பிக்பாஷ் 20 ஓவர் கிரிக்கெட்: மெல்போர்ன் ஸ்டார்ஸ் அணி வெற்றி


பிக்பாஷ் 20 ஓவர் கிரிக்கெட்: மெல்போர்ன் ஸ்டார்ஸ் அணி வெற்றி
x
தினத்தந்தி 10 Dec 2021 12:27 PM GMT (Updated: 10 Dec 2021 12:27 PM GMT)

இன்று நடைபெற்ற ஆட்டத்தில் மெல்போர்ன் ஸ்டார்ஸ் - சிட்னி தண்டர்ஸ் அணிகள் மோதின .


ஆஸ்திரேலியா,

ஆஸ்திரேலியாவின் மிக பிரபலமான 20 ஓவர் கிரிக்கெட் தொடர் பிக்பாஷ் லீக். இந்த ஆண்டுக்கான ஆண்கள்  பிக்பாஷ் லீக் கடந்த 5 ஆம் தேதி தொடங்கி நடைபெற்று வருகிறது. இதில் மெல்போர்ன் ரெனேகட்ஸ், மெல்போர்ன் ஸ்டார்ஸ் ,பிரிஸ்மென் ஹீட்,கோபர்ட் ஹூரிகேன்ஸ், பெர்த் ஸ்கார்சேர்ஸ் ,சிட்னி தண்டர்ஸ் , அடிலெய்டு ஸ்ட்ரைக்கர்ஸ், சிட்னி சிக்சர்ஸ் என மொத்தம் 8 அணிகள் பங்கேற்றுள்ளன

இன்று நடைபெற்ற ஆட்டத்தில்   மெல்போர்ன் ஸ்டார்ஸ்  - சிட்னி தண்டர்ஸ் அணிகள் மோதின .

இந்த டாஸ் வென்ற  , சிட்னி அணி முதலில்  பந்துவீச்சை தேர்வு செய்தது.அதன்படி முதலில் பேட்டிங் செய்த மெல்போர்ன் ஸ்டார்ஸ் அணி 20  ஓவர்கள் முடிவில் 4 விக்கெட்டுக்களை  இழந்து 164 ரன்கள் எடுத்தது. .அதிகபட்சகமாக நிக் லார்கின் 52 ரன்கள் எடுத்தார். 

இதனை தொடர்ந்து 166  ரன்கள் எடுத்தால் வெற்றி என்ற இலக்குடன் களமிறங்கிய  சிட்னி தண்டர்ஸ் அணி 20 ஓவர்கள் முடிவில் 5 விக்கெட்டுக்களை  இழந்து 161 ரன்கள் எடுத்து தோல்வி அடைந்து .இதனால் 4 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் மெல்போர்ன் ஸ்டார்ஸ் வெற்றி பெற்றது. 


Next Story