மாவட்ட செய்திகள்

கரூரில் 2 கடைகளின் பூட்டை உடைத்து பணம் திருட்டு மர்மநபருக்கு போலீசார் வலைவீச்சு + "||" + The police broke into the locker and locked the locker with 2 stores in Karur

கரூரில் 2 கடைகளின் பூட்டை உடைத்து பணம் திருட்டு மர்மநபருக்கு போலீசார் வலைவீச்சு

கரூரில் 2 கடைகளின் பூட்டை உடைத்து பணம் திருட்டு மர்மநபருக்கு போலீசார் வலைவீச்சு
கரூரில் 2 கடைகளின் பூட்டை உடைத்து பணம் திருடிய மர்மநபரை போலீசார் வலைவீசி தேடி வருகின்றனர்.
கரூர்,

கரூர் வடக்கு காந்தி கிராமத்தை சேர்ந்தவர் வித்யாசாகர்(வயது 25). இவர் வையாபுரி நகர் கோவை ரோடு பகுதியில் துணிக்கடை வைத்து நடத்தி வருகிறார். நேற்று முன்தினம் காலை வழக்கம் போல் கடையை திறக்க வந்த போது, கடையின் பூட்டு உடைக்கப்பட்டு இருந்தது. இதனால் அதிர்ச்சியடைந்த அவர் உள்ளே சென்று பார்த்தபோது ஜவுளி துணிகள் அனைத்தும் ஆங்காங்கே சிதறி கிடந்தன. மேலும் கல்லா பெட்டியை பார்த்தபோது, அதில் இருந்த ரூ.2,000 திருடப்பட்டு இருப்பது தெரிய வந்தது.


இதேபோல் அந்த பகுதியில் உள்ள வீட்டு உபயோக பொருட்களை விற்பனை செய்யும் மற்றொரு கடையிலும் ரூ.8,000 திருட்டு போயிருந்தது தெரிய வந்தது. இந்த திருட்டு சம்பவம் குறித்து கரூர் டவுன் போலீசாருக்கு தகவல் தெரிவிக்கப்பட்டது. அதன்பேரில் சம்பவ இடத்திற்கு வந்த போலீசார் அந்த 2 கடைகளையும் பார்வையிட்டு தீவிரமாக விசாரித்தனர்.

வலைவீச்சு

மேலும் துணிக்கடையில் இருந்த சி.சி.டி.வி. கேமரா பதிவுகளை பார்வையிட்டபோது மர்மநபர் ஒருவர் டார்ச்லைட் அடித்து கொண்டு கடைக்குள் நுழைந்து பணம் திருடுவது தெளிவாக பதிவாகியிருந்தது. அதனை வைத்து திருட்டு சம்பவத்தில் ஈடுபட்ட அந்த நபரை போலீசார் வலைவீசி தேடி வருகின்றனர். தீபாவளி பண்டிகை வியாபாரம் கோவை ரோடு பகுதியில் மும்முரமாக நடந்து வரும் வேளையில் துணிக்கடை உள்பட 2 கடைகளின் பூட்டை உடைத்து பணம் திருட்டு போன சம்பவம் அப்பகுதியில் பெரும் பரபரப்பை ஏற்படுத்தி உள்ளது.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. கருங்கல் அருகே மகள் திருமணத்துக்காக வாங்கி வைத்திருந்த 15 பவுன் நகைகள் திருட்டு
மகள் திருமணத்துக்காக வாங்கி வைத்திருந்த 15 பவுன் நகைகள் திருட்டு போனது. இதுதொடர்பாக காவலாளி போலீஸ் நிலையத்தில் புகார் கொடுத்தார்.
2. திருமுருகன்பூண்டி அருகே கடையின் மேற்கூரையை பிரித்து திருடியவர் கைது
திருமுருகன்பூண்டி அருகே கடையின் மேற்கூரையை பிரித்து திருடியவர் கைது செய்யப்பட்டார்.
3. வீட்டின் பூட்டை உடைத்து திருட்டு
வீட்டை பூட்டி விட்டு கணவன்- மனைவி 2 பேரும் சென்னையில் வசிக்கும் மகன் வீட்டிற்கு சென்றிருந்தனர். இந்நிலையில் நேற்று காலை வீட்டின் பூட்டு உடைக்கப்பட்டிருந்ததை பார்த்த பக்கத்து வீட்டுக்கார பெண் அதிர்ச்சியடைந்தார்.
4. தக்கலையில் ஓடும் பஸ்சில் பெண்ணிடம் தங்க சங்கிலி திருட்டு
தக்கலையில் ஓடும் பஸ்சில் பெண்ணிடம் தங்க சங்கிலி திருடிய 2 பெண்களை போலீசார் தேடி வருகிறார்கள்.
5. கொலை வழக்கில் ஜாமீனில் வந்தவர் மீண்டும் கைது திருட்டு மோட்டார் சைக்கிளில் சென்ற போது போலீசிடம் சிக்கினார்
சுசீந்திரத்தில் மோட்டார் சைக்கிள் திருடிய வாலிபரை போலீசார் கைது செய்தனர். கொலை வழக்கில் ஜாமீனில் வந்தவுடன் அவர் திருட்டில் ஈடுபட்டது விசாரணையில் தெரியவந்தது.