டெஸ்ட் தொடர்: மேற்கிந்திய தீவுகள் அணி, இங்கிலாந்து சென்றடைந்தது


டெஸ்ட் தொடர்: மேற்கிந்திய தீவுகள் அணி, இங்கிலாந்து சென்றடைந்தது
x
தினத்தந்தி 9 Jun 2020 12:11 PM GMT (Updated: 9 Jun 2020 12:11 PM GMT)

டெஸ்ட் தொடரில் விளையாட மேற்கிந்திய தீவுகள் அணி, இங்கிலாந்து சென்றடைந்து உள்ளது.

லண்டன்

ஜூலை 8 முதல் நடைபெறும் மூன்று டெஸ்ட் போட்டிகள் கொண்ட தொடரில் விளையாடுவதற்காக ஜேசன் ஹோல்டர் தலைமையிலான மேற்கிந்திய தீவுகள் அணி, இங்கிலாந்து வந்தடைந்தது.

அனைத்து வீரர்களும் - ஊழியர்களும் தங்கள் கொரோனா பரிசோதனைகளை முடித்து, எதிர்மறை முடிவுகளை பெற்ற பின்னர் தங்கள் பயணத்தை தொடர்ந்து உள்ளனர். இந்நிலையில் தற்போது இங்கிலாந்து வந்தடைந்த அவர்களுக்கு மீண்டும் கொரோனா வைரஸ் சோதனைக்கு உட்படுத்தப்படுவார்கள் என தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன.

"உயிர்-பாதுகாப்பான" சூழலில் வாழவும், பயிற்சியளிக்கவும், வீரர்களை வலியுறுத்தியுள்ளது. எனவே, 11 ரிசர்வ் வீரர்கள் டெஸ்ட் அணியைப் பயிற்றுவிப்பதற்கும், காயம் ஏற்பட்டால் மாற்றுத்திறனாளிகள் கிடைப்பதை உறுதி செய்வதற்கும் பயணம் செய்துள்ளனர் என ஊடக தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன.

இங்கிலாந்து கேப்டன் ஜோ ரூட் கூறியதாவது:-

மூன்று மாத டெஸ்ட் தொடர்களை ரசிகர்கள் எதிர்பார்த்துக் கொண்டிருப்பார்கள்,  சில கிரிக்கெட் போட்டிகளை மீண்டும் பார்க்க முழு கிரிக்கெட் உலகமும் காத்திருக்கும் நிலையில், இந்த போட்டிகள் அவர்களுக்கான விருந்தாக இருக்கும் என கூறி உள்ளார்.

இந்த டெஸ்ட் தொடர் முதலில் ஜூன் மாதத்தில் விளையாட திட்டமிடப்பட்டது, ஆனால் கொரோனா தொற்றுநோய் காரணமாக ஜூலை 8 முதல் தொடங்கப்படுகிறது. இது ஒரு கட்டாய இடைவேளைக்குப் பிறகு விளையாடும் முதல் சர்வதேச கிரிக்கெட் தொடராகும்.
  
இதற்கிடையில்,  நாளை நடைபெறும் ஐசிசி  கூட்டத்தில் மைதானத்தில் எச்சில் துப்புவதற்கு தடை உள்ளிட்ட பல்வேறு சுகாதார நடவடிக்கைகள் குறித்த முடிவுகள் எடுக்கப்படவுள்ளது.

Next Story