மாவட்ட செய்திகள்

ஆதிதிராவிடர் மாணவ, மாணவிகள் பள்ளி, கல்லூரி விடுதிகளில் சேர விண்ணப்பிக்கலாம் கலெக்டர் தகவல் + "||" + Adi Dravidar student, students can apply for joining school and college hotels collector information

ஆதிதிராவிடர் மாணவ, மாணவிகள் பள்ளி, கல்லூரி விடுதிகளில் சேர விண்ணப்பிக்கலாம் கலெக்டர் தகவல்

ஆதிதிராவிடர் மாணவ, மாணவிகள் பள்ளி, கல்லூரி விடுதிகளில் சேர விண்ணப்பிக்கலாம் கலெக்டர் தகவல்
புதுக்கோட்டை மாவட்டத்தில் உள்ள ஆதிதிராவிடர் மாணவ, மாணவிகள் பள்ளி, கல்லூரி விடுதிகளில் சேர விண்ணப்பிக்கலாம் என கலெக்டர் கணேஷ் தெரிவித்து உள்ளார்.
புதுக்கோட்டை,

புதுக்கோட்டை மாவட்டத்தில் ஆதிதிராவிடர் மற்றும் பழங்குடியினர் நலத்துறையின் கீழ் 52 பள்ளி மாணவ, மாணவிகள் விடுதிகள் மற்றும் 6 கல்லூரி மாணவ, மாணவிகள் விடுதிகள் என 58 தங்கி பயிலும் விடுதிகள் இயங்கி வருகின்றன. தற்போது 2018-19-ம் கல்வியாண்டிற்கான 4-ம் வகுப்பு முதல் 12-ம் வகுப்பு வரை பயிலும் மாணவ, மாணவிகளுக்கும் மற்றும் பட்டப்படிப்பு பயிலும் மாணவ, மாணவிகளுக்கும் விண்ணப்பங்கள் வழங்கப்படுகிறது.

விடுதியில் சேர மாணவ, மாணவிகளின் பெற்றோரின் ஆண்டு வருமானம் ரூ.2 லட்சத்திற்கு மிகாமல் இருக்க வேண்டும். மாணவர்களின் சொந்த ஊருக்கும், விடுதிக்கும் 5 கிலோ மீட்டர் தூரத்திற்கு குறையாமல் இருக்க வேண்டும். விண்ணப்பங்களை சம்பந்தப்பட்ட பள்ளி விடுதி காப்பாளர், காப்பாளினிகளிடம் பெற்று, பூர்த்தி செய்த விண்ணப்பங்களை விடுதி காப்பாளர், காப்பாளினிகளிடம் வருகிற 20-ந் தேதிக்குள் ஒப்படைக்க வேண்டும்.

கல்லூரி விடுதிகளில் சேர்வதற்கு மாணவ, மாணவிகள் வருகிற ஜூலை மாதம் 4-ந் தேதிக்குள் அந்தந்த விடுதி காப்பாளர், காப்பாளினிகளிடம் விண்ணப்பங்களை ஒப்படைக்க வேண்டும். காலக்கெடுவுக்குள் வரப்பெறாத விண்ணப்பங்கள் ஏற்று கொள்ளப்பட மாட்டாது. எனவே புதுக்கோட்டை மாவட்டத்தில் உள்ள ஆதிதிராவிடர் மாணவ, மாணவிகள் இதனை பயன்படுத்தி கொள்ள வேண்டும்.

இவ்வாறு அதில் கூறியுள்ளார்.