சினிமா துளிகள்

மாணவனுக்கு மிரட்டல் சர்ச்சையில் நடிகர் முகேஷ் + "||" + Actor Mukesh in controversy over intimidation of student

மாணவனுக்கு மிரட்டல் சர்ச்சையில் நடிகர் முகேஷ்

மாணவனுக்கு மிரட்டல் சர்ச்சையில் நடிகர் முகேஷ்
மாணவனுக்கு மிரட்டல் சர்ச்சையில் நடிகர் முகேஷ்.
பிரபல மலையாள நடிகரான முகேஷ் தமிழில் சுந்தர்.சி.யின் ஐந்தாம் படை மற்றும் மனைவி ஒரு மாணிக்கம், ஜாதிமல்லி உள்ளிட்ட படங்களில் நடித்து இருக்கிறார். தற்போது கொல்லம் தொகுதி மார்க்சிஸ்ட் கம்யூனிஸ்டு கட்சி எம்.எல்.ஏ.வாகவும் இருக்கிறார். சில தினங்களுக்கு முன்பு ஒரு மாணவன் முகேசுக்கு போன் செய்தபோது அந்த மாணவனுக்கு தனது போன் நம்பரை கொடுத்தவரை அறைவேன் என்றும், நீ என் முன் நின்றால் கம்பால் அடிப்பேன் என்றும் கோபமாக பேசிய பேச்சுக்கள் சமூக வலைத்தளத்தில் வெளியாகி பரபரப்பை ஏற்படுத்தியது.


முகேசுக்கு கண்டனங்கள் எழுந்தன. இதற்கு பதில் அளித்து முகேஷ் கூறும்போது, “தேர்தல் முடிந்ததில் இருந்து அதிகமான போன் அழைப்புகள் வந்தன. மின்சாரம் இல்லை. ரெயில் வரவில்லை என்றெல்லாம் பேசுகிறார்கள். எனக்கு தொல்லை கொடுப்பதற்காக திட்டமிட்டு சிலர் இதுபோல் பேசுகின்றனர். இதன்மூலம் எனது கோபத்தை தூண்ட முயற்சிக்கின்றனர். இதுவரை அது நடக்கவில்லை. அந்த மாணவனும் அப்படித்தான். அதனால் கோபத்தில் அப்படி பேசினேன். அதற்காக மாணவனை அடிக்கும் எண்ணம் இல்லை. இதற்கு பின்னால் அரசியல் சதி உள்ளது’’ என்று கூறினார்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. டிரான்ஸ்பார்மரில் ஏறி தற்கொலை மிரட்டல் விடுத்த வாலிபர் மின்சாரம் தாக்கியதால் ஆஸ்பத்திரியில் அனுமதி
குடிபோதையில் வாகனம் ஓட்டியதாக போலீசார் வழக்குப்பதிவு செய்ய முற்பட்டதால் டிரான்ஸ்பார்மரில் ஏறி தற்கொலை மிரட்டல் விடுத்த வாலிபரை மின்சாரம் தாக்கியது. அவர் ஆஸ்பத்திரியில் அனுமதிக்கப்பட்டார்.
2. பா.ஜ.க. நிர்வாகிக்கு கொலை மிரட்டல்; 2 பேர் கைது
பா.ஜ.க. நிர்வாகிக்கு கொலை மிரட்டல்; 2 பேர் கைது.
3. தந்தையை தாக்கிய போலீசார் மீது நடவடிக்கை எடுக்கக்கோரி செல்போன் கோபுரத்தில் ஏறி இளம்பெண் தற்கொலை மிரட்டல்
தந்தையை தாக்கிய போலீசார் மீது நடவடிக்கை எடுக்கக்கோரி இளம்பெண் ஒருவர் செல்போன் கோபுரத்தில் ஏறி தற்கொலை மிரட்டல் விடுத்தார்.
4. கொரோனா தடுப்பூசி கேட்டு மிரட்டல்: சீரம் நிறுவன தலைவர் போலீசில் புகார் அளிக்க வேண்டும்; மராட்டிய அரசு வலியுறுத்தல்
தடுப்பூசி விவகாரத்தில் மிரட்டல் வருவதாக சீரம் நிறுவன தலைமை செயல் அதிகாரி ஆதார் பூனாவாலா கூறியுள்ள நிலையில் அவர் போலீசில் புகார் அளிக்க வேண்டும் என்றும், அது குறித்து ஆழமான விசாரணை நடதப்படும் என்றும் மராட்டிய அரசு கூறியுள்ளது.
5. எனக்கு கொலை மிரட்டல் வருகிறது -நடிகர் சித்தார்த்
நடிகர் சித்தார்த் வலைத்தள பக்கத்தில் சமூக, அரசியல் கருத்துக்களை தொடர்ந்து பதிவிட்டு வருகிறார்.