மாவட்ட செய்திகள்

கோத்தகிரி அருகே வடமாநில வாலிபரை தாக்கி பணம் பறிப்பு + "||" + Near Kotagiri Attacked the youth of the northern state Money flush

கோத்தகிரி அருகே வடமாநில வாலிபரை தாக்கி பணம் பறிப்பு

கோத்தகிரி அருகே வடமாநில வாலிபரை தாக்கி பணம் பறிப்பு
கோத்தகிரி அருகே வடமாநில வாலிபரை தாக்கி பணத்தை பறித்து சென்ற மர்ம ஆசாமிகளை போலீசார் வலைவீசி தேடி வருகின்றனர்.

கோத்தகிரி,

அசாம் மாநிலத்தை சேர்ந்த நாகன் என்பவரின் மகன் மாணிக்(வயது 27). இவருக்கு திருமணமாகி மனைவி மற்றும் ஒரு கைக்குழந்தை உள்ளது. கட்டிட தொழிலாளியான மாணிக், தனது மனைவி மற்றும் குழந்தையுடன் கோத்தகிரி அருகே உள்ள அரவேணு பகுதியில் வாடகை வீட்டில் வசித்து வருகிறார். இந்த நிலையில் நேற்று முன்தினம் இரவு 7 மணியளவில் மாணிக் தனது மனைவி, குழந்தை மற்றும் நண்பரான பிரசன்னா ஆகியோருடன் மூணுரோடு சாலை வழியாக அரவேணு பஜாருக்கு நடந்து சென்று கொண்டிருந்தார்.

அங்குள்ள டாஸ்மாக் கடை அருகில் சென்றபோது அந்த வழியாக வந்த 3 மர்ம ஆசாமிகள் திடீரென மாணிக்கை வழிமறித்தனர். பின்னர் சாலையோரத்தில் கிடந்த ஒரு செங்கலை எடுத்து அவரது முகத்தில் தாக்கினர். இதனால் நிலைகுலைந்துபோன மாணிக், காயமும் அடைந்தார். பின்னர் அவரிடம் இருந்த ரூ.4 ஆயிரத்து 500 மற்றும் பிரசன்னாவிடம் இருந்த ரூ.4 ஆயிரத்தை மர்ம ஆசாமிகள் மிரட்டி பறித்துவிட்டு தப்பி சென்றனர். இதையடுத்து காயம் அடைந்த மாணிக், கோத்தகிரி அரசு ஆஸ்பத்திரியில் சிகிச்சை பெற்றார். பின்னர் அவர் கொடுத்த புகாரின் பேரில் கோத்தகிரி போலீசார் வழக்குப்பதிவு செய்து, வடமாநில வாலிபரை தாக்கி பணத்தை பறித்து சென்ற மர்ம ஆசாமிகளை வலைவீசி தேடி வருகின்றனர்.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. பாலியல் பலாத்கார வழக்கில் தொடர்புடையவர்களை பிடிக்க தனிப்படை: பாதிக்கப்பட்ட பெண்ணுக்கு இழப்பீடு– பாதுகாப்பு வழங்க நீதிபதிகள் உத்தரவு
இளம்பெண் பாலியல் பாலத்கார வழக்கில் சம்பந்தப்பட்டவர்களை பிடிக்க தனிப்படை அமைக்கப்படும் என்று மதுரை ஐகோர்ட்டில் நேரில் ஆஜராகி, தஞ்சாவூர் மாவட்ட போலீஸ் சூப்பிரண்டு தெரிவித்தார். பாதிக்கப்பட்ட பெண்ணுக்கு இழப்பீடு, பாதுகாப்பு வழங்க நீதிபதிகள் உத்தரவிட்டனர்.
2. திருமங்கலம் சார்–பதிவாளர் அலுவலகத்தில் தொடரும் முறைகேடுகள் லஞ்ச ஒழிப்பு போலீஸ் விசாரணையில் திடுக்கடும் தகவல்கள்
திருமங்கலம் சார்–பதிவாளர் அலுவலகத்தில் முறைகேடுகள் தொடர்ந்து நடந்து வந்துள்ளதாக லஞ்ச ஒழிப்பு போலீஸ் விசாரணையில் தகவல் வெளியாகி உள்ளது.
3. என் மகளை பலாத்காரம் செய்தவர்கள் மீது நடவடிக்கை எடுங்கள்: தாயார் எழுதிய உருக்கமான கடிதம் குறித்த வழக்கில் நீதிபதிகள் அதிரடி “தஞ்சை போலீஸ் சூப்பிரண்டு நேரில் ஆஜராகி விளக்கம் அளிக்க வேண்டும்”
“என் மகளை பலாத்காரம் செய்தவர்கள் மீது நடவடிக்கை எடுங்கள் என்று தாயார் எழுதிய உருக்கமான கடிதம் குறித்த வழக்கில் மதுரை ஐகோர்ட்டு நீதிபதிகள், இதுதொடர்பாக தஞ்சை மாவட்ட போலீஸ் சூப்பிரண்டு நேரில் ஆஜராகி விளக்கம் அளிக்க அதிரடி உத்தரவு பிறப்பித்தனர்.
4. ராமேசுவரம் மீனவர்களை கட்டி வைத்து இலங்கை கடற்படையினர் தாக்குதல் வலைகளை அறுத்து விரட்டி அடித்தனர்
நடுக்கடலில் மீன் பிடித்துக்கொண்டிருந்த ராமேசுவரம் மீனவர்களை இலங்கை கடற்படையினர் சரமாரியாக தாக்கியதுடன், வலைகள் உள்ளிட்ட மீன்பிடி சாதனங்களை சேதப்படுத்தி விரட்டியடித்தனர்.
5. கடம்பூர் அருகே போலீஸ் பாதுகாப்புடன் டாஸ்மாக் கடை அமைக்க முயற்சி எதிர்ப்பு தெரிவித்து பொதுமக்கள் காத்திருப்பு போராட்டம்
கடம்பூர் அருகே போலீஸ் பாதுகாப்புடன் டாஸ்மாக் கடை அமைக்க முயற்சி நடந்தது. இதற்கு எதிர்ப்பு தெரிவித்து பொதுமக்கள் காத்திருப்பு போராட்டம் நடத்தினார்கள்.