முன்னோட்டம்
என் பெயர் சூர்யா என் வீடு இந்தியா

என் பெயர் சூர்யா என் வீடு இந்தியா
அல்லு அர்ஜுன் அனு இம்மானுவேல் வக்கந்தம் வம்சி விஷால் தத்லானி சேகர் ராவ்ஜியானி
அல்லு அர்ஜுன் நடிக்கும் தமிழ் படம் ‘என் பெயர் சூர்யா என் வீடு இந்தியா’
Chennai
தென்னிந்திய திரைப்பட கதாநாயகர்களில் சிலர் தங்கள் மொழியை தாண்டி, பிற மொழி படங்களில் நடித்து தடம் பதிக்க வேண்டும் என்று விரும்பு கிறார்கள். அந்த வகையில், பிரபல தெலுங்கு பட நாயகர்கள் மகேஷ்பாபு, பிரபாஸ் ஆகிய இருவரை தொடர்ந்து வேறு சில தெலுங்கு பட நாயகர்களும் தமிழ் படங்களில் நடிக்க முயற்சித்து வருகிறார்கள்.

இந்த நிலையில், தெலுங்கு திரையுலகின் இன்னொரு பிரபல நாயகனான அல்லு அர்ஜுன், ஒரு புதிய தமிழ் படத்தில் கதாநாயகனாக நடிக்க ஒப்பந்தமாகி இருக்கிறார். அவர் நடிக்கும் தமிழ் படத்துக்கு, ‘என் பெயர் சூர்யா என் வீடு இந்தியா’ என்று பெயர் சூட்டப்பட்டு இருக்கிறது.

படத்தில் அவர் ராணுவ வீரராக நடிக்கிறார். அவருக்கு ஜோடியாக அனு இமானுவேல் நடிக்கிறார். சரத்குமார், அர்ஜுன் ஆகிய இருவரும் முக்கிய கதாபாத்திரங்களில் நடிக்கிறார்கள். இவர்களுடன் சாய்குமார், சாருஹாசன், ஹரிஷ் உத்தமன், நதியா ஆகியோரும் நடிக்கிறார்கள். வம்சி டைரக்‌ஷனில், ராஜீவ் ரவி ஒளிப்பதிவில், விஷால்-சேகர் ஆகிய இருவரும் இசையமைக்கிறார்கள். கே.நாகபாபு, பி.வாசு இணை தயாரிப்பில், லகடப்பாடி ஸ்ரீஷா ஸ்ரீதர் தயாரிக்கிறார். தமிழ், தெலுங்கு ஆகிய 2 மொழிகளில், இந்த படம் தயாராகிறது.

விமர்சனம்

கடைக்குட்டி சிங்கம்

5 அக்காள்களுக்கும்-ஒரு தம்பிக்கும் இடையேயான பாசப்போராட்டம். படம் "கடைக்குட்டி சிங்கம்" கதாநாயகன் கார்த்தி, கதாநாயகி சாயிஷா, டைரக்‌ஷன் பாண்டிராஜ், படத்தின் சினிமா விமர்சனம்.

டிக் டிக் டிக்

தமிழில் தயாராகியிருக்கும் முதல் விண்வெளி படம். "டிக் டிக் டிக்" ஆகாயத்தில் இருந்து ஒரு விண்கல் பூமியில் விழுந்து நிறைய சேதத்தை ஏற்படுத்துகிறது படத்தின் சினிமா விமர்சனம்.

டிராபிக் ராமசாமி

சமூக போராளி, ‘டிராபிக் ராமசாமி’யின் வாழ்க்கை சம்பவங்கள், அவருடைய பெயரிலேயே படமாகி இருக்கிறது.

மேலும் விமர்சனம்