சினிமா செய்திகள்

புதிய படத்தில் கைதியாக கார்த்தி + "||" + Karthi is a prisoner in the new film

புதிய படத்தில் கைதியாக கார்த்தி

புதிய படத்தில் கைதியாக கார்த்தி
புதிய படத்தில் கைதியாக கார்த்தி நடிக்க உள்ளதாக தகவல் வெளியானது.

கார்த்தியின் தீரன் அதிகாரம் ஒன்று, கடைக்குட்டி சிங்கம், தேவ் படங்கள் அடுத்தடுத்து திரைக்கு வந்தன. தற்போது ‘மாநகரம்’ படம் மூலம் பிரபலமான லோகேஷ் கனகராஜ் இயக்கும் படத்தில் நடித்து வருகிறார். இது கார்த்திக்கு 18-வது படம் ஆகும். கதாநாயகி இல்லாத படமாக தயாராகிறது.

நரேன், ரமணா, ஜார்ஜ் மரியான் ஆகியோரும் இதில் நடிக்கின்றனர். பெயர் வைக்காமலேயே படப்பிடிப்பை நடத்தி வந்தனர். பட வேலைகள் தற்போது இறுதிகட்டத்தில் உள்ளது. இந்த நிலையில் படத்துக்கு கைதி என்ற தலைப்பை சூட்டி இருப்பதாக படக்குழுவினர் நேற்று அறிவித்தனர். கார்த்தியின் தோற்றத்தையும் வெளியிட்டனர்.

இந்த படத்தில் கார்த்தி கைதி வேடத்தில் வருகிறார். ஒரு நாள் இரவில் நடக்கும் சம்பவங்களை மையமாக வைத்து அதிரடி திகில் படமாக உருவாகிறது. எஸ்.ஆர்.பிரகாஷ்பாபு, எஸ்.ஆர்.பிரபு ஆகியோர் தயாரிக்கின்றனர். இந்த படத்தை முடித்து விட்டு பாக்யராஜ் கண்ணன் இயக்கும் படத்தில் கார்த்தி நடிக்க உள்ளார்.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. திரைக்கு வரும் கார்த்தி, ஜோதிகா படங்கள்
ஜோதிகா ‘ராட்சசி’ என்ற படத்தில் நடித்து வருகிறார். ராஜ் இயக்குகிறார். சத்யராஜ், பூர்ணிமா பாக்யராஜ் ஆகியோரும் உள்ளனர்.
2. திகார் சிறையில் கைதியின் உடலில் ‘ஓம்’ முத்திரை குத்திய சூப்பிரண்டு - விசாரணை நடத்த கோர்ட்டு உத்தரவு
திகார் சிறையின் சூப்பிரண்டு கைதியின் உடலில் ‘ஓம்’ முத்திரை குத்திய விவகாரத்தில் விசாரணை நடத்த கோர்ட்டு உத்தரவிட்டுள்ளது.
3. விவசாய போராளியாக சீமான் நடிக்கும் `தவம்'
சீமான் விவசாய போராளியாக நடித்துள்ள புதிய படம், `தவம்.'
4. வந்தியதேவன், குந்தவையாக நடிக்கின்றனர் பொன்னியின் செல்வன் படத்தில் கார்த்தி, கீர்த்தி சுரேஷ்
கல்கியின் பொன்னியின் செல்வன் நாவலை படமாக்க பல காலகட்டங்களில் முயற்சிகள் நடந்தன. எம்.ஜி.ஆர், கமல்ஹாசன் ஆகியோருக்கும் இதை படமாக்கும் ஆசை இருந்தது. தொடர்ந்து இயக்குனர் மணிரத்னமும் இந்த முயற்சியில் ஈடுபட்டார்.
5. பொள்ளாச்சி சம்பவங்களை பிரதிபலிக்கும் ‘கருத்துக்களை பதிவு செய்’
பொள்ளாச்சி சம்பவங்களை பிரதிபலிக்கும் வகையில், புதிய படம் தயாராகி இருக்கிறது