சினிமா துளிகள்

போலீஸ் அதிகாரியாக கதிர்; துப்பறிவாளராக நரேன் + "||" + Kathir as a police officer and Naren in detective

போலீஸ் அதிகாரியாக கதிர்; துப்பறிவாளராக நரேன்

போலீஸ் அதிகாரியாக கதிர்; துப்பறிவாளராக நரேன்
தமிழ் சினிமாவில் பாராட்டுகளை குவித்ததுடன் வெற்றிகரமாகவும் ஓடிய படம், ‘பரியேறும் பெருமாள்.’
அந்த படத்தில் கதாநாயகனாக நடித்த கதிர், ஒரு புதிய படத்தில் போலீஸ் அதிகாரியாக நடிக்கிறார். ‘கைதி’ படத்தில் அதிரடியான கதாபாத்திரத்தில் நடித்து கவனம் ஈர்த்த நரேன், இந்த படத்தில் துப்பறிவாளராக வருகிறார். நட்டி, மிகப்பெரிய தாதாவாக நடிக்கிறார். கதிர் ஜோடியாக பவித்ர லட்சுமி நடிக்கிறார்.

இது ஒரு திகில் படம். படத்துக்கு பெயர் சூட்டப்படவில்லை. புது டைரக்டர் ஸாக் ஹாரிஸ் இயக்குகிறார். லவன் பிரகாசன், குகன் பிரகாசன் ஆகிய இருவரும் தயாரிக்கிறார்கள். சென்னை நகரில் 60-க்கும் மேற்பட்ட இடங்களில் படப்பிடிப்பு நடந்தது. 80 சதவீத படப்பிடிப்பு முடிவடைந்தது.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. மிக மோசமான நிலையில், தமிழ் சினிமா - நடிகர் விஷால்
விஷால் நடித்த “வீரமே வாகை சூடும்’’ படம் விரைவில் திரைக்கு வர இருக்கிறது. இதில் விஷால் ஜோடியாக டிம்பிள் ஹயாதி நடித்து இருக்கிறார். து.ப.சரவணன் இயக்கியிருக்கிறார். படம் திரைக்கு வருவதையொட்டி நிருபர்களுக்கு விஷால் பேட்டி அளித்தார்.
2. சமுத்திரக்கனி, கதிர் நடிக்கும் 'தலைக்கூத்தல்' படத்தின் படப்பிடிப்பு ஆரம்பம்..!
நடிகர் சமுத்திரக்கனி மற்றும் கதிர் இணைந்து நடிக்கும் 'தலைக்கூத்தல்' திரைப்படத்தின் படப்பிடிப்பு இன்று தொடங்கியது.