து விளங்கிட மலைமகளையும், திருமகளையும், கலைமகளையும் போற்றி வணங்குவது நவராத்திரி பண்டிகையின் சிறப்பாகும்.

செய்யும் தொழிலே தெய்வம் என்று மதித்து, தொழிலின் மேன்மையை போற்றும் வகையில், மக்கள் தங்களது தொழிலுக்கு ஆதாரமாக விளங்குகின்ற தொழிற் கருவிகளை பூஜைக்குரிய பொருட்களாக வைத்து, மேன்மேலும் தொழில் வளர இறைவனை வேண்டி வழிபட்டு ஆயுத பூஜை திருநாளை கொண்டாடுவார்கள்.

விஜயதசமி திருநாளன்று தொடங்கப்படும் காரியங்கள் அனைத்தும் வெற்றி பெறும் என்ற நம்பிக்கையில், மக்கள் இறைவனை வணங்கி, கல்வி, கலை, தொழில் போன்ற நற்காரியங்களை தொடங்கி வெற்றித் திருநாளான விஜயதசமி திருநாளை கொண்டாடுவார்கள். இந்த சிறப்புமிக்க ஆயுத பூஜை மற்றும் விஜயதசமி திருநாட்களை மகிழ்ச்சியுடன் கொண்டாடும் தமிழ்நாட்டு மக்கள் அனைவரும், எல்லா நலன்களையும், வளங்களையும் பெற்று, வாழ்வில் வெற்றி மேல் வெற்றி பெற்று சீரோடும், சிறப்போடும் வாழ்ந்திட வேண்டும் என்று வாழ்த்தி, எனது மனமார்ந்த நல்வாழ்த்துகளை மீண்டும் ஒருமுறை உரித்தாக்கிக்கொள்கிறேன். இவ்வாறு அதில் கூறப்பட்டுள்ளது.

சரஸ்வதி பூஜை மற்றும் ஆயுத பூஜை இன்று கொண்டாடப்பட உள்ளதையொட்டி அ.தி.மு.க. இணை ஒருங்கிணைப்பாளரும், தமிழக முதல்-அமைச்சருமான எடப்பாடி பழனிசாமி, அ.தி.மு.க. ஒருங்கிணைப்பாளரும், துணை முதல்-அமைச்சருமான ஓ.பன்னீர்செல்வம் ஆகியோர் கூட்டாக வாழ்த்து தெரிவித்துள்ளனர்.

பா.ஜ.க. தலைவர் எல்.முருகன், த.மா.கா. தலைவர் ஜி.கே.வாசன், அ.ம.மு.க. பொதுச்செயலாளர் டி.டி.வி.தினகரன், சமத்துவ மக்கள் கட்சி தலைவர் சரத்குமார், புதிய நீதிக்கட்சி நிறுவனர் ஏ.சி.சண்முகம், பெருந்தலைவர் மக்கள் கட்சி தலைவர் என்.ஆர்.தனபாலன், கொங்குநாடு மக்கள் தேசிய கட்சியின் பொதுச்செயலாளர் ஈ.ஆர்.ஈஸ்வரன், இந்திய ஜனநாயக கட்சி நிறுவனர் டி.ஆர்.பாரிவேந்தர், சமத்துவ மக்கள் கழக நிறுவன தலைவர் ஏ.நாராயணன், மக்கள் தேசிய கட்சி தலைவர் சேம.நாராயணன், அய்யா வைகுண்டர் மக்கள் கட்சி தலைவர் ஜெ.முத்துரமேஷ் நாடார், காந்தி காமராஜ் காங்கிரஸ் கட்சி தலைவர் மணி அரசன் ஆகியோரும் வாழ்த்து தெரிவித்துள்ளனர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. அரசின் மீது பழி சுமத்துவதையே மு.க.ஸ்டாலின் வாடிக்கையாக கொண்டுள்ளார் எடப்பாடி பழனிசாமி கடும் தாக்கு
அரசின் மீது பழி சுமத்துவதையே மு.க.ஸ்டாலின் வாடிக்கையாக கொண்டுள்ளார் என்று முதல்-அமைச்சர் எடப்பாடி பழனிசாமி கடுமையாக தாக்கிப் பேசினார்.
2. அரசு பள்ளியில் படித்தவர்களுக்கு 7.5 சதவீத இடஒதுக்கீடு மருத்துவம் படிக்க மாணவர்களுக்கு ஆணை எடப்பாடி பழனிசாமி வழங்கி பெருமிதம்
தமிழகத்தில் மருத்துவ படிப்புக்கான மாணவர்கள் கலந்தாய்வு நேற்று தொடங்கியது. அரசு பள்ளியில் படித்தவர்களுக்கான 7.5 சதவீத இடஒதுக்கீட்டின் கீழ் தேர்வு பெற்ற மாணவர்களுக்கு மருத்துவம் படிக்க ஆணைகளை முதல்-அமைச்சர் எடப்பாடி பழனிசாமி வழங்கி பேசுகையில், “இந்த நாள் என் வாழ்வில் மகிழ்ச்சிகரமான நாள்” என பெருமிதத்துடன் கூறினார்.
3. நீட் தேர்வு வேண்டாம் என்பதே தமிழக அரசின் நிலைப்பாடு கோவையில் முதல்-அமைச்சர் எடப்பாடி பழனிசாமி பேட்டி
நீட் தேர்வு வேண்டாம் என்பதே தமிழக அரசின் நிலைப்பாடு என்று கோவையில் அளித்த பேட்டியில் முதல்-அமைச்சர் எடப்பாடி பழனிசாமி கூறினார்.
4. வேலை கேட்டு மனு கொடுத்த மாற்றுத்திறனாளி பெண்ணுக்கு உடனடி பணி ஆணை எடப்பாடி பழனிசாமி வழங்கினார்
தூத்துக்குடியில் வேலை கேட்டு மனு கொடுத்த மாற்றுத்திறனாளி பெண்ணுக்கு உடனடியாக எடப்பாடி பழனிசாமி பணி ஆணை வழங்கினார்.
5. ஸ்டெர்லைட் ஆலை விரிவாக்கத்துக்கு அனுமதி கொடுத்தார்: “தூத்துக்குடி சம்பவத்துக்கு மு.க.ஸ்டாலினே காரணம்” எடப்பாடி பழனிசாமி குற்றச்சாட்டு
“ஸ்டெர்லைட் ஆலை விரிவாக்கத்துக்கு அனுமதி கொடுத்ததன் மூலம் தூத்துக்குடி சம்பவத்துக்கு மு.க.ஸ்டாலினே காரணம்” என்று முதல்-அமைச்சர் எடப்பாடி பழனிசாமி பரபரப்பு குற்றம் சாட்டினார்.