சினிமா துளிகள்

வெற்றி பட டைரக்டர்களுடன், ஆர்யா! + "||" + Success with film directors Arya

வெற்றி பட டைரக்டர்களுடன், ஆர்யா!

வெற்றி பட டைரக்டர்களுடன், ஆர்யா!
கடந்த சில வருடங்களாக ஆர்யா நடித்த படங்கள் எதிர்பார்த்த வெற்றியை பெறவில்லை. அதனால் வெற்றிப்பட டைரக்டர்களை தேடிச்சென்று அவர்களின் படங்களில் நடித்து வருகிறார்.
ஆர்யா நடித்து வந்த `கஜினிகாந்த்' படம் முடிவடைந்து விட்டது. இந்த படத்தை சந்தோஷ் ஜெயகுமார் டைரக்டு செய்திருக்கிறார். இவர், `ஹர ஹர மகாதேவகி, `இருட்டு அறையில் முரட்டு குத்து' ஆகிய படங்களை டைரக்டு செய்தவர்.

அடுத்து கே.வி.ஆனந்த் டைரக்‌ஷனில் உருவாகும் புதிய படத்தில் நடிக்க ஆர்யா சம்மதித்து இருக்கிறார். இந்த படத்தில், சூர்யா கதாநாயகனாக நடிக்கிறார். இது, அவருடைய 37-வது படம். இதுபற்றி சூர்யா கூறும்போது, ``ஆர்யா நடிக்கும் 2 புதிய படங்களும் அவருக்கு திருப்பத்தை ஏற்படுத்தி கொடுக்கும். அவருடைய `மார்க்கெட்டை' தூக்கி நிறுத்தும் என்றார்.

இதையடுத்து, `அறம்' படத்தை இயக்கிய கோபி நயினார் டைரக்‌ஷனில் ஒரு படம் நடிக்கவும் ஆர்யா சம்மதித்து இருக்கிறாராம்!