மாவட்ட செய்திகள்

போலி ஆவணம் தயாரித்த வழக்கில் 6 ஆண்டுகளாக தலைமறைவாக இருந்த அரவிந்தர் ஆசிரமவாசி கைது + "||" + Arvindar Ashram was arrested in the case of a fake document

போலி ஆவணம் தயாரித்த வழக்கில் 6 ஆண்டுகளாக தலைமறைவாக இருந்த அரவிந்தர் ஆசிரமவாசி கைது

போலி ஆவணம் தயாரித்த வழக்கில் 6 ஆண்டுகளாக தலைமறைவாக இருந்த அரவிந்தர் ஆசிரமவாசி கைது
போலி ஆவணம் தயாரித்த வழக்கில் 6 ஆண்டுகள் தலைமறைவாக இருந்து ஆசிரமவாசியை போலீசார் நேற்று கைது செய்தனர்.

புதுச்சேரி,

புதுச்சேரியைச் சேர்ந்தவர் மீர் சுல்தான் மொகுதீன். அவரது சகோதரி சாத்துனிசா பேகம். இவர்களுக்கு வில்லியனூர் கண்ணகி பள்ளி அருகில் 7 ஏக்கர் நிலம் உள்ளது. இந்த நிலத்திற்கு கடந்த 2011–ம் ஆண்டு புதுச்சேரி வைத்திக்குப்பம் அக்காசாமி மடம் வீதியை சேர்ந்த அரவிந்தர் ஆசிரமவாசியான ரஜினிஸ் ராய்குமார் (வயது 48), மதியழகன் ஆகியோர் போலி பத்திரம் தயாரித்ததாக கூறப்படுகிறது. இது குறித்த புகாரின் பேரில் வில்லியனூர் போலீசார் வழக்குப்பதிவு செய்து அவர்கள் 2 பேரையும் கைது செய்தனர். பின்னர் அவர்கள் 2 பேரும் ஜாமீனில் வெளியே வந்தனர்.

இந்த நிலையில் கடந்த 2012–ம் ஆண்டு ஜனவரி மாதம் மீர் சுல்தான் மொகுதீனுக்கு சொந்தமான இடத்திற்கு 3 பேர் சேர்ந்து வில்லங்க சான்றிதழ் பெற போலி ஆவணங்கள் தயாரித்து இதனை புதுவை சாரத்தில் உள்ள சார் பதிவாளர் அலுவலத்தில் பதிவு செய்ய கொடுத்துள்ளனர். அப்போதைய சார் பதிவாளர் அன்பழகன் அதனை ஆய்வு செய்த போது அது போலியானது என்பது தெரியவந்தது.

உடனே அவர் இது குறித்து உருளையன்பேட்டை போலீஸ் நிலையத்தில் புகார் செய்தார். புகாரின்பேரில் போலீசார் 3 பிரிவுகளின் கீழ் வழக்குப்பதிவு செய்து விசாரணை நடத்தினர். விசாரணையில் லாஸ்பேட்டை சாந்தி நகரைச் சேர்ந்த ஆரோக்கியராஜ் (33), ஆசிரமவாசியான ரஜினிஸ் ராய்குமார்(48), லாஸ்பேட்டை அன்னை நகரை சேர்ந்த இளங்கோ ஆகிய 3 பேரும் சேர்ந்து போலியான வில்லங்க சான்றிதழ் தயாரித்தது தெரியவந்தது.

அதைத் தொடர்ந்து போலீசார் அவர்களை வலைவீசி தேடிவந்தனர். இதில் ஆரோக்கியராஜ் கைது செய்யப்பட்டார். மேலும் 2 பேரை வலைவீசி தேடி வந்தனர். ஆனால் அவர்கள் தொடர்ந்து கடந்த 6 ஆண்டுகளாக தலைமறைவாக இருந்து வந்தனர். இந்த நிலையில் தேடப்பட்டு வந்த ரஜினிஸ்ராய் குமார் வைசியால் வீதியில் பதுங்கி இருப்பதாக போலீசாருக்கு ரகசிய தகவல் கிடைத்தது. உடனே போலீசார் அங்கு விரைந்து சென்று அவரை கைது செய்தனர்.

பின்னர் அவரை நேற்று மாலை புதுச்சேரி 2–வது குற்றவியல் நீதிமன்றத்தில் நீதிபதி தனலட்சுமி முன்னிலையில் ஆஜர்படுத்தினர். நீதிபதி, அவரை 15 நாட்கள் காவலில் சிறையில் அடைக்கும்படி உத்தரவிட்டார். இதனை தொடர்ந்து ரஜினிஸ் ராய்குமார் காலாப்பட்டு மத்திய சிறையில் அடைக்கப்பட்டார். இந்த வழக்கில் தலைமறைவாக உள்ள இளங்கோவை போலீசார் வலைவீசி தேடி வருகின்றனர்.தொடர்புடைய செய்திகள்

1. சபரிமலை விவகாரத்தில் சுரேந்திரன் கைது; எதிர்ப்பு தின போராட்டத்தில் ஈடுபடும் பா.ஜ.க.
கேரள மாநில பா.ஜ.க. பொது செயலாளர் சுரேந்திரனின் கைதுக்கு எதிர்ப்பு தெரிவித்து அக்கட்சி இன்று எதிர்ப்பு தினம் கடைப்பிடிக்கிறது.
2. கத்தியைக் காட்டி மிரட்டி லாரி அதிபரிடம் பணம், செல்போன் பறிப்பு; 2 வாலிபர்கள் கைது
கொம்பாக்கத்தில் லாரி அதிபரிடம் கத்தியைக் காட்டி மிரட்டி பணம், செல்போன் பறித்த 2 வாலிபர்களை போலீசார் கைது செய்தனர். மற்றொருவரை வலைவீசி தேடி வருகிறார்கள்.
3. தண்டராம்பட்டு அருகே நாட்டு துப்பாக்கியுடன் சுற்றி திரிந்த 3 பேர் கைது
தண்டராம்பட்டு அருகே சாத்தனூர் வனப்பகுதியில் நேற்று முன்தினம் வன அலுவலர் ராமநாதன் தலைமையில் வனவர்கள் வெங்கட்ராமன், குமார் ஆகியோர் ரோந்து பணியில் ஈடுபட்டனர். அப்போது அங்கு 3 பேர் நாட்டுத் துப்பாக்கியுடன் சுற்றித் திரிந்து கொண்டிருந்தனர்.
4. ரூ.50 லட்சம் கேட்டு கடத்தப்பட்ட பள்ளி மாணவி மீட்பு : 2 பேர் கைது
பிம்பிரியில் ரூ.50 லட்சம் கேட்டு கடத்தப்பட்ட பள்ளி மாணவி 12 மணி நேரத்தில் மீட்கப்பட்டாள். அவளை கடத்திய 2 பேரை போலீசார் கைது செய்தனர்.
5. தமராக்கியில் வீடுகளை சேதப்படுத்திய வழக்கு 4 பெண்கள் உள்பட 11 பேர் கைது
தமராக்கியில் வீடுகளை சேதப்படுத்திய வழக்கில் 4 பெண்கள் உள்பட 11 பேரை போலீசார் கைது செய்தனர்.