முன்னோட்டம்
கருப்பங்காட்டு வலசு

கருப்பங்காட்டு வலசு
எபிநேசர் தேவராஜ் நீலிமா இசை, ஆரியா செல்வேந்திரன் ஆதித்யா சூர்யா ஷ்ரவன் சரவணன்
காதல்-மர்மம்-கொலை பின்னணியில் 40 பேர் கூட்டாக தயாரித்துள்ள படம் ‘கருப்பங்காட்டு வலசு' படத்தின் முன்னோட்டம் .
Chennai
காதல், மர்மம், கொலை பின்னணியை கொண்ட கதையம்சத்துடன் ஒரு புதிய படம் தயாராகி இருக்கிறது. படத்தின் பெயர், ‘கருப்பங்காட்டு வலசு.’ கதாநாயகனாக நடித்து இருப்பவர், எபிநேசர் தேவராஜ். நீலிமா இசை, ஆரியா ஆகிய இருவரும் கதாநாயகிகளாக நடித்துள்ளனர். செல்வேந்திரன் டைரக்டு செய்து இருக்கிறார். இவர் கூறியதாவது:-

“இந்த படத்தை 40 பேர்கள் சேர்ந்து கூட்டாக தயாரித்து இருக்கிறோம். பல்லடம் அருகே மாதபூர் கிராமத்தில் படப்பிடிப்பு நடத்தி, முழு படத்தையும் 21 நாட்களில் முடித்து விட்டோம். முற்றிலும் வித்தியாசமான கதை, இது. ஒரு கிராமத்தில் வசிக்கும் பள்ளி ஆசிரியர், பச்சக்கிளி வாத்தியார், ஆட்ட தளபதி. ஊர் திருவிழாவின்போது இவருடைய ஆட்டத்தைப் பார்க்க 18 கிராமத்து மக்களும் ஆவலுடன் வருவார்கள்.

பச்சைக்கிளி வாத்தியாரின் அக்கா, 30 வருடங்களுக்கு முன்பு நடந்த சாதிக்கலவரத்தில் இறந்து போனாள். அதனால் அக்கா மகள் மல்லி மீது பச்சக்கிளி வாத்தியார் உயிராக இருக்கிறார். இந்த நிலையில், அந்த கிராமத்தை நாகரீகமாக மாற்ற முயற்சிக்கிறார், முன்னாள் ஊர் தலைவரின் மகள் காந்திமதி. இதற்கு சில பணக்காரர்கள் எதிர்ப்பு தெரிவிக்கிறார்கள்.

என்றாலும் காந்திமதி தன் முயற்சியில் வெற்றி பெறுகிறார். இதற்கிடையில், ஊர் திருவிழா நடக்கிறது. அதில் 4 பேர் மர்மமான முறையில் கொலை செய்யப்படுகிறார்கள். கொலையாளி யார், கொலைகளுக்கான காரணம் என்ன? என்பதை கண்டுபிடிக்க மாரி ஜார்ஜ் வருகிறார். அவர் கண்டுபிடித்தாரா? என்பது உச்சக்கட்ட காட்சியாக வைக்கப்பட்டு இருக்கிறது.”

விமர்சனம்

டைம் லூப்பில் சிக்கும் நாயகன் - ‘ஜாங்கோ’ சினிமா விமர்சனம்

டைம் லூப்பில் சிக்கிக்கொள்ளும் ஒருவர் எப்படி அதிலிருந்து தப்பிக்கிறார் என்பதுதான் ஜாங்கோ திரைப்படத்தின் கதை.

அப்டேட்: நவம்பர் 21, 04:28 PM
பதிவு: நவம்பர் 21, 03:31 PM

உண்மை சம்பவம்- ‘குருப்’ சினிமா விமர்சனம்

கேரளாவில் சுகுமார குருப் என்பவரின் உண்மை சம்பவத்தை அடிப்படையாக வைத்து குரூப் என்னும் திரைப்படம் உருவாக்கப்பட்டுள்ளது.

பதிவு: நவம்பர் 14, 02:31 PM

நண்பர்களின் சண்டை- ‘எனிமி’ சினிமா விமர்சனம்

சிங்கப்பூர் போய் வேலை செய்து பிழைக்கும் ஏழை, எளிய மக்களின் வாழ்க்கையை ஒரு தமிழ் இளைஞர் (விஷால்) காப்பாற்ற போராடுகிறார். இன்னொரு தமிழ் இளைஞர் (ஆர்யா) அவர்களின் வாழ்க்கையை அழிக்க முயற்சிக்கிறார். இருதரப்பினருக்கும் இடையே நடக்கும் போராட்டமே கதை.

பதிவு: நவம்பர் 07, 06:23 PM
மேலும் விமர்சனம்