மாவட்ட செய்திகள்

நாகை: சாராயம் விற்றதை தட்டிக்கேட்ட 5 பேர் மீது தாக்குதல் - மோட்டார் சைக்கிளுக்கு தீவைப்பு + "||" + NAGAI: Attack on 5 people who have sold the bullies - Fireplace for motorbikes

நாகை: சாராயம் விற்றதை தட்டிக்கேட்ட 5 பேர் மீது தாக்குதல் - மோட்டார் சைக்கிளுக்கு தீவைப்பு

நாகை: சாராயம் விற்றதை தட்டிக்கேட்ட 5 பேர் மீது தாக்குதல் - மோட்டார் சைக்கிளுக்கு தீவைப்பு
நாகை அருகே சாராயம் விற்றதை தட்டிக்கேட்ட 5 பேர் மீது தாக்குதல் நடத்தி ஒரு மோட்டார் சைக்கிளை தீவைத்து கொளுத்தினர். இதனால் ஆத்திரம் அடைந்த பொதுமக்கள் சாராய மூட்டைகளை சாலையில் போட்டு உடைத்தனர்.
நாகப்பட்டினம்,

நாகையை அடுத்த பாப்பா கோவில் சமத்துவபுரத்தில் சிலர் சாராயம் விற்பனை செய்வதாகவும், இதனால் அப்பகுதியில் உள்ள பள்ளி, கல்லூரி மாணவிகளுக்கு பாதுகாப்பு இல்லாமல் பல்வேறு தொந்தரவுக்கு ஆளாவதாகவும் புகார் எழுந்தது. மேலும் சாராயம் விற்பனை செய்யப்படுவதால் இளைஞர்களின் எதிர்காலம் பாதிக்கப்படுவதாகவும் அப்பகுதி மக்கள் புகார் தெரிவித்துவந்தனர்.


இந்த நிலையில் நேற்று முன்தினம் அந்தணப்பேட்டை வெட்டுக்குளம் மேல்கரை படித்துறையில் அந்த பகுதியை சேர்ந்த பன்னீர்செல்வம் மகன் மார்க்ஸ் (வயது28), கலியப் பெருமாள் மகன் மணிகண்டன் (30), செல்லத்துரை மகன் சுரேஷ் (25) பன்னீர்செல்வம் மகன் சிவா (27), சக்கரவர்த்தி மகன் பாலா (18) ஆகியோர் அமர்ந்து பேசிக்கொண்டிருந்தனர்.

அப்போது இவர்கள் 5 பேரையும் முகத்தில் துணியை கட்டிக்கொண்டு கையில் கத்தி மற்றும் அரிவாளுடன் வந்த சிலர் கண்மூடித்தனமாக தாக்கினர். இதில் 5 பேரும் காயம் அடைந்தனர். மார்க்கசின்மோட்டார் சைக்கிளையும் மர்ம நபர்கள் தீவைத்து கொளுத்தினர். இதனால் ஆத்திரம் அடைந்த பொதுமக்கள், அந்த பகுதியில் உள்ள ஒரு வீட்டில் இருந்த சாராய மூட்டைகளைஎடுத்து வந்து சாலையில் போட்டு உடைத்தனர்.

இதுகுறித்து தகவல் அறிந்த நாகை டவுன் போலீஸ் இன்ஸ்பெக்டர் சிவப்பிரகாசம் தலைமையில் போலீசார் சம்பவ இடத்துக்கு வந்து விசாரணை நடத்தினர். விசாரணையில் சாராயம் விற்பனை செய்வதை தட்டிக்கேட்டதற்காக மார்க்ஸ், மணிகண்டன், சுரேஷ், சிவா, பாலா ஆகியோரை மர்ம நபர்கள் தாக்கியது தெரியவந்தது.

இதுகுறித்து அந்த பகுதியை சேர்ந்த பெண் மற்றும் 17 வயதுடைய சிறுவன் உள்பட 4 பேரை பிடித்து போலீசார் விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர். மேலும் அந்தபகுதியில் உள்ள ஒரு வீட்டில் இருந்து பாலிதீன் கவரால் கட்டிவைக்கப் பட்டிருந்த சாராய மூட்டைகளை பறிமுதல் செய்தனர்.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. நாகப்பட்டினத்தில் இருந்து திருவனந்தபுரம் சென்ற அரசு பஸ்சில், மது போதையில் கண்டக்டர் செய்த ரகளையால் பரபரப்பு
நாகப்பட்டினத்தில் இருந்து திருவனந்தபுரம் சென்ற அரசு பஸ்சில் மதுபோதையில் பணியில் இருந்த கண்டக்டரின் ரகளையால் அந்த பஸ்சை ராமநாதபுரம் போலீஸ் நிலையத்துக்கு பயணிகள் கொண்டு செல்ல வைத்தனர். இதனால் நள்ளிரவில் திடீர் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.
2. போலீஸ்காரர்களை தாக்கிவிட்டு தப்பி ஓட முயன்ற வங்காளதேச கொள்ளையர்கள் 2 பேர் சுட்டுப்பிடிப்பு - பெங்களூருவில் பரபரப்பு சம்பவம்
பெங்களூருவில் போலீஸ்காரர்களை தாக்கிவிட்டு தப்பி ஓட முயன்ற வங்காளதேச நாட்டை சேர்ந்த 2 கொள்ளையர்களை, போலீசார் துப்பாக்கியால் சுட்டுப்பிடித்த பரபரப்பு சம்பவம் நடந்துள்ளது.
3. மராத்தா இடஒதுக்கீட்டுக்கு எதிராக வழக்கு தொடர்ந்த வக்கீலை தாக்கியவருக்கு சரமாரி அடி, உதை
மராத்தா இடஒதுக்கீட்டுக்கு எதிராக வழக்கு தொடர்ந்த வக்கீலை தாக்கியவரை வக்கீல்கள் பிடித்து சரமாரியாக தாக்கினார்கள். மும்பை ஐகோர்ட்டு வளாகத்தில் நடந்த இந்த சம்பவம் பரபரப்பை ஏற்படுத்தியது.
4. கிராம உதவியாளரை தாக்கியதை கண்டித்து வருவாய்த்துறையினர் வேலை நிறுத்த போராட்டம்
திருப்போரூர் அருகே கிராம உதவியாளரை தாக்கியதை கண்டித்து வருவாய்த்துறையினர் வேலைநிறுத்த போராட்டத்தில் ஈடுபட்டனர்.
5. ஆப்கானிஸ்தான் படையினர் தாக்குதலில் தலீபான் பயங்கரவாதிகள் 14 பேர் பலி
ஆப்கானிஸ்தான் படையினர் தாக்குதலில் தலீபான் பயங்கரவாதிகள் 14 பேர் பலியாயினர்.