மாவட்ட செய்திகள்

கீரனூர், சித்தன்னவாசல் பகுதிகளில் பலத்த மழை மரம் வேரோடு சாய்ந்து விழுந்தது + "||" + The heavy rain fell on the roof of the forest at Kiranur and Sittanavasal

கீரனூர், சித்தன்னவாசல் பகுதிகளில் பலத்த மழை மரம் வேரோடு சாய்ந்து விழுந்தது

கீரனூர், சித்தன்னவாசல் பகுதிகளில் பலத்த மழை மரம் வேரோடு சாய்ந்து விழுந்தது
கீரனூர், சித்தன்னவாசல் பகுதிகளில் பலத்த மழை பெய்தது. இதில் பலத்த காற்றால் மரங்கள் வேரோடு சாய்ந்து விழுந்தன.
கீரனூர்,

புதுக்கோட்டை மாவட்டம், கீரனூரில் சில நாட்களாக மழை பெய்து வருகிறது. இந்நிலையில் நேற்று காலை முதலே கீரனூர் பகுதியில் வானம் மேகமூட்டத்துடனே காணப்பட்டது. பின்னர் மாலை 4 மணி அளவில் பலத்த மழை பெய்தது. சுமார் ஒரு மணி நேரம் நீடித்த இந்த மழையால் சாலையில் மழைநீர் ஆறுபோல ஓடியது. கீரனூர் தெற்கு ரத வீதியில் வடிநீர் வாய்க்கால் சீரமைக்கப்படாததால் மழைநீர் அப்பகுதியில் உள்ள கடைகளுக்குள் புகுந்தது. பலத்த காற்றால் விளம்பர பதாகைகள் சரிந்து விழுந்தது. இதனால் வாகன ஓட்டுனர்கள் அவதி அடைந்தனர். மேலும் மின்சாரமும் தடைபட்டது. இதேபோல குளத்தூர் கடைவீதியில் உள்ள பயணிகள் நிழற்குடையின் மேற்கூரை பலத்த காற்றால் பறந்து சென்று விழுந்தது. இதனால் அங்கு மழைக்கு ஒதுங்கி இருந்த பயணிகள் அலறி அடித்து ஓட்டம் பிடித்தனர். இதனால் அந்த பகுதியில் சிறிது நேரம் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.


இதேபோல அன்னவாசல், சித்தன்னவாசல், முக்கண்ணாமலைப்பட்டி, இலுப்பூர், குடுமியான்மலை, செங்கிப்பட்டி மற்றும் சுற்று வட்டார பகுதிகளில் கடந்த இரண்டு நாட்களாக மழை பெய்தது. இந்நிலையில் நேற்று மதியம் சித்தன்னவாசல் பகுதியில் பலத்த காற்றுடன் கூடிய மழை பெய்தது. ஒரு மணி நேரத்திற்கும் மேலாக நீடித்த இந்த மழையால் சாலைகளில் மழைநீர் தேங்கியது. அன்னவாசல் ஊராட்சி ஒன்றிய அலுவலகம் அருகில் உள்ள பெரிய புளியமரம் ஒன்று வேரோடு சாய்ந்து விழுந்தது. இதேபோல காலாடிப்பட்டி சத்திரம் அருகே இருந்த ஒரு மரத்தின் கிளை முறிந்து விழுந்தது. மேலும் விளம்பர பதாகைகளும் கீழே விழுந்தன. இந்த பலத்த மழையால் அப்பகுதியில் குளிர்ந்த காற்று வீசியது. இதனால் பொதுமக்கள், விவசாயிகள் மகிழ்ச்சி அடைந்தனர்.தொடர்புடைய செய்திகள்

1. திருப்பூரில் பலத்த காற்றுடன் மழை: மின்கம்பிகள் அறுந்து விழுந்தன
திருப்பூரில் பலத்த காற்றுடன் மழை பெய்ததால், மின்கம்பிகள் அறுந்து விழுந்தன.
2. மழைக்காலங்களில் வீணாக செல்லும் உபரிநீரை ஏரி, குளங்களில் சேகரிக்க கோரி ஆர்ப்பாட்டம் - கொ.ம.தே.க.
மழைக்காலங்களில் வீணாக செல்லும் உபரிநீரை ஏரி, குளங்களில் சேகரிக்க கோரி கொ.ம.தே.க. சார்பில் ஈரோட்டில் ஆர்ப்பாட்டம் நடந்தது.
3. ராஜாக்கமங்கலம் அருகே பலத்த மழை: வீடு இடிந்து மூதாட்டி சாவு
ராஜாக்கமங்கலம் அருகே பலத்த மழைக்கு வீடு இடிந்து விழுந்து மூதாட்டி பலியானார்.
4. ஒகேனக்கல்லுக்கு நீர்வரத்து 13 ஆயிரம் கனஅடியாக குறைந்தது
ஒகேனக்கல்லுக்கு நீர்வரத்து வினாடிக்கு 13 ஆயிரம் கனஅடியாக குறைந்தது.
5. அரியலூரில் பலத்த மழை; பொதுமக்கள் மகிழ்ச்சி
அரியலூரில் நேற்று பெய்த பலத்த மழையால் பொதுமக்கள் மகிழ்ச்சியடைந்தனர்.

அதிகம் வாசிக்கப்பட்டவை