மாவட்ட செய்திகள்

ஆர்.டி.ஓ. அலுவலகத்தில் லஞ்ச ஒழிப்பு போலீசார் அதிரடி சோதனை கணக்கில் வராத ரூ.2¼ லட்சம் சிக்கியது + "||" + Artio Office corruption Rs. 2 lakhs were missing from the police

ஆர்.டி.ஓ. அலுவலகத்தில் லஞ்ச ஒழிப்பு போலீசார் அதிரடி சோதனை கணக்கில் வராத ரூ.2¼ லட்சம் சிக்கியது

ஆர்.டி.ஓ. அலுவலகத்தில் லஞ்ச ஒழிப்பு போலீசார் அதிரடி சோதனை கணக்கில் வராத ரூ.2¼ லட்சம் சிக்கியது
திருச்செங்கோடு ஆர்.டி.ஓ. அலுவலகத்தில் லஞ்ச ஒழிப்பு போலீசார் விடிய, விடிய அதிரடி சோதனை நடத்தினர். இதில் கணக்கில் வராத ரூ.2¼ லட்சம் சிக்கியது.
திருச்செங்கோடு,

நாமக்கல் மாவட்டம், திருச்செங்கோடு அருகே வரகூராம்பட்டியில் வட்டார போக்குவரத்து அலுவலகம் உள்ளது. இங்கு ஓட்டுனர் உரிமம் பெறுவதற்கு சிலர் லஞ்சம் வாங்குவதாக புகார் எழுந்தது. இதை தொடர்ந்து நாமக்கல் லஞ்ச ஒழிப்பு மற்றும் ஊழல் தடுப்பு போலீஸ் துணை சூப்பிரண்டு ஜெயகுமார், இன்ஸ்பெக்டர் நல்லம்மாள் உள்ளிட்ட 10 பேர் கொண்ட குழுவினர் வட்டார போக்குவரத்து அலுவலகத்தில் நேற்று முன்தினம் மாலை 5.30 மணியளவில் புகுந்து அதிரடி சோதனை நடத்தினார்கள்.


இந்த சோதனையின் போது, அலுவலகத்தில் இருந்த வட்டார போக்குவரத்து அதிகாரி ராமலிங்கம், மோட்டார் வாகன ஆய்வாளர் செந்தில்குமார் மற்றும் அலுவலர்கள், பணியாளர்கள், அலுவலகத்திற்கு வந்திருந்த பொதுமக்கள் ஆகியோர் வெளியே செல்ல அனுமதி மறுக்கப்பட்டது.

அனைவரும் அலுவலகத்திலேயே அமர்ந்திருந்தனர். பின்னர் வட்டார போக்குவரத்து அலுவலகத்துக்கு அதிகாரிகள் பூட்டு போட்டனர். அதன்பின்னர் அலுவலகத்திற்குள் உள்ள அனைத்து அறைகளிலும் அதிகாரிகள் சோதனை நடத்தினர். அலுவலகத்தில் உள்ள மேஜை, பீரோக்கள், டிபன் பாக்ஸ் மற்றும் கழிப்பிடங்களிலும் சோதனை நடத்தப்பட்டது.

அதன்பிறகு அலுவலகத்திற்கு வந்திருந்த அனைவரையும் லஞ்ச ஒழிப்பு போலீசார் தனித்தனியாக அழைத்து விசாரித்தனர். அவர்களை தனித்தனியாக புகைப்படங்களும் எடுத்தனர். இந்த சோதனை விடிய, விடிய நடந்தது. சோதனையின் போது கணக்கில் வராத ரூ.2 லட்சத்து 22 ஆயிரத்து 850-ஐ பறிமுதல் செய்யப்பட்டது. முக்கிய ஆவணங்களையும் கைப்பற்றினர். நேற்று மாலை வரை இந்த சோதனை நடந்தது.

இது தொடர்பாக வட்டார போக்குவரத்து அதிகாரி ராமலிங்கம், மோட்டார் வாகன ஆய்வாளர் செந்தில்குமார், வட்டார போக்குவரத்து அதிகாரியின் நேர்முக உதவியாளர் மோகனன் உள்ளிட்ட 15 பேர் மீது லஞ்ச ஒழிப்பு போலீசார் வழக்குபதிவு செய்து உள்ளனர். தொடர்ந்து விசாரணை நடத்தி வருகிறார்கள். லஞ்ச ஒழிப்பு போலீசார் நடத்திய இந்த அதிரடி சோதனை திருச்செங்கோட்டில் பரபரப்பை ஏற்படுத்தியது. 


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. அ.தி.மு.க. பிரமுகர் நிறுவனங்களில் விடிய, விடிய நடந்த வருமான வரி சோதனை முக்கிய ஆவணங்களை எடுத்து சென்றனர்
மன்னார்குடியில் அ.தி.மு.க. பிரமுகரின் நிறுவனங்களில் விடிய, விடிய வருமான வரித்துறையினரின் அதிரடி சோதனை நடந்தது. இந்த சோதனையின்போது வருமான வரித்துறை அதிகாரிகள் 3 அட்டை பெட்டிகளில் பல்வேறு முக்கிய ஆவணங்களை எடுத்து சென்றனர்.
2. அ.தி.மு.க. பிரமுகர் லாட்ஜ்-திருமண மண்டபத்தில் வருமான வரித்துறை சோதனை காலையில் இருந்து இரவு வரையில் நடந்தது
மன்னார்குடியில், அ.தி.மு.க. பிரமுகர் லாட்ஜ், திருமண மண்டபம் உள்பட 5 இடங்களில் வருமான வரித்துறையினர் சோதனை நடத்தினர். காலையில் இருந்து இரவு வரை நடந்த இந்த சோதனையால் மன்னார்குடியில் நேற்று பெரும் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.
3. சார்பதிவாளர் அலுவலகத்தில் லஞ்ச ஒழிப்பு போலீசார் திடீர் சோதனை கணக்கில் வராத ரூ.47 ஆயிரம் பறிமுதல்
காரிமங்கலம் சார்பதிவாளர் அலுவலகத்தில் லஞ்ச ஒழிப்பு போலீசார் திடீர் சோதனை நடத்தினர். அப்போது கணக்கில் வராத ரூ.47 ஆயிரத்தை போலீசார் பறிமுதல் செய்தனர்.
4. வேளாங்கண்ணி அருகே ரூ.1½ லட்சம் மதுபாட்டில்களை கடத்தியவர் கைது லாரி பறிமுதல்
வேளாங்கண்ணி அருகே ரூ.1½ லட்சம் மதுபாட்டில்களை கடத்தியவரை போலீசார் கைது செய்தனர். தொடர்ந்து லாரியையும் பறிமுதல் செய்தனர்.
5. கிருஷ்ணகிரி அருகே வனவிலங்குகளை வேட்டையாடிய தம்பதி கைது
கிருஷ்ணகிரி அருகே வனவிலங்குகளை வேட்டையாடிய கணவன் - மனைவியை வனத்துறையினர் கைது செய்தனர்.