18 வயதிற்கு மேற்பட்டோருக்கு பூஸ்டர் டோஸ் தடுப்பூசி - ஐரோப்பிய யூனியன் அனுமதி


18 வயதிற்கு மேற்பட்டோருக்கு பூஸ்டர் டோஸ் தடுப்பூசி - ஐரோப்பிய யூனியன் அனுமதி
x
தினத்தந்தி 5 Oct 2021 2:04 AM GMT (Updated: 5 Oct 2021 2:04 AM GMT)

18 வயதிற்கு மேற்பட்டோருக்கு பைசர் நிறுவனத்தின் பூஸ்டர் டோஸ் தடுப்பூசி செலுத்த ஐரோப்பிய யூனியனின் மருந்து கண்காணிப்பு அமைப்பு அனுமதி அளித்துள்ளது.

பெர்லின்,

கொரோனா வைரசை கட்டுப்படுத்த தடுப்பூசி செலுத்தும் பணிகள் தீவிரமாக நடைபெறு வருகிறது. அந்த வகையில் ஜெர்மனி, கிரீஸ் உள்பட 27 நாடுகளை கொண்ட கூட்டமைப்பாக ஐரோப்பிய நாடுகளில் கொரோனா தடுப்பூசியின் 2 டோஸ்களும் செலுத்தும் பணிகள் நடைபெற்று வருகிறது.  

இதற்கிடையில், பல்வேறு நாடுகளில் 3-வது டோஸ் பூஸ்டர் தடுப்பூசிக்கு அனுமதி வழங்கப்பட்டு வருகிறது. அந்த வகையில், ஐரோப்பிய நாடுகளில் 18 வயதிற்கு மேற்பட்டோருக்கு பைசர் நிறுவனத்தின் கொரோனா தடுப்பூசியை 3 வது பூஸ்டர் டோஸ்சாக செலுத்த ஐரோப்பிய யூனியனின் மருந்து கண்காணிப்பு அமைப்பு அனுமதி வழங்கியுள்ளது.

2 டோஸ் தடுப்பூசி செலுத்திய பின்னரும் கொரோனாவுக்கு எதிரான பாதுகாப்பு குறைந்த நிலையில் இருந்ததால் பூஸ்டர் டோசாக 3-வது டோஸ் தடுப்பூசி செலுத்த அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளது. 2-வது டோஸ் தடுப்பூசி செலுத்தி பின்னர் 6 மாத இடைவெளிக்கு பின்னர் 3-வது டோஸ் செலுத்திக்கொள்ளலாம் என ஐரோப்பிய யூனியனின் மருந்து கண்காணிப்பு அமைப்பு தெரிவித்துள்ளது.

Next Story