மாவட்ட செய்திகள்

ஆசிரியை திட்டியதால் மாணவி தற்கொலை செய்து கொண்டதாக கூறி உடலை வாங்க மறுத்து உறவினர்கள் போராட்டம் + "||" + The student committed suicide by abusing the teacher Relatives fight

ஆசிரியை திட்டியதால் மாணவி தற்கொலை செய்து கொண்டதாக கூறி உடலை வாங்க மறுத்து உறவினர்கள் போராட்டம்

ஆசிரியை திட்டியதால் மாணவி தற்கொலை செய்து கொண்டதாக கூறி உடலை வாங்க மறுத்து உறவினர்கள் போராட்டம்
திருப்பூரில் ஆசிரியை திட்டியதால் மாணவி தற்கொலை செய்து கொண்டதாக கூறி, மாணவியின் உடலை வாங்க மறுத்து உறவினர்கள் போராட்டம் நடத்தினார்கள். இதனால் திருப்பூர் அரசு ஆஸ்பத்திரி முன்பு பரபரப்பு ஏற்பட்டது.

அனுப்பர்பாளையம்,

திருப்பூர் 3 செட்டிபாளையத்தை அடுத்த அன்னையம்பாளையத்தை சேர்ந்தவர் முத்துகிருஷ்ணன் (வயது 40). இவருடைய மகள் காவியாஸ்ரீ (16). அங்கேரிபாளையம் வெங்கமேட்டில் உள்ள வி.கே.அரசு மேல்நிலைப்பள்ளியில் 10–ம் வகுப்பு படித்து வந்தாள்.

இந்த நிலையில் நேற்று முன்தினம் மாலை பள்ளி முடிந்து வீட்டிற்கு சென்ற காவியாஸ்ரீ வீட்டு குளியலறையில் தூக்குப்போட்டு தற்கொலை செய்து கொண்டார். இது பற்றிய தகவல் அறிந்ததும் அனுப்பர்பாளையம் போலீசார் சம்பவ இடத்திற்கு சென்று மாணவியின் உடலை மீட்டு பிரேத பரிசோதனைக்காக திருப்பூர் அரசு ஆஸ்பத்திரிக்கு அனுப்பி வைத்தனர். மேலும் மாணவி எதற்காக தற்கொலை செய்து கொண்டார் என போலீசார் வழக்குப்பதிவு செய்து விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர்.

இந்த சம்பவம் தொடர்பாக மாவட்ட முதன்மை கல்வி அதிகாரி சாந்தி மற்றும் அனுப்பர்பாளையம் சப்–இன்ஸ்பெக்டர் செந்தில்முருகன் ஆகியோர் சம்பந்தப்பட்ட பள்ளிக்கு சென்று விசாரணை நடத்தினார்கள். விசாரணையில் நேற்று முன்தினம் வகுப்பில் நடந்த ஆங்கில தேர்வின்போது மாணவி காவியா ஸ்ரீ புத்தகத்தை பார்த்து காப்பி அடித்து எழுதியதாகவும், இதை பார்த்த ஆசிரியை, மாணவியை அழைத்து கண்டித்து அறிவுரை கூறியதாக தலைமை ஆசிரியர் தெரிவித்துள்ளார். இந்த நிலையில்தான் பள்ளி முடிந்ததும் வீட்டிற்கு வந்த மாணவி, தூக்குப்போட்டு தற்கொலை செய்து கொண்டார் என தெரியவந்துள்ளது.

இதற்கிடையில், ஆசிரியை திட்டியதால்தான் காவியா ஸ்ரீ தற்கொலை செய்து கொண்டதாக கூறி மாணவி உடலை வாங்க மறுத்து அவருடைய உறவினர்கள், அரசு ஆஸ்பத்திரியை முற்றுகையிட்டு போராட்டத்தில் ஈடுபட்டனர்.

இதையடுத்து சம்பவ இடத்திற்கு 15 வேலம்பாளையம் போலீஸ் இன்ஸ்பெக்டர் சண்முகம் ஆகியோர் மாணவியின் உறவினர்களிடம் பேச்சுவார்த்தை நடத்தினார்கள். அப்போது மாணவி தற்கொலை செய்து கொண்டதற்கான காரணம் குறித்து உரிய விசாரணை நடத்தப்படும் என்று உறுதி அளித்தனர். இதையடுத்து மாணவியின் உடலை வாங்கி சென்றனர். இந்த சம்பவம் காரணமாக சம்பந்தப்பட்ட பள்ளி முன்பும் மற்றும் திருப்பூர் அரசு ஆஸ்பத்திரி வளாகத்திலும் ஏராளமான போலீசார் குவிக்கப்பட்டனர். இதனால் அங்கு பரபரப்பு ஏற்பட்டது.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. ஹைட்ரோ கார்பன் திட்டத்திற்கு எதிர்ப்பு தெரிவித்து வீடுகளில் கருப்புக்கொடி ஏற்றி போராட்டம்
ஹைட்ரோ கார்பன் திட்டத்திற்கு எதிர்ப்பு தெரிவித்து திருக்காரவாசலில் வீடுகளில் கருப்புக்கொடி ஏற்றி மார்க்சிஸ்ட் கம்யூனிஸ்டு கட்சியினர் போராட்டத்தில் ஈடுபட்டனர்.
2. பூந்தமல்லியில் திருமணம் செய்ய மறுத்த காதலன் வீட்டு முன் இளம்பெண் தர்ணா
காதலித்துவிட்டு திருமணம் செய்ய மறுத்த காதலன் வீட்டு முன் இளம்பெண் தர்ணா போராட்டத்தில் ஈடுபட்டதால் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.
3. செல்போனுக்கு அடிமையான சிறுமி தற்கொலை : தாய் கண்டித்ததால் விபரீதம்
தாய் கண்டித்ததால் செல்போனுக்கு அடிமையான சிறுமி தூக்குப்போட்டு தற்கொலை செய்து கொண்ட அதிர்ச்சி சம்பவம் மும்பையில் நடந்துள்ளது.
4. அரசு நேரடி கொள்முதல் நிலையம் திறக்காததை கண்டித்து சாலையில் நெல்லை கொட்டி விவசாயிகள் போராட்டம்
நேரடி நெல் கொள்முதல் நிலையம் திறக்காததை கண்டித்து நாகை அருகே சாலையில் நெல்லை கொட்டி விவசாயிகள் போராட்டத்தில் ஈடுபட்டனர்.
5. த.மா.கா. விவசாய அணி சார்பில் பிரதமருக்கு 1 லட்சம் தபால் அட்டைகள் அனுப்பும் போராட்டம்
த.மா.கா. விவசாய அணி சார்பில் பிரதமருக்கு 1 லட்சம் தபால் அட்டைகள் அனுப்பும் போராட்டம் தஞ்சையில் நடந்தது. மேகதாதுவில் அணை கட்டுவதை தடுத்து நிறுத்த வலியுறுத்தி இந்த தபால் அட்டைகள் அனுப்பப்பட்டு வருகின்றன.