முன்னோட்டம்
என் பெயர் சூர்யா என் வீடு இந்தியா

என் பெயர் சூர்யா என் வீடு இந்தியா
அல்லு அர்ஜுன் அனு இம்மானுவேல் வக்கந்தம் வம்சி விஷால் தத்லானி சேகர் ராவ்ஜியானி
அல்லு அர்ஜுன் நடிக்கும் தமிழ் படம் ‘என் பெயர் சூர்யா என் வீடு இந்தியா’
Chennai
தென்னிந்திய திரைப்பட கதாநாயகர்களில் சிலர் தங்கள் மொழியை தாண்டி, பிற மொழி படங்களில் நடித்து தடம் பதிக்க வேண்டும் என்று விரும்பு கிறார்கள். அந்த வகையில், பிரபல தெலுங்கு பட நாயகர்கள் மகேஷ்பாபு, பிரபாஸ் ஆகிய இருவரை தொடர்ந்து வேறு சில தெலுங்கு பட நாயகர்களும் தமிழ் படங்களில் நடிக்க முயற்சித்து வருகிறார்கள்.

இந்த நிலையில், தெலுங்கு திரையுலகின் இன்னொரு பிரபல நாயகனான அல்லு அர்ஜுன், ஒரு புதிய தமிழ் படத்தில் கதாநாயகனாக நடிக்க ஒப்பந்தமாகி இருக்கிறார். அவர் நடிக்கும் தமிழ் படத்துக்கு, ‘என் பெயர் சூர்யா என் வீடு இந்தியா’ என்று பெயர் சூட்டப்பட்டு இருக்கிறது.

படத்தில் அவர் ராணுவ வீரராக நடிக்கிறார். அவருக்கு ஜோடியாக அனு இமானுவேல் நடிக்கிறார். சரத்குமார், அர்ஜுன் ஆகிய இருவரும் முக்கிய கதாபாத்திரங்களில் நடிக்கிறார்கள். இவர்களுடன் சாய்குமார், சாருஹாசன், ஹரிஷ் உத்தமன், நதியா ஆகியோரும் நடிக்கிறார்கள். வம்சி டைரக்‌ஷனில், ராஜீவ் ரவி ஒளிப்பதிவில், விஷால்-சேகர் ஆகிய இருவரும் இசையமைக்கிறார்கள். கே.நாகபாபு, பி.வாசு இணை தயாரிப்பில், லகடப்பாடி ஸ்ரீஷா ஸ்ரீதர் தயாரிக்கிறார். தமிழ், தெலுங்கு ஆகிய 2 மொழிகளில், இந்த படம் தயாராகிறது.

விமர்சனம்

சீமராஜா

சிங்கம்பட்டி சமஸ்தான குடும்பத்தினர் நில உச்சவரம்பு சட்டத்தில் விவசாயிகளுக்கு பல ஏக்கர் நிலத்தை எழுதி கொடுத்துவிட்டு, மன்னர் அந்தஸ்தில் இருந்து சாதாரண வாழ்க்கைக்கு திரும்புகிறார்கள்.

விஸ்வரூபம்-2

சர்வதேச தீவிரவாதிகளை ஒழிக்கும் நாயகன். படம் "விஸ்வரூபம்-2" கதாநாயகன் கமல்ஹாசன், கதாநாயகி பூஜா குமார், ஆண்ட்ரியா, டைரக்‌ஷன் கமல்ஹாசன், ‘விஸ்வரூபம்’ முதல் பாகத்தின் இறுதி காட்சியில் இருந்து கதை ஆரம்பிக்கிறது.

மணியார் குடும்பம்

தாய்மாமனிடம் சபதம் போட்ட இளைஞன். படம் மணியார் குடும்பம். கதாநாயகன் உமாபதி ராமய்யா, கதாநாயகி மிருதுளா முரளி டைரக்‌ஷன் தம்பிராமய்யா படத்தின் விமர்சனம்.

மேலும் விமர்சனம்