சினிமா துளிகள்

மாணவனுக்கு மிரட்டல் சர்ச்சையில் நடிகர் முகேஷ் + "||" + Actor Mukesh in controversy over intimidation of student

மாணவனுக்கு மிரட்டல் சர்ச்சையில் நடிகர் முகேஷ்

மாணவனுக்கு மிரட்டல் சர்ச்சையில் நடிகர் முகேஷ்
மாணவனுக்கு மிரட்டல் சர்ச்சையில் நடிகர் முகேஷ்.
பிரபல மலையாள நடிகரான முகேஷ் தமிழில் சுந்தர்.சி.யின் ஐந்தாம் படை மற்றும் மனைவி ஒரு மாணிக்கம், ஜாதிமல்லி உள்ளிட்ட படங்களில் நடித்து இருக்கிறார். தற்போது கொல்லம் தொகுதி மார்க்சிஸ்ட் கம்யூனிஸ்டு கட்சி எம்.எல்.ஏ.வாகவும் இருக்கிறார். சில தினங்களுக்கு முன்பு ஒரு மாணவன் முகேசுக்கு போன் செய்தபோது அந்த மாணவனுக்கு தனது போன் நம்பரை கொடுத்தவரை அறைவேன் என்றும், நீ என் முன் நின்றால் கம்பால் அடிப்பேன் என்றும் கோபமாக பேசிய பேச்சுக்கள் சமூக வலைத்தளத்தில் வெளியாகி பரபரப்பை ஏற்படுத்தியது.


முகேசுக்கு கண்டனங்கள் எழுந்தன. இதற்கு பதில் அளித்து முகேஷ் கூறும்போது, “தேர்தல் முடிந்ததில் இருந்து அதிகமான போன் அழைப்புகள் வந்தன. மின்சாரம் இல்லை. ரெயில் வரவில்லை என்றெல்லாம் பேசுகிறார்கள். எனக்கு தொல்லை கொடுப்பதற்காக திட்டமிட்டு சிலர் இதுபோல் பேசுகின்றனர். இதன்மூலம் எனது கோபத்தை தூண்ட முயற்சிக்கின்றனர். இதுவரை அது நடக்கவில்லை. அந்த மாணவனும் அப்படித்தான். அதனால் கோபத்தில் அப்படி பேசினேன். அதற்காக மாணவனை அடிக்கும் எண்ணம் இல்லை. இதற்கு பின்னால் அரசியல் சதி உள்ளது’’ என்று கூறினார்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. ‘வாக்கி-டாக்கி’ கோபுரத்தில் ஏறி கார் டிரைவர் தற்கொலை மிரட்டல்
நிலத்தை அபகரித்த உறவினர்கள் மீது போலீசார் நடவடிக்கை எடுக்க வலியுறுத்தி மதுரவாயல் போலீஸ் குடியிருப்பில் ‘வாக்கி-டாக்கி’ கோபுரத்தில் ஏறி கார் டிரைவர் தற்கொலை மிரட்டல் விடுத்த சம்பவம் பரபரப்பை ஏற்படுத்தியது.
2. நண்பர்கள் கிண்டல் செய்ததால் - செல்போன் கோபுரத்தில் ஏறி தற்கொலை மிரட்டல் விடுத்த வாலிபர்
நண்பர்கள் கிண்டல் செய்ததால் - செல்போன் கோபுரத்தில் ஏறி தற்கொலை மிரட்டல் விடுத்த வாலிபர்.
3. பஸ், ரெயில் நிலையத்துக்கு வெடிகுண்டு மிரட்டல் மர்ம நபருக்கு வலைவீச்சு
பஸ், ரெயில் நிலையத்துக்கு வெடிகுண்டு மிரட்டல் மர்ம நபருக்கு வலைவீச்சு.
4. சினிமா ஸ்டண்டு மாஸ்டர் ஜாக்குவார் தங்கத்துக்கு கொலை மிரட்டல்
சினிமா ஸ்டண்டு மாஸ்டர் ஜாக்குவார் தங்கத்துக்கு கொலை மிரட்டல் கமிஷனர் அலுவலகத்தில் புகார்.
5. சென்னையில் தலைமைச்செயலகம், எழும்பூர் ரெயில் நிலையத்துக்கு வெடிகுண்டு மிரட்டல்
சென்னையில் தலைமைச்செயலகம் உள்பட 4 இடங்களுக்கு வெடிகுண்டு மிரட்டல் விடுத்த ரெயில்வே முன்னாள் ஊழியரை போலீசார் வலைவீசி தேடி வருகின்றனர்.