மாவட்ட செய்திகள்

ஹைட்ரோ கார்பன் திட்டத்திற்கு அனுமதி: தமிழக அரசு எதிர்ப்பு தெரிவிக்காமல் மவுனம் காப்பது வேதனை அளிக்கிறது + "||" + Permission to Hydrocarbon project: It is painful to silence without informing the Government of Tamil Nadu

ஹைட்ரோ கார்பன் திட்டத்திற்கு அனுமதி: தமிழக அரசு எதிர்ப்பு தெரிவிக்காமல் மவுனம் காப்பது வேதனை அளிக்கிறது

ஹைட்ரோ கார்பன் திட்டத்திற்கு அனுமதி: தமிழக அரசு எதிர்ப்பு தெரிவிக்காமல் மவுனம் காப்பது வேதனை அளிக்கிறது
தமிழகத்தில், ஹைட்ரோ கார்பன் திட்டத்திற்கு மத்திய அரசு அனுமதி வழங்கியதற்கு தமிழக அரசு எதிர்ப்பு தெரிவிக்காமல் மவுனம் காப்பது வேதனை அளிக்கிறது என்று முத்தரசன் கூறினார்.
திருத்துறைப்பூண்டி,


நெடுஞ்சாலை துறையில் பல கோடி ரூபாய் ஊழல் நடைபெற்றுள்ளதாக அத்துறையின் அமைச்சரும், தமிழக முதல்–அமைச்சருமான பழனிசாமி மீது தொடரப்பட்ட வழக்கை சி.பி.ஐ.க்கு மாற்றி ஐகோர்ட்டு உத்தரவிட்டுள்ளது வரவேற்கத்தக்கது. முதல்–அமைச்சர் பொறுப்பில் நீடிப்பதற்கு பழனிசாமிக்கு தார்மீக தகுதியில்லை என்பதால் பதவியை ராஜினாமா செய்துவிட்டு விசாரணையை எதிர்கொள்ள வேண்டும்.


தமிழகத்தில் ஹைட்ரோ கார்பன் திட்டத்திற்கு மத்திய அரசு அனுமதி வழங்கியதற்கு விவசாயிகள், பொதுமக்கள், பல்வேறு கட்சியினர் என அனைத்து தரப்பினரும் எதிர்த்து வரும் நிலையில் தமிழக அரசு எதிர்ப்பு தெரிவிக்காமல் மவுனம் காப்பது வேதனை அளிக்கிறது.


இந்த திட்டத்தை மத்திய அரசு கைவிட்டால் தமிழகம் போர்களமாக மாறும். தமிழக கவர்னர் மாளிகை சர்ச்சை மாளிகையாக மாறியுள்ளது. நிர்மலாதேவி விவகாரத்தில் அவரது வாக்குமூலத்தை வெளியிட வேண்டும். மத்திய மந்திரி பொன்ராதாகிருஷ்ணன் கூறுவது போல் நிர்மலாதேவி வாக்குமூலம் வெளியிட்டால், மிக முக்கிய பிரமுகர்கள் சிக்குவார்கள். எனவே வெளிப்படையான விசாரணை மேற்கொள்ள வேண்டும். இதுகுறித்து விமர்சிப்பவர்கள் மீது வழக்குப்பதிவு செய்யப்படுவதை தவிர்க்க வேண்டும்.

மேட்டூர் அணையில் தண்ணீர் இருந்தும் காவிரி டெல்டாவில் விவசாயம் நடைபெற தமிழக அரசு உரிய நடவடிக்கை எடுக்கவில்லை. விவசாய தொழிலாளர்கள் வேலையின்றி தவித்து வருகின்றனர். அவர்களுக்கு தீபாவளி போனசாக ரூ.5 ஆயிரம் வழங்க வலியுறுத்தி அடுத்த மாதம்(நவம்பர்) 3–ந் தேதி கருப்பு கொடி போராட்டம் நடத்தப்படும்.

இவ்வாறு அவர் கூறினார்.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. நடிகர் விஷாலின் சண்டக்கோழி-2 படத்தை திரையிட மாட்டோம் திரையரங்கு உரிமையாளர்கள் சங்கத்தினர் பேட்டி
நடிகர் விஷாலின் சண்டக்கோழி-2 படத்தை திரையிட மாட்டோம் என்று திரையரங்கு உரிமையாளர்கள் சங்கத்தினர் அறிவித்துள்ளனர்.
2. சபரிமலை அய்யப்பன் கோவில் விதிமுறைகளை பக்தர்கள் கடைபிடிக்க வேண்டும் பொன்.ராதாகிருஷ்ணன் பேட்டி
சபரிமலை அய்யப்பன் கோவில் விதிமுறைகளை பக்தர்கள் கடைபிடிக்க வேண்டும் என்று மத்திய இணை மந்திரி பொன்.ராதாகிருஷ்ணன் தெரிவித்தார்.
3. கவுன்சிலர் தேர்தலில் கூட கமல்ஹாசனால் வெற்றி பெற முடியாது அமைச்சர் ராஜேந்திர பாலாஜி பேட்டி
கவுன்சிலர் தேர்தலில் கூட கமல்ஹாசனால் வெற்றி பெற முடியாது என்று அமைச்சர் ராஜேந்திர பாலாஜி கூறினார்.
4. வேலை உறுதி திட்டத்தை முடக்க முயற்சி: தமிழகம் முழுவதும் 23-ந் தேதி கருப்புக்கொடி ஆர்ப்பாட்டம் முத்தரசன் பேட்டி
மத்திய அரசு மகாத்மா காந்தி தேசிய ஊரக வேலை உறுதி திட்டத்தை முடக்க முயற்சிப்பதை கண்டித்து வருகிற 23-ந் தேதி தமிழகம் முழுவதும் கருப்புக்கொடி ஆர்ப்பாட்டம் நடத்தப்படும் என்று இந்திய கம்யூனிஸ்டு கட்சியின் மாநில செயலாளர் முத்தரசன் கூறினார்.
5. மீண்டும் மோடி பிரதமர் ஆக முடியாது சரத்குமார் பேட்டி
மீண்டும் மோடி பிரதமர் ஆக முடியாது என கரூரில் அ.இ.ச.ம.க. நிறுவன தலைவர் சரத்குமார் தெரிவித்தார்.