முன்னோட்டம்
என் ஜி கே

என் ஜி கே
ரஜினிகாந்த், நானா படேகர், சமுத்திரக்கனி, அஞ்சலி பட்டேல், அருந்ததி, சாக்ஷி அகர்வால் பா.இரஞ்சித் சந்தோஷ் நாராயணன் முரளி G.
“சூர்யாவுடன் நடிப்பது கனவு போல் இருக்கிறது!”- சாய் பல்லவி
Chennai
சூர்யா கதாநாயகனாக நடிக்க, ட்ரீம் வாரியார் பிக்சர்ஸ் தயாரித்து வரும் படத்துக்கு, ‘என் ஜி கே’ என்று பெயர் சூட்டியிருக்கிறார்கள்.

இதன் படப்பிடிப்பு சென்னையில் கடந்த மாதம் தொடங்கியது. இப்போது சென்னையில், அம்பாசமுத்திரம் நகரம் போன்ற பிரமாண்டமான அரங்கு அமைத்து படப்பிடிப்பை நடத்தி வருகிறார்கள்.

இதில், சூர்யாவுடன் சாய் பல்லவி நடித்து வருகிறார். சூர்யா ஜோடியாக நடிப்பது பற்றி அவர் கூறுகிறார்:-

“நான், சூர்யாவின் தீவிர ரசிகை. ‘காக்க காக்க’ படம் வெளியான நேரத்தில் இருந்து அவர் மீது எனக்கு மிகப்பெரிய ரசனை. இப்போது அவருக்கு ஜோடியாக நடிக்கிறேன். இது, ஒரு கனவு போல் இருக்கிறது. முதல் தடவை அவரை படப்பிடிப்பு தளத்தில் வைத்து பார்த்தபோது, எனக்கு பேச்சே வரவில்லை.

அவருடன் நடிப்பதை கடவுளால் ஆசிர்வதிக்கப்பட்டதாக கருதுகிறேன். என் அபிமான நடிகரான சூர்யாவுடன் நிறைய படங்களில் நடிக்க ஆசைப்படுகிறேன்.

டைரக்டர் செல்வராகவன், அவருக்கு என்ன வேண்டுமோ அதை சரியாக கேட்டு வாங்கி விடுகிறார். அவர் நினைத்தது வருகிற வரை பொறுமையாக இருக்கிறார். ஒரு காட்சியை 100 தடவை வேண்டுமானாலும் படமாக்கி கொள்ளலாம். அவர் எதிர்பார்க்கும் நடிப்பு வந்தால்தான் மக்களுக்கு அந்த கதாபாத்திரம் புரியும் என்பது, அவருடைய ஸ்டைல்.”

விமர்சனம்

எந்திரன் - 2

ரஜினிகாந்த், ஷங்கர், ஏ.ஆர்.ரகுமான் என பிரமாண்டங்களின் சங்கமம் என்பதால், மிகப்பெரிய எதிர்பார்ப்பை ஏற்படுத்திய படம். முதல் பாகத்தின் தொடர்ச்சியாக திரைக்கதை அமைக்கப்பட்டு இருக்கிறது. இந்தி நடிகர் அக்‌ஷய்குமார், புதிதாக சேர்க்கப்பட்டு இருக்கிறார்.

காற்றின் மொழி

‘மொழி’ படத்தில் தடம் பதித்த ஜோதிகா-ராதாமோகன் இருவரும் ‘காற்றின் மொழி’யில் மீண்டும் இணைந்து இருக்கிறார்கள். கதை, பழைய ‘சூரியகாந்தி’ சாயலில் தன்னம்பிக்கை உள்ள மனைவியையும், தாழ்வுமனப்பான்மை உள்ள கணவரையும் சித்தரிக்கிறது.

சர்கார்

ஒரு கள்ள ஓட்டும், கதாநாயகன் எடுக்கும் முடிவுகளும். படம் ‘சர்கார்’ கதாநாயகன் விஜய்,கதாநாயகி கீர்த்தி சுரேஷ், டைரக்‌ஷன்: ஏ.ஆர்.முருகதாஸ், இயக்கியுள்ள சர்கார் படத்தின் விமர்சனம்.

மேலும் விமர்சனம்