கூடைப்பந்து

தேசிய கூடைப்பந்து போட்டி தொடக்க ஆட்டத்தில் தமிழக அணிகள் வெற்றி + "||" + National basketball competition In the opening match Tamilnadu teams win

தேசிய கூடைப்பந்து போட்டி தொடக்க ஆட்டத்தில் தமிழக அணிகள் வெற்றி

தேசிய கூடைப்பந்து போட்டி
தொடக்க ஆட்டத்தில் தமிழக அணிகள் வெற்றி
தமிழ்நாடு கூடைப்பந்து சங்கம் சார்பில், அரைஸ் ஸ்டீல் நிறுவனம் ஆதரவுடன் 68-வது தேசிய சீனியர் கூடைப்பந்து சாம்பியன்ஷிப் போட்டி சென்னை நேரு உள்விளையாட்டு அரங்கில் நேற்று தொடங்கியது.
சென்னை,

தமிழ்நாடு கூடைப்பந்து சங்கம் சார்பில், அரைஸ் ஸ்டீல் நிறுவனம் ஆதரவுடன் 68-வது தேசிய சீனியர் கூடைப்பந்து சாம்பியன்ஷிப் போட்டி சென்னை நேரு உள்விளையாட்டு அரங்கில் நேற்று தொடங்கியது. 24-ந் தேதி வரை நடைபெறும் இந்த போட்டியில் ஆண்கள் பிரிவில் 31 அணிகளும், பெண்கள் பிரிவில் 26 அணிகளும் கலந்து கொண்டுள்ளன. லீக் மற்றும் நாக்-அவுட் முறையில் இந்த போட்டி நடைபெறுகிறது. லெவல்-1, லெவல்-2 என்ற அடிப்படையில் அணிகள் பிரிக்கப்பட்டுள்ளன. லெவல்-1 பிரிவில் கடந்த தேசிய போட்டியில் முதல் 10 இடங்களை பிடித்த அணிகள் இடம் பெற்றுள்ளன. லெவல்-2 பிரிவில் பின்தங்கிய அணிகள் இடம் பெற்றுள்ளன.


ஆண்கள் பிரிவில் நேற்று நடந்த ஆட்டம் ஒன்றில் தமிழக அணி 113-58 என்ற புள்ளி கணக்கில் அரியானாவை தோற்கடித்தது. மற்ற ஆட்டங்களில் பஞ்சாப் அணி 76-65 என்ற புள்ளி கணக்கில் குஜராத்தையும், உத்தரகாண்ட் அணி 85-62 என்ற புள்ளி கணக்கில் ஒடிசாவையும் தோற்கடித்தன.

பெண்கள் பிரிவில் நடந்த ஆட்டம் ஒன்றில் ராஜஸ்தான் அணி 89-61 என்ற புள்ளி கணக்கில் தெலுங்கானாவை தோற்கடித்தது. மற்றொரு ஆட்டத்தில் இந்தியன் ரெயில்வே அணி 89-39 என்ற புள்ளி கணக்கில் டெல்லி அணியை சாய்த்தது. தமிழக அணி தனது முதல் லீக் ஆட்டத்தில் 68-48 என்ற புள்ளி கணக்கில் மத்தியபிரதேசத்தை வீழ்த்தியது.